Cầu MB - Tài chính nhỏ 1m kiếm lãi 1m /1ngay | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Tài chính nhỏ 1m kiếm lãi 1m /1ngay

nguyenminf

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,982
Điểm
396
Xu
10,000Xu
E xin chia sẽ cách e đang áp dụng vốn 1m/1 ngày chơi gì để kiếm tiền lãi. Đầu tiên ace cho e giải thích ntn nhé chỗ nào e có đánh dấu bằng hình vuông , ace lấy 2 chạm thật+thêm ta sẽ có 4cham cứng =64s , ở G7 bị trùng nhiều số ta sẽ có 1cang thật và lấy thêm bóng nữa , ACe nào may mắn có thể tạo cho riêng mình một dân 2d rút gọn , tứ thủ , song thủ và bạch thủ đề , ? mong Ace e có t,gian tets lại xem nhé """ nếu như Ưng cái bụng thì ngày Mai quất luôn để x99 , chúc ace may mắn và rực rỡ nhé

E xin chia sẽ cách e đang áp dụng vốn 1m/1 ngày chơi gì để kiếm tiền lãi. Đầu tiên ace cho e giải thích ntn nhé chỗ nào e có đánh dấu bằng hình vuông , ace lấy 2 chạm thật+thêm ta sẽ có 4cham cứng =64s , ở G7 bị trùng nhiều số ta sẽ có 1cang thật và lấy thêm bóng nữa , ACe nào may mắn có thể tạo cho riêng mình một dân 2d rút gọn , tứ thủ , song thủ và bạch thủ đề , ? mong Ace e có t,gian tets lại xem nhé """ nếu như Ưng cái bụng thì ngày Mai quất luôn để x99 , chúc ace may mắn và rực rỡ nhéView attachment 140457
Chuc ban ngay moi vui ve.nay cham may ban.??
Xin cam on

Chuc ban ngay moi vui ve.nay cham may ban.??
Xin cam on
Tất cả còn phụ thuộc vào duyên bạn nhé , này mình kết dan 2 rút gọn , bạn Ưng số nào thì văn nghệ trà đá bia hơi thôi nhé , chúc bạn may mắn

Đính kèm

Chạy thử và kiểm nhiệm thôi a chị e ạ , nếu để mục tiêu 300/1ngay thì quá b, thường , cứ chơi dàn 64s thì con số 300k là quá bé nhỏ trên số vốn 1m , cũng phải nghiên cứu kĩ lưỡng , từ dan 64s mà rút gon còn 16s , ngày hôm này ? nhân e thôi nhé thử xoay vòng thiên biến xuống dan 16s rút gon, , e không khuyến khích ace làm theo, chúc ACE may mắn và rực rỡ nhé ??????

Đính kèm

Chạy thử và kiểm nhiệm thôi a chị e ạ , nếu để mục tiêu 300/1ngay thì quá b, thường , cứ chơi dàn 64s thì con số 300k là quá bé nhỏ trên số vốn 1m , cũng phải nghiên cứu kĩ lưỡng , từ dan 64s mà rút gon còn 16s , ngày hôm này ? nhân e thôi nhé thử xoay vòng thiên biến xuống dan 16s rút gon, , e không khuyến khích ace làm theo, chúc ACE may mắn và rực rỡ nhé ??????
Cảm on bạn , cứ đi 64 như bạn

E xin chia sẽ cách e đang áp dụng vốn 1m/1 ngày chơi gì để kiếm tiền lãi. Đầu tiên ace cho e giải thích ntn nhé chỗ nào e có đánh dấu bằng hình vuông , ace lấy 2 chạm thật+thêm ta sẽ có 4cham cứng =64s , ở G7 bị trùng nhiều số ta sẽ có 1cang thật và lấy thêm bóng nữa , ACe nào may mắn có thể tạo cho riêng mình một dân 2d rút gọn , tứ thủ , song thủ và bạch thủ đề , ? mong Ace e có t,gian tets lại xem nhé """ nếu như Ưng cái bụng thì ngày Mai quất luôn để x99 , chúc ace may mắn và rực rỡ nhéView attachment 140457
Bác cho e hỏi ngu tí là ta có 4 chạn là 2037 còn G7 là ta làm càng ạ