Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 194 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
ae khoái xiên thì thực chiến mới rõ dc. vì lô hôm đỏ hôm đen. pp x2 x3 trước mình cũng có test r. khả thi cao lợi nhuận ổn. mỗi tội chọn đầu lô để ghép phang thì toang nên bỏ k chơi

ae khoái xiên thì thực chiến mới rõ dc. vì lô hôm đỏ hôm đen. pp x2 x3 trước mình cũng có test r. khả thi cao lợi nhuận ổn. mỗi tội chọn đầu lô để ghép phang thì toang nên bỏ k chơi
Đầu lô ít khi câm mà bác. Tệ gì củng được 2 con

Vậy theo bác chơi 5 con ghép xiên 2 tốt hơn hay chơi 3 con ghép xiên 2 xiên 3 ạ. Vốn 2 pp này 500k vs 600k
Em nghĩ là chơi 3 con ghéo xiên 2,3 có vẻ kk hơn. Vì vốn 500k kia một ngày về 2 con lô trở lên sẽ có lãi nhưng khả năg gỡ vốn trong ngày k cao lắm. Còn 600k nếu nổ 1 con ghép đầu 2,3 nháy thì cũng âm nửa đấy nhưng nếu nổ 2 con thì xiên 2 có thể gỡ vốn, còn xiên 3 ăn sẽ rất căg đos

Vốn 300k tháng kiếm như bh kia đnag lãi 6,7tr
có xứng đáng k
ma k phải chão tiền hay gì
Mh thực chiến lô theo ngày cũng nên đảm bảo sự ổn định của nó xem có thể ăn bao nhiêu lần trên tháng nhé. Vì tháng trước em chơi số cố định chọn cặp đẹp trước nên TB nó nổ đẹp sẽ là 20 lần x2 và 3 lần x2,x3 chưa tính đầu ạ

Chơi gì cũng khó nhưng đảm bảo tỉ lệ ăn 18H:12G là cơ hội có lãi ngon nhất rùi ạ
Em tính đơn giản 18 ngày ăn 2 xiên 2 thì là 6120k, 12 ngày gãy là -3600k, chưa tính ngày ăn xiên 3.

Tui tính 40 cặp là ngày này bù ngày nọ
b có thể tính mà
Người ae xem có sai ở đâu ko, tính trung bình 3con lô, mỗi con ghép với 1 đầu tuỳ ý, đc 40 nháy xiên2/tháng với mức 10k 1 xiên. Thì 1 tháng đc có 6tr8 trong khi đó vốn bỏ ra 3 lô xiên 2 đã mất 9tr rồi. Như bác ở nào ở trên nãy nói có vẻ đúng. Cứ trên 53 nháy xiên 2 là có lãi dưới 53 là lỗ

Người ae xem có sai ở đâu ko, tính trung bình 3con lô, mỗi con ghép với 1 đầu tuỳ ý, đc 40 nháy xiên2/tháng với mức 10k 1 xiên. Thì 1 tháng đc có 6tr8 trong khi đó vốn bỏ ra 3 lô xiên 2 đã mất 9tr rồi. Như bác ở nào ở trên nãy nói có vẻ đúng. Cứ trên 53 nháy xiên 2 là có lãi dưới 53 là lỗ
Đó là bác ý mới nhẩm x2 ạ. Còn ngày ăn x3 nưxa bác ơi

?mới 21 ngày mà Bác

Hôm qua e bỏ không đánh phát lủng luôn 3 dàn @@
thôi, chắcđang dâyđen rồi nên tạm nghỉđợi thông lại thì vào tiền :<

Sai sao đc cần gì 53 nháy đâu
53 nháy thì tức là toang cả tháng rồi nha
53 nháy tức là zịt 30 ngày 9tr thì lmj có ngày ăn đâu mà 53 nháy ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.