Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 136 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Thế là vụt 100 số ạ ,nhưng tại sao ta phải chia ra 3 gian từ 00 đên64 vẫn đủ để cược 1 giàn ạ
Mình gt cho bạn hiểu thế này, 3 dàn của CT sẽ có tổng cộng khoảng 70-80s, nếu như vậy đương nhiên bạn sẽ ko thể cược hết 70_80s trên 1 tk và phải cược 2 tk cho đủ số, nên bạn áp dụng cách copy số như mình nói cho nhanh và tránh nhầm vượt quá số rồi không cược được, bạn hiểu chưa

bác đi 1 chương trình cho 2 dàn hay riêng biệt vậy?
Đi dàn chính cho đặc biệt và giải 1. Dàn phụ cũng tương tự. Mình xuống đều tay. Theo mình thì ko khả dĩ lắm kiểu ăn chộ này đập chộ kia ko sáng. Đánh tập trung tầm 2 dàn dễ hơn và mình biết thắng thua để vào tiền.

Vẫn chưa hiểu ạ copy tức là lấy số từ 00 đến 64 hay sao ạ ,
Tức là có con số nhé: 00,01,....64,65,66,...99. cứ Mỗi dàn bác cóp 00-64 cho taif khoanr 1. Từ số 65-99 cop cho tài khoan 2. Thực hiện tương tự cho các dàn khác. đánh 1000 dàn cũng được nhé.

Gãy 2 khung âm 8 triệu rồi
Mấy ông cứ ảo tưởng sức mạnh
Còn ông “Thay” dởm mới bị tôi bóc phốt lúc chiều này xong. Chốt thì ăn được tháng, sang tháng này thì bập bõm giờ chạy mất dép rồi, xong toàn vỗ ngực ta đây. Chán luôn kkk
đang chơi chuong trinh lưới bao lô ma
thay lấy số toan con hay ra

Lô khung của ai mà sao chơi nhiều không sao lại toang thế. Ae chia sẻ kĩ hơn cho mn cùng biết tránh?
E nói ra lại sợ bảo phá đám b ạ . Theo bảng thống kê của bác ấy thì tháng trc khá ok , tháng này e bập vào đi luôn nuôi 5 con lô gối khung 5 ngày nên cụt sạch vốn k về con nào b ạ .

Lô khung của ai mà sao chơi nhiều không sao lại toang thế. Ae chia sẻ kĩ hơn cho mn cùng biết tránh?
E nói ra lại sợ bảo phá đám b ạ . Theo bảng thống kê của bác ấy thì tháng trc khá ok , tháng này e bập vào đi luôn nuôi 5 con lô gối khung 5 ngày nên cụt sạch vốn k về con nào b ạ
Cụt mà nay có tiền chơi là ok r
trung trượt do duyên
nay đã có đâu bác . E chỉ vào hóng mn thôi chứ chưa có

E nói ra lại sợ bảo phá đám b ạ . Theo bảng thống kê của bác ấy thì tháng trc khá ok , tháng này e bập vào đi luôn nuôi 5 con lô gối khung 5 ngày nên cụt sạch vốn k về con nào b ạ

nay đã có đâu bác . E chỉ vào hóng mn thôi chứ chưa có
Tìm vốn 1tr mà chơi
64s 3k kiếm dần
đủ 5 tay đó

Cả đêm nằm nghiên cứu 13 cái dàn đề của 13 chủ tịch. Và mình muốn hỏi các ae trong đây liệu 1 ngày các ae thấy đánh tầm 3-4 dàn đề, hoặc bao nhiêu dàn đề nhỏ là hợp lý? Mình đã nghĩ ra 1 pp lọc giữa các cao thủ với nhau, tỷ lệ tương đối cao, như hôm nay mình đã test thử 4 dàn nhỏ, mỗi dàn vị chi tầm 49s, thì hôm nay ăn cả 4. Vấn đề mình đang thắc mắc ở đây là đối với các ae nghĩ thì 1 ngày mình nên đánh tầm bn dàn để hợp lý hóa vốn của mình. Còn riêng đối với tôi, tôi vẫn trung thành 1 ngày tôi đánh 13 dàn, vì nó vẫn đang có lãi nên t vẫn đang theo. Qua ngày hôm qua t cũng có tìm hiểu, các tâm sự của các ae Vấn đề vẫn là các ae ít vốn, nên t rất muốn tối ưu làm sao để giảm dàn xuống cho nhiều ae có cơ hội để đánh. Vậy nên rất mong những đóng góp quý giá của tất cả ae. Thân ái!!

vốn 40tr ngày ae k có chơi đâu
ae đang chơi theo phong cach 5k 3 dàn r
40tr mà lãi hiện tại bao nhieeu
ngta kia vốn 500-700k ngày
đã lãi 5-6-7tr rồi
thử hỏi giờ chơi 40tr ngày chơi 3 dàn hiện tại đang lãi thì sẽ là bao nhiêu
hơn số lãi 13 cao thủ nhiều bác nhé
ý kiến cá nhân

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.