Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 304 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Kinh nghiệm là những bài học mà bản thân ta rút ra từ những trải nghiệm thực tế. Nhưng đôi khi đời người chúng ta quá ngắn để có thể “thử” và “làm lại” quá nhiều lần. Vậy chúng ta cũng nên đọc, học, phân tích, đánh giá và Tự rút kinh nghiệm từ những câu chuyện và bài học của người khác.
Ae nào đang thua tha chắc thấu hiểu kha khá rồi, ae còn đang may mắn, chưa có thua tha thì đọc những bài chia sẻ đầy tâm sự kiểu như thế này. Đôi khi nó cũng sẽ giúp ích cho “sự kiềm chế” và “Lòng tham” của chúng ta rất nhiều.
Vừa đọc hết bài b này xong, đến 70,80% ae trong đây thấy bóng hình mình trong đó, cơ bản là giờ đã vay mượn đến mấy trăm để chơi rồi âm thì giờ mà bỏ lấy tiền đâu mà đóng lãi, nợ vẫn ngập đầu, gdinh vk con thì cũng chỉ giúp cho lần 1, lần 2..., chứ đến lần 3, lần 4 thì Gdinh cũng vỡ nợ theo thôi,

Không nhớ rõ ai mà hồi trước có thấy 1 ae chơi dàn lô 9x số. Cũng lên thống kê. Mà hình như mất hình rồi hay sao ấy?
xem soi cầu mb đó
ngay trc lắm cao thủ thật giờ k thấy đâu
thanh078 *** mayấ bố ý chốt khét

Vừa đọc hết bài b này xong, đến 70,80% ae trong đây thấy bóng hình mình trong đó, cơ bản là giờ đã vay mượn đến mấy trăm để chơi rồi âm thì giờ mà bỏ lấy tiền đâu mà đóng lãi, nợ vẫn ngập đầu, gdinh vk con thì cũng chỉ giúp cho lần 1, lần 2..., chứ đến lần 3, lần 4 thì Gdinh cũng vỡ nợ theo thôi,
Cho nên mk cũng không dám nhắn gởi 1 lời khuyên nào ở Bài viết của b đó. Cũng là mong sao ae nảo chưa thua tha, nợ nần đọc được và có thể lấy đó là bài học, kinh nghiệm phần nào cho bản thân. Chúng ta nên biết “Sợ” thì tốt hơn. Đến lúc chẳng may vào hoàn cảnh ấy rồi thì hối không kịp. Thực sự chia buồn với b đấy, cũng mong rằng sắp tới sẽ chọn lựa đúng

Bác thanhminh1 giải đáp chút? Em cũng chưa hiểu rõ nên chưa đi chương trình của bác. Cảm ơn bác
Cho mình hỏi là bạn đã hiểu cách bác thanhminh1 giải thích chưa, mình đọc cũng chưa thấy hiểu với thắc mắc của mình và mấy ae khác, nếu bạn hiểu thì chia sẻ giúp mình vì mình có đặt câu hỏi từ lâi nhưng bác ấy cũng ko trả lời

ko ăn thua bác ah.e tính đủ các kiểu nhưng cứ bon một hai tháng lại gãy ngay.chưa có pp nào triệt để dc
Chỉ có ông chú làm trong hội đồng xổ số thì may ra triệt để
Cầu kèo, phương pháp nào bất tử đâu, nên thay đổi cải tiến phù hợp với tình hình. Sợ nhất biết cửa tử mà vẫn lao vào thôi. Còn cứ bình tĩnh, dần dần cái đã, nóng vội là đổ sông đổ bể ae à

ko ăn thua bác ah.e tính đủ các kiểu nhưng cứ bon một hai tháng lại gãy ngay.chưa có pp nào triệt để dc
Đánh 3 dàn đúng chưa
vao ví dụ dàn1 thì hôm sau giàn đó đánh 2k
2 giàn còn lại vã 8k
truowjt cả 3 quay lại 6k

Bác @VBOYCX98 cho em hỏi trước bác có thua bét ko vậy.
Tết năm ngoái mk có chơi, có ăn có thua tổng kết lãi lỗ không đáng bao nhiêu và mk bỏ hẳn. Đợt đấy nhiều thời gian rảnh nghiên cứu chơi thử xem sao. Cũng đã đọc rất nhiều bài viết tâm sự của ae diễn đàn và => Bỏ ngay và luôn

Tết năm ngoái mk có chơi, có ăn có thua tổng kết lãi lỗ không đáng bao nhiêu và mk bỏ hẳn. Đợt đấy nhiều thời gian rảnh nghiên cứu chơi thử xem sao. Cũng đã đọc rất nhiều bài viết tâm sự của ae diễn đàn và => Bỏ ngay và luôn
Chưa biết chơi đây này @@

Đánh 3 dàn đúng chưa
vao ví dụ dàn1 thì hôm sau giàn đó đánh 2k
2 giàn còn lại vã 8k
truowjt cả 3 quay lại 6k
Hôm sau 2 dàn 8k lại gãy thì vào tiền thế nào tiếp ??
Vấn để là cách đi tiền đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.