Tâm sự - ??tâm sự của tôi??. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự ??tâm sự của tôi??.

Ở cái tuổi này chẳng làm được gì nữa. Thực sự tôi đã hết đát 90%.
thưa các bạn. Chúng ta đều là bạn. Nhưng không ai biết ai.
đã đi qua khắp mọi nơi.
nay đã Chui vào diễn đàn giảimasohoc này. . Chắc có lẽ cũng là điểm dừng chân cuối cùng.
hàng ngày tôi rảnh. Thường lướt qua các sân chơi trong diễn đàn giảimasohoc.
qua sân chơi lotobet xem ace hô. Ace chơi. Nhiều lúc tôi cảm thấy đắng lòng. Trước mặt tôi cùng lúc mở lên có cả máy tính và điện thoại.
lướt qua sân chơi xổ số truyền thống. Mỗi người mỗi vẻ. Thật sôi động. .
:$ :$:$...
tôi ao ước.
ước gì mình còn trẻ khỏe như các bạn.
ước mơ chỉ là mơ ước.
0
. - bây giờ mình tâm sự vào đời tư của mình và ace một tí nhé.
có những ai cùng hội và cùng thuyền với mình % với mục đích của những con số , hoán vị . Thì cũng đàm luận.
mình cũng không dám đụng chạm đến các thánh.
ace chơi số cho vui và để giải khuây thì thật tuyệt vời. Vì ace có điều kiện tốt. Sướng nhất ace này.

.mình chơi số có nỗi khổ riêng.
muốn kiếm tiền = pp số. Mục tiêu là để có tiền Chi tiêu cho cuộc sống hiện tại. Bởi vậy.
mình cũng không dám chơi miên man nhiều pp.
trong lotobet mình cũng chỉ dám chơi : thi thoảng pp hàng số. Và pp không cố định 2 số 5 tinh. Lót 3 số 5 tinh. Gặp nhịp đẹp thì chơi.
không được như Ý thì thôi.

xổ số truyền thống cũng chỉ chơi có một món duy nhất là chơi đề. Chơi 2D và 3D.
có chơi Hạ dàn và Tứ thủ +Bạch thủ. Nhưng cũng chỉ chơi lót nhẹ.
ngày xửa ngày xưa.
chơi miên man nhiều món.
tối đến rõ ràng trúng số. Mà vẫn hoà tiền. Hoặc âm nhẹ.
lâu lâu nó cho quả mất trắng tay.
rồi thơ thẩn mơ ước , đợi chờ.
nay mong ngày mai. Tháng này mong tháng sau.
mọi nỗi khổ bủa vây.
- mái nhà kia... Đường về bị chặn lối.
sợ gặp người quen hoặc bạn thân.

Từ lâu lắm rồi khoảng hơn 1 năm nay.
nói từ lâu lắm rồi mà sao lại có 1 năm.
đó là nhờ có diễn đàn giảimasohoc có cao thủ chỉ dẫn pp chơi.

nay tôi buồn. Ký ức hồi về. Vậy mới tâm sự như vầy.
các bạn ace có hiểu tôi muốn nói lên điều suy nghĩ của tôi.
chứ bây giờ tôi nói rõ ra và cụ thể quá. Thì bị mang tiếng là nhiều chuyện.
tôi biết rằng đằng nào cũng khổ.
tôi rất rảnh về Thời gian.
Một đống đồ để nghịch ngợm thế này mà không biết bắt lô mà chơi. Quá hèn phải không các bạn. Cứ rảnh là vào phòng nghịch ngợm tý.
phòng nghịch ngợm của tôi nè : ?
.

Đính kèm

• 259.2 KB Lượt xem: 368
  • 204.1 KB Lượt xem: 393
  • 112.7 KB Lượt xem: 383
  • 287.7 KB Lượt xem: 345
Sửa lần cuối:
Cháu chỉ nghiên cứu mỗi miền bắc, chỉ đánh dàn khung 3 ngày còn dàn tuần thì rình ngày gần cuối. Đã nghiên cứu thì ai cũng có số kết nhưng để úp lên thì rất ít khi cháu úp rất khiếp nếu không nổ ace sẽ mất tiền oan... Hì cái này cháu hơi thiếu tự tin...
Chúc bác cùng toàn thể ace hôm nay rực rỡ!

