Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 266 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Đang hóng dàn của các bác ấy. Phang xong đi thể dục cái.
Hình như nay bác Mèo ko lên dàn đâu, qua ko nhầm bác ý có nhắn là chốt lại tháng này ở ngày 30/8 rồi, nay bác ý bận :) còn bác Thiennato thì ko rõ nay có lên ko, nhắn rồi nhưng ko thấy bác ý trả lời, bác ấy mới onl cách đây hơn 30 phút

Hình như nay bác Mèo ko lên dàn đâu, qua ko nhầm bác ý có nhắn là chốt lại tháng này ở ngày 30/8 rồi, nay bác ý bận :) còn bác Thiennato thì ko rõ nay có lên ko, nhắn rồi nhưng ko thấy bác ý trả lời, bác ấy mới onl cách đây hơn 30 phút
Hay các bác ấy chốt lỗ lãi t8 rồi. Nhưng vẫn muốn theo dàn 3d. Vì hôm qua gẫy. Thì chắc hôm nay chén

Trong Topic mình có bác nào có phương pháp bắt càng 3D 6 - 7 số đều đều k ạ.
Em đang xây dựng phương pháp 3 dàn 2D và 1 dàn 3D cần phương pháp bắt càng hiệu suất cao để chạy thử nghiêmk trong T9.
Ae nào có thì chia sẻ với ạ.
Trân trọng cảm ơn.
3D 100s nuôi từ thứ 3 tới cn 2 càng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.