Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 116 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
e thấy topic nào cũng có mặt bác luôn
Chắc học hỏi cũng được nhiều, mà bác nợ nhiều không hic
Bác bảo chỉ theo 1 người, vậy giờ bác đang theo ai thế? Mà hình như trước thấy bác theo ct NiemTin thì phải? bác theo thấy lãi lỗ thế nào, sao e thấy chốt đuối, kém nhất trong các cao thủ, chủ tịch mà toàn thấy đăng lãi tiền tỷ, trăm tỷ thế
Ae tự nhìn nhận chứ mình ko muốn bán tan chuyên cao thủ ở đây kì lắm à nha giờ mình theo tất cả cao thủ dd hii bieets là ko dc chơi linh tinh nhưng ai noi lên la theo het len ra vẫn cư thuyền a ra khơi mệt lm laic thi tháng 6 củ báo án đến đít rui

Bác chơi căng thế, tháng 6 củ lãi là căng đấy, tháng này bác kiếm dư tiền đóng lãi chưa
Các ct ăn ra mà, bác theo chắc cũng dương phải không
Chiều này làm con 4 càng đề 1 lít là ấm nhỉ kkk
Đêm đêm nằm mo moi ngày kiêm btd 4d lên ct nao cứ lên 4d cop về hết nay kêt bo 44,03 nhat

Bác chơi căng thế, tháng 6 củ lãi là căng đấy, tháng này bác kiếm dư tiền đóng lãi chưa
Toàn lãi ngày mình ko theo chi theo các cụ cao thủ 4d thôi chứ có lực đâu mà theo hết mà mình tín đồ 3d

Ng ae co pp choi hay nào chia sẻ với , bạn đang choi mon Gi vậy

Khó lắm bác ơi, như mò kim đáy bể
Bác nợ thế nên chuyên tâm nhỏ nhẹ đều tay 1 thứ thôi hic
Mà giờ 1 ngày bác đánh hết khoảng bao nhiêu vốn
1 triu thôi gio con vôn 7 củ lập ngiệp kiem tien dong lai thôi ko giám choi to nua ui hết lực năm ngoai theo mai ca tra dc nhiu nợ gê cuôi năm dây đen của thiên trả đia , tuôi 87 mình ko giàu dc

Trước e chơi 64s mấy tháng trời chẳng thấy lãi đâu bác ạ, toàn bị hao đi thôi, vào dây đen âm nhanh lắm
Tháng này thì e đang bám chặt bác chủ Top này, đang lãi hơn chục củ rồi hihi, đi đều tay 10k/s thôi
Đi 3 dan 2d đấy ak môi dan bao tiền vậy

Giờ k ham ít số nữa, trước cũng nuôi dàn 10s, ttd của các cao thủ, chủ tịch mà âm nặng quá nên hãi không dám chơi kiểu vậy nữa
Giờ số má cũng ảo, khó khăn chung, ae cứ đều tay tình cảm nhẹ nhàng thôi =o
Theo ng vboyc này ak mình ko bit tai vi nhin qua 3 dàn hinh 100 con mình ko biết , thế ng ae thấy ct lên dan ổn áp ko va ty le vao tien nêu ổn thi theo 1 thứ thoii ko đanh linh tinh nimua

Thế vốn bác y phải nhiu lm theo 14 cao thủ 1 ngày trung bình dàn 64s vd moi dan 5k 64x5=320 trúng 495-320= duong 175 mà 14 chủ tịch tổng 14dan môi dàn 320k 14x320=4480 phai 10 chu tich ăn dàn , xin hoi ty le vao tien nhu nao
14 cao thủ 50s 41tr600k
trungs 9 đc 44tr gì đó
laix có 3tr
oo kia chơi lãi chục củ
kho hiểu

