Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 225 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Được thế thì còn gì bằng
Cảm ơn các ae nha, chắc tầm này ae cơm nước muộn hay sao mà thấy im ắng quá:LOL: không thấy buôn chuyện như mọi hôm
Chúc mừng bác full chính em đi cả 2 nên lãi nhẹ,chính đi 20k,phụ 15k,chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công để đưa được nhiều ae về bờ ?????

Chúc mừng bác full chính em đi cả 2 nên lãi nhẹ,chính đi 20k,phụ 15k,chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công để đưa được nhiều ae về bờ ?????
Thấy người ae vốn to, trải vốn rộng quá.
Hình như ae theo nhiều dàn đề của các ct khác nữa đúng không?

xin phép chủ tịch cho e ghóp vui tí nhé.với ae đánh xiên tìm đầu lô.a e bỏ đầu lô câm không chọn.a e chọn đầu lô nào về ít nhất trong hôm trước chơi cho hôm sau.e hay chơi 2 đầu.qua e chọn đầu.6.8 nay e chọn đầu 0.1 thấy khá ổn

Dàn nào cũng là Động hết nhé ae, không cố địch mức số là bao nhiêu đâu. Tuỳ từng hôm mà mức số cao thấp thay đổi, 7x, 8x số nha.
Mà hình như ae vốn 100m định chơi Lớn à?
Mk Đặc biệt lưu ý tại trang 1 rồi, ae nào chơi kiên trì, bền trí thì hãn theo. Mấy hôm trước mới gãy 1, vài hôm tổng âm hao chưa tới 3 tay mà 1 số ae nháo nhào lên rồi. Còn đa số ae theo từ đầu mà đều bước thì có bao giờ như vậy. Mà chương trình là đi đều không chão => sẽ không có chuyện Gãy khung => Khá là an toàn cho ae vốn vừa và nhỏ, chỉ là ăn ít hay ăn nhiều thôi
Ae chơi Lớn, nóng vội về bờ thì không hợp chương trình này đâu. 1 ae theo các CT bát chốt, 2 là chơi 3,4D mới nhanh được thôi
Chúc ae may mắn nhé
Nhanh lên thì cũng nhanh đờ i đi … mình cũng hết lực 3D , giờ chỉ chơi 2D túc tắc. Nó cứ bệt càng và các kiểu, nặn càng mà tim đập chân run …

xin phép chủ tịch cho e ghóp vui tí nhé.với ae đánh xiên tìm đầu lô.a e bỏ đầu lô câm không chọn.a e chọn đầu lô nào về ít nhất trong hôm trước chơi cho hôm sau.e hay chơi 2 đầu.qua e chọn đầu.6.8 nay e chọn đầu 0.1 thấy khá ổn
Ae cứ thoải mái thảo luận, trò chuyện vô tư nha, không phải xin phép gì đâu. Cứ cái gì ngon bổ rẻ là Vụt?

Nhanh lên thì cũng nhanh đờ i đi … mình cũng hết lực 3D , giờ chỉ chơi 2D túc tắc. Nó cứ bệt càng và các kiểu, nặn càng mà tim đập chân run …
Trước giờ ae theo 3D CT nào? Tháng này công nhận 3D ảo quá, kiểu quay như bịp
Tháng này 14 CT thì phải tới 9,10 CT bị âm 3 càng đề, nhiều ct còn âm sâu
Khả năng phải đợi về HN quay thì đỡ hơn

Mình để để thì thấy đầu lô nào tháng này về ít.thì tháng sau sẽ về nhiều.ae có thể tham khảo để bắt cố định

Đây là chương trình đề đuôi giải đặc biệt mình chơi tháng 7 nha ae
mk đang đi mức 15k/s, tháng vừa rồi mk lãi khoảng 20 củ
Nhưng mk đang muốn hướng tới đại đa số ae, đặc biệt biệt với những ae vốn nhỏ, tài chính dưới 1 triệu/ngày

Nên mk thống kê sẽ để mức 5k/s để tiện ae theo dõi hàng ngày nha
View attachment 136461
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn cho mọi người kinh nghiệm của chính mình. Tuy nhiên, với một số người mới học hỏi và mới đăng ký vào diễn đàn như mình vẫn chưa hiểu được vì kiến thức chưa có. Nếu được bạn có thể đăng 01 bài hướng dẫn chi tiết giúp cho mình được không. Rất cảm ơn bạn!

Trước giờ ae theo 3D CT nào? Tháng này công nhận 3D ảo quá, kiểu quay như bịp
Tháng này 14 CT thì phải tới 9,10 CT bị âm 3 càng đề, nhiều ct còn âm sâu
Khả năng phải đợi về HN quay thì đỡ hơn
Mình mới chơi 3D 2-3 tháng nay , mình fan chú SAIGON

Sao bo đau câm v b. Minh thay đâu hôm truoc cam thi hom sau it nhat cung 1 con

Chắc bác cũng có tuổi
Nên bác chịu khó đọc thật kĩ hướng dẫn. Làm được 1 lần rồi thì từ sau rất trơn chu
Thú thật với bác mình nghe bác giải thích mà không hiểu gì cả vì mình mới tiếp cận món này. Cũng muốn kiếm ít tiền tiêu vặt nhưng mình còn gà mờ quá. Buồn thật.

Thú thật với bác mình nghe bác giải thích mà không hiểu gì cả vì mình mới tiếp cận món này. Cũng muốn kiếm ít tiền tiêu vặt nhưng mình còn gà mờ quá. Buồn thật.
Xin chào bác nha
Bác mới vào diễn đàn mấy hôm rồi? Trước giờ bác chơi đề dàn bao giờ chưa? Để mk tiện hướng dẫn

Sao bo đau câm v b. Minh thay đâu hôm truoc cam thi hom sau it nhat cung 1 con
mình thấy câm hôm sau ra ít hoặc câm còn đầu nào ra ít hôm sau về nhiều.mình test thấy vậy.ví dụ ngày 21/8 đầu 6 đầu 8 ra 1 con mình chọn 2 đầu đó cho ngày 22 chơi.ngày 22 mình chọn đầu 2 đầu 5. chơi ngày 23.ngày 23 chọn đầu 0 ddaauf1 chơi ngày 24

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.