Cháu chỉ nghiên cứu mỗi miền bắc, chỉ đánh dàn khung 3 ngày còn dàn tuần thì rình ngày gần cuối. Đã nghiên cứu thì ai cũng có số kết nhưng để úp lên thì rất ít khi cháu úp rất khiếp nếu không nổ ace sẽ mất tiền oan... Hì cái này cháu hơi thiếu tự tin...
Chúc bác cùng toàn thể ace hôm nay rực rỡ!
Ừ giống mình vậy. Vừa vào xem lại số chốt. Nghĩ cũng đủ run.
Ít nhất nay cũng có khoảng 5 bạn theo mình. Lúc chốt và chơi rất tự tin. Giờ thấy run đấy. Trước đây mình cũng có chốt số. Rồi hàng ngày cứ thấp thỏm. Tối 6 giờ 30. Dàn đề ăn mới bớt căng thẳng. Về sau mình nghỉ.
Lần này thì kiên quyết hơn.
Thua vẫn chốt. Tròn trịa 1 tháng xem ăn được bao nhiêu ngày.
Cầu mong ăn nhiều để giúp ace có tết vui vẻ. Không sợ nữa, cố lên ta ơi. :$ :$:$......

Ở cái tuổi này chẳng làm được gì nữa. Thực sự tôi đã hết đát 90%.
thưa các bạn. Chúng ta đều là bạn. Nhưng không ai biết ai.
đã đi qua khắp mọi nơi.
nay đã Chui vào diễn đàn giảimasohoc này. . Chắc có lẽ cũng là điểm dừng chân cuối cùng.
hàng ngày tôi rảnh. Thường lướt qua các sân chơi trong diễn đàn giảimasohoc.
qua sân chơi lotobet xem ace hô. Ace chơi. Nhiều lúc tôi cảm thấy đắng lòng. Trước mặt tôi cùng lúc mở lên có cả máy tính và điện thoại.
lướt qua sân chơi xổ số truyền thống. Mỗi người mỗi vẻ. Thật sôi động. .
:$ :$:$...
tôi ao ước.
ước gì mình còn trẻ khỏe như các bạn.
ước mơ chỉ là mơ ước.
0
. - bây giờ mình tâm sự vào đời tư của mình và ace một tí nhé.
có những ai cùng hội và cùng thuyền với mình % với mục đích của những con số , hoán vị . Thì cũng đàm luận.
mình cũng không dám đụng chạm đến các thánh.
ace chơi số cho vui và để giải khuây thì thật tuyệt vời. Vì ace có điều kiện tốt. Sướng nhất ace này.

.mình chơi số có nỗi khổ riêng.
muốn kiếm tiền = pp số. Mục tiêu là để có tiền Chi tiêu cho cuộc sống hiện tại. Bởi vậy.
mình cũng không dám chơi miên man nhiều pp.
trong lotobet mình cũng chỉ dám chơi : thi thoảng pp hàng số. Và pp không cố định 2 số 5 tinh. Lót 3 số 5 tinh. Gặp nhịp đẹp thì chơi.
không được như Ý thì thôi.

xổ số truyền thống cũng chỉ chơi có một món duy nhất là chơi đề. Chơi 2D và 3D.
có chơi Hạ dàn và Tứ thủ +Bạch thủ. Nhưng cũng chỉ chơi lót nhẹ.
ngày xửa ngày xưa.
chơi miên man nhiều món.
tối đến rõ ràng trúng số. Mà vẫn hoà tiền. Hoặc âm nhẹ.
lâu lâu nó cho quả mất trắng tay.
rồi thơ thẩn mơ ước , đợi chờ.
nay mong ngày mai. Tháng này mong tháng sau.
mọi nỗi khổ bủa vây.
- mái nhà kia... Đường về bị chặn lối.
sợ gặp người quen hoặc bạn thân.

