Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 112 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Sao

Bác thông não cho em chút, e chưa rõ lắm về phương pháp chơi của bác ah:
1. Cầu lấy con đầu đặc biệt ngày thứ 5 ghép với con đít đặc biệt ngày t7, cộng lại và lâý cả bóng nữa là đc 2 chạm đúng không?
2. Đi từ chủ nhật tuần đó đến chủ nhật tuần sau? Vốn vào với tỉ lệ bao nhiêu ah?
3. Nếu ăn vào ngày chủ nhật đến thứ 4 tuần sau thì nghỉ đợi đến cuối tuần lại vào cầu thứ 5 và thứ 7 ạ?
4. Nếu đánh từ chủ nhật tuần này đến chủ nhật tuần sau mới ăn, thì có vào tiếp cầu thứ 5 và thứ 7 trong tuần không ah,

Cảm ơn bác, e mới test đc 3 tháng thấy cũng đáng để tham khảo ah,
Theo mình hiểu thì cầu lấy là lấy đầu giải đb thứ năm + đuôi giải đb thứ 7 được bao nhiêu lấy bóng dương làm 2 tổng nuôi từ chủ nhật tuần này đến thứ 7 tuần sau, đến thứ 7 ko về thì đánh tổng mới, mình chưa chơi chỉ mới tét cầu tg trc thấy khá ổn, gần như chưa có gãy, tỷ lệ vào tiền thì mình nghĩ trc khi chơi bạn nên tính tỉ lệ 2 tổng gồm 20s đánh từ cn đến thứ 7 tuần sau làm sao cho hợp lý, miễn lãi được khi về là được, chúc bạn may mắn

Hic, mấy ngày hôm trước e chão mà gãy full, ngày qua với nay gỡ dc hơn 4 chục rồi, còn hơn 1lit nua, chắc phải theo đều tiền như bác thôi, ko xanh chín dc....
Mk phê bình, khiển trách riêng người ae nhé
Ae chơi lô để lâu chưa sao giờ vẫn còn lối chơi như vậy. Gần như ngày nào mk cũng sát sao ae là phải đi đều, nhẹ nhàng, chia vốn dài hơi. Ae thấy đi đều là đủ lãi rồi sao còn tham mà chão To như vậy?
Mk biết trước những ae nào mà vã to kiểu này mk lờ hết đi, ae sẽ k thấy bài mk chốt nữa. Vì thế này ae vừa mất tiền mà mk lại đau sót những đồng tiền mà ae đánh mất một cách vô lý như vậy???
Hãy có trách nhiệm với những đồng tiền của ae nhé?

Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau khoảng 20 ngày thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

Từ đây đến cuối tháng em bám càng thêm bác ạ, mong gỡ lại chút đỉnh chứ thua tha quá ạ

Từ đây đến cuối tháng em bám càng thêm bác ạ, mong gỡ lại chút đỉnh chứ thua tha quá ạ
Chào mừng người ae đến với Topic nha
Ae nên tìm hiểu thật kĩ về chương trình, lối chơi, phương pháp, cách vào tiền trước khi quyết định xuống tiền nhé
Chúc ae may mắn và thành công

Cảm ơn ae nhé
Ae chú ý cược cẩn thận chút, chứ như vậy là rất uổng phí đấy
Chúc ae sức khoẻ nhiều may mắn và thành công nha
mong ct giúp do ae thoi covit e đanh ko to cu theo đều tay 20k ko bao gio vượt ca nen ct cu yen tam a

@VBOYCX98 NHIỀU QUÁ A ĐỌC K HẾT K BIẾT CHỔ NÀO LUÔN HIHI
Hic, mấy ngày hôm trước e chão mà gãy full, ngày qua với nay gỡ dc hơn 4 chục rồi, còn hơn 1lit nua, chắc phải theo đều tiền như bác thôi, ko xanh chín dc....
Mk phê bình, khiển trách riêng người ae nhé
Ae chơi lô để lâu chưa sao giờ vẫn còn lối chơi như vậy. Gần như ngày nào mk cũng sát sao ae là phải đi đều, nhẹ nhàng, chia vốn dài hơi. Ae thấy đi đều là đủ lãi rồi sao còn tham mà chão To như vậy?
Mk biết trước những ae nào mà vã to kiểu này mk lờ hết đi, ae sẽ k thấy bài mk chốt nữa. Vì thế này ae vừa mất tiền mà mk lại đau sót những đồng tiền mà ae đánh mất một cách vô lý như vậy???
Hãy có trách nhiệm với những đồng tiền của ae nhé?
Đây a zai?

Em thấy ai vào diễn đàn cũng trong tình trạng nợ nần, khổ ghê ? chả thấy ai kiếm đc từ cái món này nhỉ
Ủa mà các bác ơi em tưởng trung sĩ thì đc lên thiếu uý chứ sao lại lên học viên ?

Em thấy ai vào diễn đàn cũng trong tình trạng nợ nần, khổ ghê ? chả thấy ai kiếm đc từ cái món này nhỉ
Ủa mà các bác ơi em tưởng trung sĩ thì đc lên thiếu uý chứ sao lại lên học viên ?
Từ thượng sĩ lên học viên
cu tưởng xg

AE CHƠI ĐÙNG NÓNG VỘI , TỪ TỪ THEO E @VBOYCX98 HƯỚNG DẪN AE CHƠI, CHƠI THEO Ý MÌNH K ĐÚNG CÁCH RỒI THUA, CAY CÚ NÓNG.RỒI LOẠN SỐ RA, DẦN DẦN AE MẤT PHƯƠNG HƯỚNG , CHƠI PHẢI TRỪA VỐN CHO NGÀY SAU, CHÚC AE MM VỀ BỜ SỚM NHÉ,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.