Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 268 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Kkk cảm ơn các ae
Tháng mới chúc ae Topic ta nhiều may mắn, rực rỡ tưng bừng nha???
Cảm ơn ct ạ. Tiện ct cho em hỏi là dàn 64s trong 3-4 tháng gần đây 3ct nào ăn còn hạn chế ạ. Em cần 3ct ăn ít nhất để thử nghiệm pp nay mới nghĩ ra??

Up lên có trúng đâu kkk, mà cũng không nhớ có cược thêm đơn này, vừa mở ra mới hốt hoảng. Lú quá kkk
Mà dàn chính dàn nhiều số hôm nay mk thấy chắc ít ae chơi. @LOVELY1992 ae cũng có chơi đâu?
Hôm 12/08 bú song thủ 9868. Nay cuối tháng cái 4 càng cũng là “9”. Thông minh ra tý nữa là bú thêm 4 càng đề 8s rồi hazzz
E trêu bác thôi chứ trc e có xin phép bác sang tháng mới theo lại rồi ? bác cứ giữ mức số như ngày hnay nhé, e thấy hợp lý lắm :)

E trêu bác thôi chứ trc e có xin phép bác sang tháng mới theo lại rồi ? bác cứ giữ mức số như ngày hnay nhé, e thấy hợp lý lắm :)
Thích nhiều số an toàn phải không kkk
Mk hiểu mà, ngay từ đầu nhiều số thì khá Nhiều ae lại không vui. Ham ít số xanh chín cơ?

Bác @VBOYCX98 Update tổng kết cả 2 dàn chính phụ lên trang 1 đi ạ.
Để mọi người vào sau tiền theo dõi thành quả .
Thanks Bác.

Hây mà hình như b thanhminh bận không lên chương trình cho ae tham khảo, châm cứu thì phải, hôm trước giờ vẫn chưa thấy chia sẻ gì cả. Mai là m1 tháng 9 rồi @thanhminh1
em nói có lẽ 1 một số ae sẽ gạch đá em nhưng có giả lẽ nào các cao thủ lên số cho xong lần không đây là câu hỏi thật sự mà em rất thắc mắc anh ạ ,và để thật ra chân thành ra mà nói để đánh theo cao thủ để về vờ là diều không thể chỉ có ai thực sự rất may mắn là đúng người đúng thời điểm thôi ạ ý kiến riêng

Bác ấy vẫn onl, vẫn xem các bài viết khác bình thường, nhưng ae vào viết bài trên tường của bác ý thì bác ý cũng không trả lời
Thoi ep dò ép mỡ ai nỡ ep ng ko muốn giúp mình hii thây pp bắt 2d cũng ổn mong bạn ấy chia se pp băt 2d cung như la pp bắt cangd tu 0-9 nge chừng khó quá âu cũng là cái so

Thoi ep dò ép mỡ ai nỡ ep ng ko muốn giúp mình hii thây pp bắt 2d cũng ổn mong bạn ấy chia se pp băt 2d cung như la pp bắt cangd tu 0-9 nge chừng khó quá âu cũng là cái so
T thì lại nghĩ khác, có lẽ vì lý do gì đấy bác ý vẫn sẽ chơi nhưng sẽ ko lên dàn, t trong quá trình đi cmt thấy có khá nhiều hiện tượng lạ :)

T thì lại nghĩ khác, có lẽ vì lý do gì đấy bác ý vẫn sẽ chơi nhưng sẽ ko lên dàn, t trong quá trình đi cmt thấy có khá nhiều hiện tượng lạ :)
Tôi trả thay hiện tượng lạ gì bt mà nhiu khi sống đa ngi quá cũng ko toot luc nao bai viêt dc nhiu ng để ý , đứng đầu toppic thi luc đó cơ mùi vừa dc 3hum ăn 2 mà co hiện tuong gi dc hien tượng cục gạch lên ae ngi thoáng lên

