Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 183 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
bác trinhphong 13 dàn bỏ ae đi r. còn mình vs vxboy cố gắng nhé.giúp ae qua mùa dịch
Đã Update tại trang đầu tiên cho ae
Nay chưa được may mắn rồi, hi vọng ngày mai rực rỡ nha ae
Lưu ý: ae mới biết tới chương trình, mới vào Topic hãy đọc
Lưu ý đặc biệt tại bài viết đầu tiên ở trang 1 nhé.
Ae nào đang chơi thêm Chương trình phụ thì quay lại trang 1, kéo xuống bài viết thứ 2 để tham khảo thống kê dàn phụ nha
Chúc ae buổi tối vui vẻ
bai viết thu 2 ct moi vua đang đâu Tiên Kiếp ct bao a e chi theo dan chinh thoi mà Đung ko a

minh Vừa lấy giấy bút ra gi dàn chính tổng 3 dàn là 67s còn dàn phụ lấy khuyết thêm dàn 67 hạ xg lên hiếm khi bị tạch 6 dàn lm tổng đủ gần 100 số nay hình như thiếu môi Con 02,00 thì là đủ 100s còn đâu đề muônd về bao nhiu thì về ko bao gio xitj dàn nào ca, lên ae theo thì theo ca 6 dàn
bóc tách thì vô cùng lắm. trước ae phân tích hết r

bóc tách thì vô cùng lắm. trước ae phân tích hết r
Đúng tròn tổng 100s ko thiếu 1 số nào cả , 3 dàn chính gọi là danf chủ luc 67s còn thiếu 33 s là dàn thiếu của 67s lên muốn về kiểu gì thì về ko tachk dc dan Nào cả

Đúng tròn tổng 100s ko thiếu 1 số nào cả , 3 dàn chính gọi là danf chủ luc 67s còn thiếu 33 s là dàn thiếu của 67s lên muốn về kiểu gì thì về ko tachk dc dan Nào cả
trước ae phân tích r b. cái gì cũng 2 mặt. giống dàn của mình cũng thế

trước ae phân tích r b. cái gì cũng 2 mặt. giống dàn của mình cũng thế
Lên tại sao có dàn phu Là chỗ đó đan chủ lưc xịt còn dàn phụ gánh nhau lên khi hạ dàn nhung con kết chuẩn thì fuul dàn ko thì it nhất 3 dan ăn đấy la e ngâm cứu pp

Lên tại sao có dàn phu Là chỗ đó đan chủ lưc xịt còn dàn phụ gánh nhau lên khi hạ dàn nhung con kết chuẩn thì fuul dàn ko thì it nhất 3 dan ăn đấy la e ngâm cứu pp
Vậy theo bác nghiên cứu chơi như nào là tối ưu nhất . Có lẽ chơi cả chính và phụ tổng là 6 dàn . Cuối tháng kết qủa Dương là OK bác nhi

Vậy vốn nặg lắm nhỉ
Dạ cũng không nặng lắm. Nhưng mình thu hồi vốn theo ngày nhanh lắm anh ạ. Và lãi đều nữa. Em chọn 6 con lô là để cho an toàn. Còn nếu toạch cả 6 con thì k còn j đêr ns do đen thì pại chịu ạ. Nhưng thág sau anh nên chọn theo câch cố định hqua em nói thì vốn ít hơn mà thág sẽ ăn ổn địk hơn. Đây là em đánh vậy cho hết thág để tháng sau chơi cố định

Đã Update tại trang đầu tiên cho ae
Nay chưa được may mắn rồi, hi vọng ngày mai rực rỡ nha ae
Lưu ý: ae mới biết tới chương trình, mới vào Topic hãy đọc
Lưu ý đặc biệt tại bài viết đầu tiên ở trang 1 nhé.
Ae nào đang chơi thêm Chương trình phụ thì quay lại trang 1, kéo xuống bài viết thứ 2 để tham khảo thống kê dàn phụ nha
Chúc ae buổi tối vui vẻ
Mình ko nhìn thấy dàn phụ

Vậy theo bác nghiên cứu chơi như nào là tối ưu nhất . Có lẽ chơi cả chính và phụ tổng là 6 dàn . Cuối tháng kết qủa Dương là OK bác nhi
Mình ko biết đc mình đang ngiên cứu công trinhf của bạn ấy theo mình có vôn Thi đi cả 6 dàn ý mà hoi bạn mèo ý chứ mình ko bit dcc đâup