Từ lâu lắm rồi khoảng hơn 1 năm nay.
nói từ lâu lắm rồi mà sao lại có 1 năm.
đó là nhờ có diễn đàn giảimasohoc có cao thủ chỉ dẫn pp chơi.

nay tôi buồn. Ký ức hồi về. Vậy mới tâm sự như vầy.
các bạn ace có hiểu tôi muốn nói lên điều suy nghĩ của tôi.
chứ bây giờ tôi nói rõ ra và cụ thể quá. Thì bị mang tiếng là nhiều chuyện.
tôi biết rằng đằng nào cũng khổ.
tôi rất rảnh về Thời gian.
Một đống đồ để nghịch ngợm thế này mà không biết bắt lô mà chơi. Quá hèn phải không các bạn. Cứ rảnh là vào phòng nghịch ngợm tý.
phòng nghịch ngợm của tôi nè : ?
.
Đọc dòng tâm sự của bác cháu thấy hình ảnh của cháu trong bác của quá khứ. hiện tại vẫn vậy bác ạ.
Từ một con người đc bố mẹ cho ăn học đầy đủ... ra trường bằng cấp có tiếng... làm trong một công ty doanh nghiệp của HQ lớn nhất nhì ở việt nam. Không an phận lao vào các con số... Ban đầu chỉ nhỏ nhẹ 5k, 10k rồi khi nó Tham - Sân - Si ko thể chế ngự đc bản thân... lao vào 1tr... 2tr 1 con số.
Bây giờ cháu vẫn đang cố phải gồng gánh những gì bản thân đã làm trong quá khứ.
Gia đình bố mẹ vợ con thất vọng... Cũng chẳng biết làm ntn nữa bác ạ. Nhưng cuộc sống... có những sai lầm. Nhưng những sai lầm đó nguyên nhân từ đâu? Và sẽ sửa nó ntn thì cần ngẫm và ngẫm bác ạ.
Chúc bác thật nhiều sức khỏe
Thân ái!

@maica tài giỏi và cũng có tâm lắm đó nhé.
Nhưng thú thật mình nhìn vào hoa hết cả mắt. Hì hì. Nhiều dàn quá.
Mình không dám góp ý với cao thủ. Dù sao họ cũng là bậc thầy của mình rồi .
Nhưng nếu @maica mà chú tâm vào 2 dàn thôi.
_1 là dàn 65s ghép càng. Của giải đặc biệt.
_2 là dàn 65s ghép càng 3D giải nhất.
Thì ace về bờ lâu rồi.
Anh phân tích quá chuẩn

@maica tài giỏi và cũng có tâm lắm đó nhé.
Nhưng thú thật mình nhìn vào hoa hết cả mắt. Hì hì. Nhiều dàn quá.
Mình không dám góp ý với cao thủ. Dù sao họ cũng là bậc thầy của mình rồi .
Nhưng nếu @maica mà chú tâm vào 2 dàn thôi.
_1 là dàn 65s ghép càng. Của giải đặc biệt.
_2 là dàn 65s ghép càng 3D giải nhất.
Thì ace về bờ lâu rồi.
Chuẩn đúng người có kinh nghiệm lâu năm có khác, nên tập chung 1 cú đấm thôi, nhiều quá k ăn thua. Hôm qua cháu lại sml rồi bác ạ?

Đọc dòng tâm sự của bác cháu thấy hình ảnh của cháu trong bác của quá khứ. hiện tại vẫn vậy bác ạ.
Từ một con người đc bố mẹ cho ăn học đầy đủ... ra trường bằng cấp có tiếng... làm trong một công ty doanh nghiệp của HQ lớn nhất nhì ở việt nam. Không an phận lao vào các con số... Ban đầu chỉ nhỏ nhẹ 5k, 10k rồi khi nó Tham - Sân - Si ko thể chế ngự đc bản thân... lao vào 1tr... 2tr 1 con số.
Bây giờ cháu vẫn đang cố phải gồng gánh những gì bản thân đã làm trong quá khứ.
Gia đình bố mẹ vợ con thất vọng... Cũng chẳng biết làm ntn nữa bác ạ. Nhưng cuộc sống... có những sai lầm. Nhưng những sai lầm đó nguyên nhân từ đâu? Và sẽ sửa nó ntn thì cần ngẫm và ngẫm bác ạ.
Chúc bác thật nhiều sức khỏe
Thân ái!
@VN0404 . Cố gắng lên cháu nhé. Bình tĩnh. Có tư duy chiều sâu , làm và suy nghĩ có chánh niệm. Tập trung cho việc tình cảm với bố mẹ Và vợ con. Nói ít và nghĩ và làm thật. Cũng như chú trước kia.
Chắc chắn không gì không vượt qua. Mà vượt qua được thì đứng rất vững chắc..Chú tặng cháu mấy câu thần chú sau
Khi gặp khó khăn. Cháu niệm câu thần chú : ( phải đối mặt với sự thật. Tháo gỡ bằng trí. Chứ không phải bằng sự nhút nhát.)
Chúc cháu công thành, danh toại. :$:$:$:$:$
Chú thái bình, tay bị tay gậy.
Khắp nơi tung tăng. @VN0404