Tôi trả thay hiện tượng lạ gì bt mà nhiu khi sống đa ngi quá cũng ko toot luc nao bai viêt dc nhiu ng để ý , đứng đầu toppic thi luc đó cơ mùi vừa dc 3hum ăn 2 mà co hiện tuong gi dc hien tượng cục gạch lên ae ngi thoáng lên
Bạn đâu có biết t nói hiện tượng gì mà đã nghĩ t ko thoáng :) thôi dù sao mình vẫn là ng lệ thuộc, ko biết cầu kèo thì chỉ có theo thôi, đỏ ăn đen chịu :)

Cảm ơn ct ạ. Tiện ct cho em hỏi là dàn 64s trong 3-4 tháng gần đây 3ct nào ăn còn hạn chế ạ. Em cần 3ct ăn ít nhất để thử nghiệm pp nay mới nghĩ ra??

Các tháng trước mk cũng có thống kê, mk thấy chơi 64s bất ổn quá nên tháng này mới lên thống kê chi tiết toàn bộ các Cao Thủ, Chủ tịch để ae diễn đàn có thể nắm được tình hình, có cái nhìn tổng quan. Năm ngoái 2020 đề dàn 64s đa phần các CT có thể chốt chênh hơn 20 ngày đi đều để cuối tháng ra lãi.
Một Dấu Chấm Hỏi Lớn "Liệu đề dàn 64s số" còn phù hợp để kiếm cơm năm 2021 không "Nếu đi đều" ? Và Liệu ai đủ "Liều" để đánh chão "Đề dàn 64s". Chỉ cần 1 dây đen gãy thông 5-7 ngày thôi thì => 1 bước Lên thiên đàng rồi. Rất nhiều tấm gương chão 64s bay nhà bay cửa, mất hết tất cả rồi.
Chính vì vậy mk luôn luôn lưu ý ae chơi gì cũng thế, đừng ae nào "Chão" đừng ae nào "Tất Tay"

A có cả nửa năm cho e đây

Sửa lần cuối:
Bạn đâu có biết t nói hiện tượng gì mà đã nghĩ t ko thoáng :) thôi dù sao mình vẫn là ng lệ thuộc, ko biết cầu kèo thì chỉ có theo thôi, đỏ ăn đen chịu :)
2 ae đang thảo luậnn gì đó
À mà b @ng0thao208 dạo này tự bắt số, tự chơi, chốt ở bát chốt tập đoàn có phải không. Tháng này có tươi tươi không b

À mà b @ng0thao208 dạo này tự bắt số, tự chơi, chốt ở bát chốt tập đoàn có phải không. Tháng này có tươi tươi không b
Voi đua chuột chù nhảy sex mà bác hii hoc tâp chôt xem mình vao đây đa học dc gi hum nay ngẹo co Phot minh thì khoai choi dàn 3d đề và 4d lên choi 2d ko quen ak banh co pp gi hay choi 3d ko đinh choi 3d dan ban nhưng nhiu dan qua nình ngi rui choi dan 3d tong moi dan 280s của ban nhưng vân phai ăn it nhât 2 dan moi lãi hii 1 dan thi hoa đây là 2d pgai chuân đa

Đang thao luan ban nato bat 2d chuẩn và 3d chuan nhưng hai hum nay thì ko lên dan buôn gê mong ban ấy chia se băt 2d cung như cách choi gep 3d

Bác @VBOYCX98 cho em chút tham vấn với ạ.
Em mới test một phương pháp để tính chạy một chương trình cho riêng mình trong tháng 9 này.
Em tìm được dàn số 2D tầm khoảng 7X số, tỷ lệ về trên 4 tháng gần nhất đều tầm khoảng 24-27 ngày.
Thế theo bác thì em nên lấy dàn 7X đó để đưa về 3 dàn 2D 4X-5X như chương trình của bác.
Hay nên tìm PP ghép 7 càng để chơi 3D thì hợp lý hơn ạ.
Hôm trước em có đọc PP ghép 7 càng của một số cao thủ của diễn đàn nhưng cũng chưa thấy ổn lắm ạ.
Mong được bác tham vấn.
Cảm ơn bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.