Thảo luận - Tài xế | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài xế

Chào mọi người ! em chỉ là 1 tài xế grap chạy công nghệ , cũng như bao người . Cũng phải tranh giật khách kiếm miếng ăn , cuộc sống dành dật từng đồng . Nhưng khổ thay làm ăn thì vất vả , nhưng lại phung phí vào con lô con đề , E cứ chơi rồi chơi , bây giờ đến nỗi nợ hơn 40 triệu tiền lô đề rồi , đối với mọi người chắc ko quá lớn , nhưng đối với em là con số lớn , Giờ phải đi xoay vốn , rồi đi làm trả nợ . Nhưng ko xuể lãi cứ đẻ , càng ngày càng nhiều . E xin anh chị có cách nào pp nào chơi để giúp em có thể gỡ nợ được ko ạ .. Xin cho e vài lời khuyên chơi như thế nào để gỡ được đây ạ. Cảnh chen chúc bắt khách đây ạ . Khổ lắm các a ạ . Xin giúp e vài lời khuyên E cảm ơn
63751

Chào mọi người ! em chỉ là 1 tài xế grap chạy công nghệ , cũng như bao người . Cũng phải tranh giật khách kiếm miếng ăn , cuộc sống dành dật từng đồng . Nhưng khổ thay làm ăn thì vất vả , nhưng lại phung phí vào con lô con đề , E cứ chơi rồi chơi , bây giờ đến nỗi nợ hơn 40 triệu tiền lô đề rồi , đối với mọi người chắc ko quá lớn , nhưng đối với em là con số lớn , Giờ phải đi xoay vốn , rồi đi làm trả nợ . Nhưng ko xuể lãi cứ đẻ , càng ngày càng nhiều . E xin anh chị có cách nào pp nào chơi để giúp em có thể gỡ nợ được ko ạ .. Xin cho e vài lời khuyên chơi như thế nào để gỡ được đây ạ. Cảnh chen chúc bắt khách đây ạ . Khổ lắm các a ạ . Xin giúp e vài lời khuyên E cảm ơn View attachment 63751
Em chạy xe ôm ở đâu vậy.nói khu vực nào. Xem có gần chỗ anh ở không.. Ở đây ai nói đến số ĐT hoặc zalo. Là vi phạm nội quy của diễn đàn giảimasohoc. Tâm sự chia sẻ thì tốt. . Mình đang cư trú ở khu đô thị - nam an khánh. ( thiên đường bảo sơn ) . Thuộc hoài đức. Hn. Bạn muốn gỡ nợ. Và kiếm tiền vặt. Thì chỉ chơi đề thôi. Đừng chơi lô. Lô đỏ thì ăn được nhiều nháy.
nhưng mấy khi đỏ. Có duyên thì gặp ở Cafe - anh và em. ' nam an khánh.

Sửa lần cuối:
cách thì đơn giản mà ai cũng biết nhưng ít người làm được .
Kỷ luật, quản lý vốn và tâm lý thôi chứ có phương pháp mà k áp dụng 3 thứ kia thì cũng toang

Nếu bạn có thiện chí mình sẽ tư vấn cho bạn 1 cách chơi mà vừa ít vốn. Mà thu nhập đều chỉ cần vốn 5 đến 10triệu 2 tháng về bờ..choi phải đúng đều đủ.. ngày chỉ cần chơi 1 đến 2 khùng..mà mình vân áp dụng hàng ngày...

Chào mọi người ! em chỉ là 1 tài xế grap chạy công nghệ , cũng như bao người . Cũng phải tranh giật khách kiếm miếng ăn , cuộc sống dành dật từng đồng . Nhưng khổ thay làm ăn thì vất vả , nhưng lại phung phí vào con lô con đề , E cứ chơi rồi chơi , bây giờ đến nỗi nợ hơn 40 triệu tiền lô đề rồi , đối với mọi người chắc ko quá lớn , nhưng đối với em là con số lớn , Giờ phải đi xoay vốn , rồi đi làm trả nợ . Nhưng ko xuể lãi cứ đẻ , càng ngày càng nhiều . E xin anh chị có cách nào pp nào chơi để giúp em có thể gỡ nợ được ko ạ .. Xin cho e vài lời khuyên chơi như thế nào để gỡ được đây ạ. Cảnh chen chúc bắt khách đây ạ . Khổ lắm các a ạ . Xin giúp e vài lời khuyên E cảm ơn View attachment 63751
Mình vẫn có thể bám theo ai đó , hay nhờ người ta chỉ cho cách chơi là ok đấy

Nếu bạn có thiện chí mình sẽ tư vấn cho bạn 1 cách chơi mà vừa ít vốn. Mà thu nhập đều chỉ cần vốn 5 đến 10triệu 2 tháng về bờ..choi phải đúng đều đủ.. ngày chỉ cần chơi 1 đến 2 khùng..mà mình vân áp dụng hàng ngày...
lotobet ah bác?