Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 140 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
e đang ngâm cứu thêm 1pp mới đánh 2c đề đâu + đuôi. vốn 10tr. đang test 3 tháng gần nhất ổn áp. đợi nốt tháng này mà vẫn thông cầu đó .e sẽ share và đi tiền luôn. tháng 6 +12k. tháng 7 +21k. tháng 8 này đang dương +5k7. hi vọng thuận hết tháng e sẽ share
Cho e hóng vơi thầy nhé

Ơ kiểu gì ý nhỉ? Mở topic từ 7h sáng giờ vẫn ko thấy hiện trên bản tin là sao nhỉ?
bác thử hỏi admin xem sao, cho em góp ý với bác chút ae mỗi người mỗi ý kiến khác nhau, cái mục đích cuối cùng vẫn là số dương cuối tháng, bác cứ trải nghiệm và có bảng thống kê rõ ràng trước, từ từ mọi người sẽ tìm hiểu và góp ý thêm cho bác, chứ giờ thời gian của bác còn công việc, mỗi người mỗi ý thì hơi khó. Chúc bác thành công và nhanh chóng đưa anh em vào bờ xây biệt thự

Ae chú ý, ai thấy những bài như này trên mạng xã hội thì nhẹ nhàng bấm nút Report nha. Để diễn đàn mình được phát triển trong xanh và lành mạnh. Nhiều ae thua tha mà nhiều ông lấy số các Cao Thủ, Chủ Tịch đi bán mới sợ chứ?
140575

Ban vboycx98 oi , ban lam the nao nen 14 dan rut gon vao trang dau cua dien dan de nhieu nguoi xem duoc vi chung toi ko gioi cong nghe nen ko tim duoc topic hay bai dang cua ban o dau . Cin cam on ban rat nhieu
Chào bác @HUONG68C nha, chắc bác cũng có tuổi nên e hiểu vấn đề khó tìm được bài đăng
Thứ nhất e cũng chỉ là thành viên diễn đàn thôi, không phải cao thủ, chủ tịch đảm nhiệm các bát chốt. Vì vậy em không thể để Chương trình, cũng như bài chốt lên trang đầu của diễn đàn được.
Để dễ nhất thì vào khung giờ 17h30 hàng ngày, bác cứ ghé tại topic này, sau khi e chốt dàn ở bát chốt tập đoàn, thì e sẽ gửi Link vào Topic. Để tiện nhất thì bác chỉ cần bấm quay về trang đầu tiên của Topic này, tại bài viết thứ 2, e sẽ Update Link hàng ngày ở đó. Hoặc tầm giờ đó bác bấm trực tiếp vào Trang cá nhân của e và tìm. Đó là 2 cách đơn giản và dễ nhất nha bác
Còn về Chương trình thì hiện tại e chỉ có 3 dàn chính, mà đa số các ae đang theo chơi thực chiến hàng ngày. Và có thêm 1 chương trình phụ cũng 3 dàn thì chỉ dành cho ae nào hứng thú muốn kiếm thêm thôi nha bác
Còn 14 dàn thì chắc bác nhầm với bác trinhphond nha.

Còn gì chưa hiểu bác cứ nhắn hỏi các ae ở đây sẽ giúp bác trả lời
Chúc bác và ae một ngày may mắn và rực rỡ nha

Ae cho mình hỏi. Copy từ 00-64 của tất cả các dàn gộp thành 1 tk, lọc con số nào trùng mình bỏ đi phải ko. Hay copy từ 00-64 của từng dàn 1 vậy ?
Bạn có 2 tk thì copy 3 dàn từ 00-64 đánh 3 đơn cho 1 tk, tk còn lại đánh 3 dàn từ 00-99 là 3 đơn là xong

View attachment 140542

Hình ảnh thay cho lời muốn nói...
Note: Vốn 5k/số/ngày
AE nào mà cược chắc pải 2 tài khoản mới đủ
Vì topic hôm qua đã bị khóa nên nay t sẽ lập topic mới để bắt đầu thực chiến
Mong những đóng góp quý giá của ae để pp hoàn thiện hơn!! Thân ái!
Ổn áp quá bác ạ

Nay thực chiến nhé, các ae tôi. Dàn chuẩn bị hoàn thành rồi, dàn 4x, vs 5x. Ae chuẩn bị vốn căng nhé ,))) Tiếp tục chuỗi ngày thắng cùng 14 đại cao thủ chủ tịch nàoooooooooo
CT cho hỏi vẫn đánh theo pp chia đôi 2 tk để cược đúng ko

Nay thực chiến nhé, các ae tôi. Dàn chuẩn bị hoàn thành rồi, dàn 4x, vs 5x. Ae chuẩn bị vốn căng nhé ,))) Tiếp tục chuỗi ngày thắng cùng 14 đại cao thủ chủ tịch nàoooooooooo
Không vào được topic của bác theo đường link đâu bác ạ.

Ko pải của 3 cao thủ. Mà là 14 cao thủ chủ tịch bạn ơi, dựa vào cầu kèo, phong độ của họ để mình lọc ra 3 dàn nhỏ.
Mỗi hôm bác đưa lên 3 dàn hay 14 dàn vậy dễ ae tham khảo được dễ hơn,nếu đưa 3 dàn thì nhiều người theo chứ 14 dàn chắc ae chỉ nắm trước thôi chứ ít người dám theo lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.