@LINH12345M , @ng0thao208 2 ae đang muốn tìm hiểu chuyên sâu về dàn và chương trình à? 2 ae vào sau, theo muộn chắc chưa hiểu hết, mk cũng hiểu được điều này. Vậy thì 2 ae chịu khó bỏ thời gian đọc lại hết Topic 1, 2 lượt, vừa đọc vừa giấy bút châm cứu thật kĩ sẽ hiểu được cốt lõi nha, cũng rất đơn giản thôi. Tất cả mọi thứ từ Chương trình chơi, dàn số hàng ngày, phương pháp mk đã chia sẻ cùng ae ở Topic 1 cách chi tiết, cụ thể hết rồi. Việc của ae là đọc lại và hiểu thôi. Mỗi ngày các dàn, số lượng con số trong các dàn là hoàn toàn Khác nhau, ae muốn châm cứu thì không nên chỉ lấy mấy dàn của 1 ngày để châm cứu => không chính xác. Mà ae hãy chịu khó lật lại hết tất cả các dàn mk chốt từ đầu đến giờ nghiêm túc 1 cách cẩn thận kết hợp với việc đọc lại toàn bộ Topic sẽ hiểu rõ thôi. Thật sự mk không thể trả lời hết nếu ngày nào cũng có ae hỏi những câu tương tự thế này được. Ae thông cảm và lưu ý giúp mình nhé. Muốn kiếm được đồng lời từ bộ môn này không phải dễ dàng, nên ae ta cũng cần chịu khó, đầu tư, chăm chỉ thì sẽ có khả năng thành công - Nghiêm Túc
Chúc các ae Topic buổi tối vui vẻ nha

các bác vốn dày moi choi được nhu vay chu nhu bon e von eo hẹp chi choi dan chinh thoi ban meo noi chi choi với a e von Nho thoi gio nhu vay thi bon e ko co khả năng theo bác roi

@LINH12345M , @ng0thao208 2 ae đang muốn tìm hiểu chuyên sâu về dàn và chương trình à? 2 ae vào sau, theo muộn chắc chưa hiểu hết, mk cũng hiểu được điều này. Vậy thì 2 ae chịu khó bỏ thời gian đọc lại hết Topic 1, 2 lượt, vừa đọc vừa giấy bút châm cứu thật kĩ sẽ hiểu được cốt lõi nha, cũng rất đơn giản thôi. Tất cả mọi thứ từ Chương trình chơi, dàn số hàng ngày, phương pháp mk đã chia sẻ cùng ae ở Topic 1 cách chi tiết, cụ thể hết rồi. Việc của ae là đọc lại và hiểu thôi. Mỗi ngày các dàn, số lượng con số trong các dàn là hoàn toàn Khác nhau, ae muốn châm cứu thì không nên chỉ lấy mấy dàn của 1 ngày để châm cứu => không chính xác. Mà ae hãy chịu khó lật lại hết tất cả các dàn mk chốt từ đầu đến giờ nghiêm túc 1 cách cẩn thận kết hợp với việc đọc lại toàn bộ Topic sẽ hiểu rõ thôi. Thật sự mk không thể trả lời hết nếu ngày nào cũng có ae hỏi những câu tương tự thế này được. Ae thông cảm và lưu ý giúp mình nhé. Muốn kiếm được đồng lời từ bộ môn này không phải dễ dàng, nên ae ta cũng cần chịu khó, đầu tư, chăm chỉ thì sẽ có khả năng thành công - Nghiêm Túc
Chúc các ae Topic buổi tối vui vẻ nha
Đúng vậy cái gì cũng phải bỏ ra ngiên cứu mà bạn minhf đã lấy giấy và bút ra tổng 100s dan chính như nay là tổng 67con còn dàn phụ khuyết 33s lên mình mới đang tinh xem vao tien ca 6 hay 3

Dạ cũng không nặng lắm. Nhưng mình thu hồi vốn theo ngày nhanh lắm anh ạ. Và lãi đều nữa. Em chọn 6 con lô là để cho an toàn. Còn nếu toạch cả 6 con thì k còn j đêr ns do đen thì pại chịu ạ. Nhưng thág sau anh nên chọn theo câch cố định hqua em nói thì vốn ít hơn mà thág sẽ ăn ổn địk hơn. Đây là em đánh vậy cho hết thág để tháng sau chơi cố định
cacsh chọn 2 con lô chủ lực đó à
xong ghép ví dụ kiểu 2 con lô 77-66
ghep 77-5 con khác
66-5 con khác đúng chưa

Mình đánh 5 con theo 5 cao thủ đc k. Vốn 500k thôi. Đánh k phải cố định á

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.