Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 142 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Mình ko đăng được topic nên mình sẽ nói qua về 3 dàn mình đăng để ae nắm rõ để vào tiền nhé. Thông thường dàn mình sẽ là 5x-4x-4x. Nên dàn 5x tỷ lệ ăn sẽ cao hơn dàn kia, tương tự dàn ít số nhất tỷ lệ sẽ ko cao bằng những dàn nhiều số hơn, ae có thể xem bảng thống kê để thấy chi tiết nhé. nên ae có thể vào tiền theo mức từ cao xuống thấp, chú trọng vào dàn nào nhiều số nhé. Sẽ có TH ăn 2 tạch 1, hoặc ăn 1 tạch 2. Hoặc đi đều tiền cuối tháng tổng kết cũng được cho nhẹ đầu. thân ái!!!
Cám ơn CT đã tận tâm vì ae, chúc CT và ae rực rỡ, dàn của CT chơi giải nhất cũng đc đúng ko

Mình ko đăng được topic nên mình sẽ nói qua về 3 dàn mình đăng để ae nắm rõ để vào tiền nhé. Thông thường dàn mình sẽ là 5x-4x-4x. Nên dàn 5x tỷ lệ ăn sẽ cao hơn dàn kia, tương tự dàn ít số nhất tỷ lệ sẽ ko cao bằng những dàn nhiều số hơn, ae có thể xem bảng thống kê để thấy chi tiết nhé. nên ae có thể vào tiền theo mức từ cao xuống thấp, chú trọng vào dàn nào nhiều số nhé. Sẽ có TH ăn 2 tạch 1, hoặc ăn 1 tạch 2. Hoặc đi đều tiền cuối tháng tổng kết cũng được cho nhẹ đầu. thân ái!!!
Là sao bác? K phải vào đều 3 dàn mổi dàn 5k à

Ok ae, ae có thắc mắc cứ hỏi thoải mái nhé, mk sẽ cố gắng giải đáp mọi thắc mắc từ ae
mk phân tích cụ thể cho ae hiểu nha, giải đặc biệt gồm 100s. mà Ku cho cược max là 65s. Ae k cần lo lắng, chỉ cần 2 tài khoản là có thể cược tất cả mọi thứ trên đời. Mỗi tài khoản ae chia mỗi dàn ra 2 phần, từ số 01 đến số 50, phần 2 từ số 51 đến số 99. vì trong 3 dàn sẽ có số trùng nhau, nên dù có 3 , 5 , hay 7 dàn thì MAX Ping tối đa vẫn là 100s thôi. Ae có hiểu ý mk không thương <3
Mình vẫn k hiểu lắm b có thể nói dõ được không

Là sao bác? K phải vào đều 3 dàn mổi dàn 5k à
Tùy bạn thôi. Phân bổ của dàn hàng ngày là 5x- 4x- 4x. Lẽ thông thường dàn 5x sẽ có tỷ lệ ăn cao hơn 2 dàn còn lại. Nên tùy bạn đi tiền như nào cũng đc. ĐI đều cũng được cho nhẹ đầu, hoặc tăng tỷ lệ tiền dàn 5x lên

View attachment 140613

Ae có biết lỗi gì ko? Đăng suốt từ sáng mà giờ ko thấy đâu ,((((
theo mình hiểu k dc mở vì b lấy dàn của các ct chốt r. nó cũng 1 phần gây hiểu làm và ảnh hưởng đến các ct. đây là quan điểm cá nhân. còn cầu kèo và dàn b tự soi dc như ae khác nó lại khác

theo mình hiểu k dc mở vì b lấy dàn của các ct chốt r. nó cũng 1 phần gây hiểu làm và ảnh hưởng đến các ct. đây là quan điểm cá nhân. còn cầu kèo và dàn b tự soi dc như ae khác nó lại khác
Ok để mình lập lại topic

THỐNG NHẤT LÀ TOPIC MÌNH MỞ HIỆN TẠI VẪN CHƯA THẤY ĐÂU NÊN HÔM NAY MÌNH SẼ GỬI LINK CHỐT QUA NHÀ BÁC @VBOYCX98 , MONG BÁC THONG CẢM CHO SỰ BẤT TIỆN NÀY. KHOẢNG 5H30 MÌNH SẼ GỬI QUA ĐÂY NHÉ
Không có gì đâu ae
Ae Topic vô tư mà, cứ Húp là mừng chung

Ok để mình lập lại topic
Theo em thì bác cũng ko cần nóng vội phải chờ mở topic đâu, bác cũng đã giới thiệu chương trình với ae rồi, hiện tại bác chứ chốt ở bác chốt tập đoàn, ae nào muốn theo dõi chỉ cần click vào tên bác xem bài đăng của bác là được thôi, làm vậy bác cũng ko vi phạm nội quy, hoặc bác đăng xong ở bát chốt và chia sẻ đường link ở đây ae vẫn xem được mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.