Cố gắng lên cháu nhé. Bình tĩnh. Có tư duy chiều sâu , làm và suy nghĩ có chánh niệm. Tập trung cho việc tình cảm với bố mẹ Và vợ con. Nói ít và nghĩ và làm thật. Cũng như chú trước kia.
Chắc chắn không gì không vượt qua. Mà vượt qua được thì đứng rất vững chắc.
Khi gặp khó khăn. Cháu niệm câu thần chú : ( phải đối mặt với sự thật. Tháo gỡ bằng trí. Chứ không phải bằng sự nhút nhát.)
Chúc cháu công thành, danh toại. :$:$:$:$:$
Chú thái bình, tay bị tay gậy.
Khắp nơi tung tăng.
Con cảm ơn bác thật nhiều nhiều ạ. Con sẽ cố gắng và mong một ngày sớm nhất để viết đôi dòng tâm sự chia sẻ những người từng trải ạ

Bác có thể giúp cháu về bờ dc không, cháu nợ nần nên vợ con sắp bỏ rồi. Huhu:((

Bác có thể giúp cháu về bờ dc không, cháu nợ nần nên vợ con sắp bỏ rồi. Huhu:((
Thực sự cũng thấy khó giải thích.trò cờ bạc đôi khi chẳng ai nghe ai . mình nói thì vậy chứ mấy hôm nay mình đánh liên miên.cả dàn cao và dàn thấp.đánh cả 3d .
Nên cũng bị thua đấy bạn ah..
Bạn muốn về bờ an toàn. thì chỉ đánh một kiểu thôi. bạn để ý đến dàn đề của ai ăn ổn định thì bạn theo . chỉ 1 thôi

Thực sự cũng thấy khó giải thích.trò cờ bạc đôi khi chẳng ai nghe ai . mình nói thì vậy chứ mấy hôm nay mình đánh liên miên.cả dàn cao và dàn thấp.đánh cả 3d .
Nên cũng bị thua đấy bạn ah..
Bạn muốn về bờ an toàn. thì chỉ đánh một kiểu thôi. bạn để ý đến dàn đề của ai ăn ổn định thì bạn theo . chỉ 1 thôi
Dàn 65 số mà đánh chảo vốn cũng cao quá, mà ko chão thì ko dc bao nhiêu ạ

THÁI BÌNH LÀ ĐẤT ĂN CHƠI, TAY KHIÊN TAY BÚT KHẮP NƠI TUNG HOÀNH, TUNG HOÀNH LÊN TẬN TRỜI XANH NGỌC HOÀNG KHẼ BẢO CHÚNG MÌNH CÙNG QUÊ?????
Chúc bác @mobai55 nhiều sức khỏe, luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày nhé?????

THÁI BÌNH LÀ ĐẤT ĂN CHƠI, TAY KHIÊN TAY BÚT KHẮP NƠI TUNG HOÀNH, TUNG HOÀNH LÊN TẬN TRỜI XANH NGỌC HOÀNG KHẼ BẢO CHÚNG MÌNH CÙNG QUÊ?????
Chúc bác @mobai55 nhiều sức khỏe, luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày nhé?????
Hí hí. Chúc em saigon999. Luôn yêu và trìu mến