Cầu MB - Taihoa1205.chia sẽ cách bắt chạm ngày cho ae | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

taihoa1205

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,397
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Hôm hôm nay mình chia sẽ chạm 0168 vì kinh nghiệm chơi đề . Kg phải cứ chạy 3 ngày vào bắt chạm . Như mình là sai đỏ lắm mới chạy thêm . Còn chạy 5 ngày mà còn vào thì chỉ có gãy . Ae cứ thử TÉT nhé

Ae cứ lần kết quả 60 ngày . Khi nào giải nào bao ngày chạy lại .khi nó ăn con đó của giải đó có còn chạy hay kg .nếu chạy thêm thì như thế nào hay là chết thì mình chơi 4 chạm hay hơn .ae kg biết thì cứ theo giõi và giúp kinh nghiệm cả chơi

Khi giải 4.4 nó nghỉ 3ngay thì ắt ngày thứ 4 nó phải nỗ .kg khung gì hết .áp dụng cho tất cả các giải .có khi lần cách 2,3 ngày gì đó .kinh nghiệm này áp dụng cho 3,4ngay trước cũng dc

Hôm hôm nay mình chia sẽ chạm 0168 vì kinh nghiệm chơi đề . Kg phải cứ chạy 3 ngày vào bắt chạm . Như mình là sai đỏ lắm mới chạy thêm . Còn chạy 5 ngày mà còn vào thì chỉ có gãy . Ae cứ thử TÉT nhéView attachment 69215
Cảm ơn bác cs

Hôn nay ae có thể chơi 1 s bt kg phải lộn.theo kinh nghiệm của thứ 7 kg ra kết quả của thứ 7 tuần trước .ắt hôm nay phải ra kết quả của thứ 7 tuần trước hoặc kết quả cửa thứ 7 hôm qua

Hôn nay ae có thể chơi 1 s bt kg phải lộn.theo kinh nghiệm của thứ 7 kg ra kết quả của thứ 7 tuần trước .ắt hôm nay phải ra kết quả của thứ 7 tuần trước hoặc kết quả cửa thứ 7 hôm qua
Lag như nào ạ

E nói Thật lòng là nếu bác có lòng thì bác lên hẳn số để ae tham khảo chứ bác chỉ cầu kèo của bác thế này thì bọn em không thể nào luận ra được, e cảm ơn bác rất nhiều...