Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 109 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Công nhận điều bạn nói rất đúng. Chắc tại tôi đang dây đen quá thôi, mấy ngày đầu tháng bác ấy ăn thông thì tôi không theo được vì bị khóa tài khoản. Tôi sẽ học bạn là theo bám chủ topic tụt quần. Có ngày đen, sẽ có ngày đỏ phải không bạn ? Mình cùng vào bờ nhé !
Ghê, còn rủ nhau vào bờ nữa. Đoàn kết quá đi mà :))

Tôi xem đc cầu tổng nuôi tuần của 1 bạn đi từ đầu năm nay chưa gãy. Ăn 1 lần thì nghỉ.có tuần nổ 3 4 lần. A e ghép con đầu gdb ngày t5 và con đv gdb ngày t7 Cộng lại lấy cả bóng dương làm 2 tổng nuôi tuần. Tôi test rồi tư đầu năm chưa gãy. Ae tham khảo nuôi
Theo cách tính này thì tuần này là tổng 1-6 đúng không bác,?

lại một ngày rực rỡ 6 nháy ạ❤️❤️❤️

?Hôm nay em ngồi đăng kí tín chỉ từ 9 giờ sáng tới 5:30 chiều xong vô paste số ct @VBOYCX98 mà rực rỡ quá. Chúc anh sức khoẻ và lên số rr cho mn ạ.?(em đủ 2 tháng học rồi anh ạ☺️)

?Hôm nay em ngồi đăng kí tín chỉ từ 9 giờ sáng tới 5:30 chiều xong vô paste số ct @VBOYCX98 mà rực rỡ quá. Chúc anh sức khoẻ và lên số rr cho mn ạ.?(em đủ 2 tháng học rồi anh ạ☺)
Bạn chơi 2 dàn chính phụ luôn à, mà đánh to thế đủ tiền học luôn :)

Bạn chơi 2 dàn chính phụ luôn à, mà đánh to thế đủ tiền học luôn :)
?em mấy ngày đầu chơi 1 dàn chính thôi nhưng được đủ vốn nên em lên 2 dàn?2 tháng nữa em tự chủ được tiền học rồi hì. Vẫn đề được xíu phòng dây đen

Ae bám bác Sài Gòn là chuẩn bài rồi mà. Tháng trước được 30m là quá ngon luôn, cố giữ lãi chứ đừng đánh linh tinh, đừng chão gì cả cứ đều đều lụm tiền
Mà tháng này nếu ae đi đều thì tổng 2D, 3D bù qua cho nhau vẫn lãi mà. Ae vào tiền như nào mà âm thế
Có hôm em theo bác ấy nhưng cứ đánh to hơn chút lại thua mà theo nhỏ lại ăn ko hiểu kiểu gì chắc tại đang đen ? em chơi văn nghệ văn gừng ngày vài trăm nên cũng chả tính lỗ lãi mấy. Lỗ cũng k đáng kể. Hôm nào ham lọc số là thua ngay ? nhiều bác trên này hay tất tay lắm mà em chỉ dừng chơi cho vui lấy hên đen quá thì nghỉ hôm. Chúc mừng anh nay đc full nhé ???? rực rỡ quá. Nay em kết bộ 14 mà đánh 464 ?

?em mấy ngày đầu chơi 1 dàn chính thôi nhưng được đủ vốn nên em lên 2 dàn?2 tháng nữa em tự chủ được tiền học rồi hì. Vẫn đề được xíu phòng dây đen
Cả 2 dàn chính phụ bạn đều đi giải đb hết à bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.