Nếu đi 5k như bảng thì mỗi ngày tổng vốn 3 dàn tầm 700k thôi. Sêm sêm 11k dàn 64s đó bác
Mà bác quay về trang đầu ngâm cứu cho chi tiết. Mấy nay đang Full 6 dàn cả chính phụ, ae húp ngập mặt???
Có tận 6 dan thi vao tien kieu gi

Đợi ngta giải thích cụ thể thôi bác ạ
Chứ toàn thấy đưa lên xong để đấy, ae chẳng hiểu rõ thực hư ra làm sao, dàn số, số lượng như thế nào?
Thì đdúng
đó chơi 64s k chão đó
ngày nào cũng 50k 1 số
vốn 41tr600k như ô ý bảo 40tr ngày

Những con số không biết nói dối
Để chúng ta thấy được cái tổng quan, sự thật rằng để mà kiếm được đồng lời hàng tháng không phải là điều đơn giản. Ae cx thấy rõ đấy, trước khi muốn kiếm lãi thì mk phải giữ và quản lý tốt được đồng vốn. Vidu như mk thống kê chi tiết đang để mức dễ thở nhất cho đại đa số ae đó là tam lô 10 điểm, đề dàn 64s 15k, dàn 3 càng đề 1 điểm, tổng vốn chơi Trung Bình mỗi ngày rơi vào khoảng 2100k đến 2500k tuỳ vào số càng đề mà các CT chốt. Vậy thì chỉ với nửa tháng trôi qua rất nhiều CT âm 5,6,7 triệu thậm chí là 9 triệu. Tức âm mất hơn 4 tay. Vậy ae ta cần phải thật tỉnh táo, thứ nhất không chão, thứ 2 chia vốn thật dài, với mk ít nhất để an toàn thì phải 10 tay. Thà ăn ít nhưng an toàn. Chứ chia ít tay, mới vào dây đen gãy 1, vài tay là run, là cụt vốn rồi, thì còn chơi, còn đầu tư gì nữa phải không ae
Quá chuẩn

Bác hiểu là ok r
Thế bác cứ tìm hiểu dần dần. Mọi thứ bác chủ Top chia sẻ hết rồi. Giờ ae chỉ việc đọc lại thôi, bác bỏ nửa buổi đọc hết Topic cho máu bác ạ hihi
Môi 1 ngày là 3 dàn hả bạn moi ngay là dan khac nhau nhỉ ty lệ ôi dan là 5k 1s hả bạn

Hello ae, chúc ae ngày mới tốt lành, nhiều may mắn và rực rỡ nha:+:+:+:+:+:+:+:+:+
Ng ae ak giờ mình mới bit pp choi thua nhiu lư lẫn mới đau nhin ban lên 100s mình tương bạn đùa hii xn bạn nhe , nhân tài đây k bit bám ma Ngay nào cũng nc với nhau trả hỏi ình chơi chưa , ak mình chơi trang ku chuyên 3d giơ minh muốn theo bạn thì phải có 2 tk nữa mới choi dc nhỉ, mình ko muon phân biệt han ra để quản ly vốn

Chào mừng người ae đến với Topic nha
Ae nên tìm hiểu thật kĩ về chương trình, lối chơi, phương pháp, cách vào tiền trước khi quyết định xuống tiền nhé
Chúc ae may mắn và thành công
A ơi mấy giờ a chốt dàn ạ, để e vào đánh tại nhiều khi đi làm ko để ý đc ạ?

Ng ae ak giờ mình mới bit pp choi thua nhiu lư lẫn mới đau nhin ban lên 100s mình tương bạn đùa hii xn bạn nhe , nhân tài đây k bit bám ma Ngay nào cũng nc với nhau trả hỏi ình chơi chưa , ak mình chơi trang ku chuyên 3d giơ minh muốn theo bạn thì phải có 2 tk nữa mới choi dc nhỉ, mình ko muon phân biệt han ra để quản ly vốn
Chào Bác @ng0thao208 nha
Mk đọc đoạn này câu được câu mất, bác viết lại đầy đủ lại để ae đọc được rõ hơn nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.