Tâm sự - Tâm sự cùng ae | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Tâm sự cùng ae

Chào ace diễn đàn và ban quản sự diễn đàn!
Lời đầu chúc ban quản sự diễn đàn và ace diễn đàn nhiều sức khỏe và vạn sự bình an.cảm ơn ban quản tri và các ae theo dõi và ủng hộ e và bên cạnh động viên e. Khi vào bát chốt top 1 là niềm vinh hanh của e và trách nhiệm rất cao.trải qua những ngày qua e đọc rất nhiều bình luận của tất các ae rất buồn và có ngỏ với ban quản trị diễn đàn rời bát chốt top 1 để dành cho ae giỏi nhất.thà ở bát chốt tập đoàn vui hơn.hăng ngày e vẫn kiếm hằng ngày từ 5m và co thể cao hơn .e thường choi lobet hậu nhị tiền nhị có lúc thì 27lobet có lúc thi xóc đĩa và xsvn.e thay đổi liên tục để kiếm tiền hằng ngày.ae muốn về bờ phải có một phương phap va vao tiền và mục đích kiếm tiền hằng ngày bao nhiêu và thua bao nhiêu.cảm ơn sự động viên của admin diễn đàn e sẽ cố gắng hơn.

Anh ơi, ai tin theo thì vẫn theo, ai nói thì vẫn nói. Tiền mất của đau con xót, anh em mất tiền cũng đau nên anh thông cảm cho anh em, đừng vì những lời đó mà buồn. Còn theo k hợp theo người khác. Tiền trong túi anh em, anh em chơi, có ai bắt vào theo đâu. Chơi thua xong quay ra trách móc cao thủ thì chơi không đẹp và không quân tử rồi.
Em tin còn rất nhiều anh em đang theo và tin tưởng vào cách chơi của anh.

Anh ơi, ai tin theo thì vẫn theo, ai nói thì vẫn nói. Tiền mất của đau con xót, anh em mất tiền cũng đau nên anh thông cảm cho anh em, đừng vì những lời đó mà buồn. Còn theo k hợp theo người khác. Tiền trong túi anh em, anh em chơi, có ai bắt vào theo đâu. Chơi thua xong quay ra trách móc cao thủ thì chơi không đẹp và không quân tử rồi.
Em tin còn rất nhiều anh em đang theo và tin tưởng vào cách chơi của anh.
Cảm ơn e

Em theo CT từ thời đầu, có lúc ăn đậm cũng có lúc gãy mấy ngày, nhưng số anh cho e vẫn theo đến giờ, mong anh tiếp tục chốt số

Đa phần không tự soi cầu soi số được mới phải theo, đến tự chịu trách nhiệm cho con số của mình mà không biết thì buồn các anh em ấy ghê

Phải có hôm ăn hôm thua chứ sao ăn đc mãi , thế thì đồng sập à

Đừng nghe mấy người đó a ơi, em vẫn tin và theo anh ạ

Cờ bạc có ăn có mất, ăn không cảm ơn được 1 câu mà mất quay ra trách thì chán các ông thật

Lời đầu chúc ban quản sự diễn đàn và ace diễn đàn nhiều sức khỏe và vạn sự bình an.cảm ơn ban quản tri và các ae theo dõi và ủng hộ e và bên cạnh động viên e. Khi vào bát chốt top 1 là niềm vinh hanh của e và trách nhiệm rất cao.trải qua những ngày qua e đọc rất nhiều bình luận của tất các ae rất buồn và có ngỏ với ban quản trị diễn đàn rời bát chốt top 1 để dành cho ae giỏi nhất.thà ở bát chốt tập đoàn vui hơn.hăng ngày e vẫn kiếm hằng ngày từ 5m và co thể cao hơn .e thường choi lobet hậu nhị tiền nhị có lúc thì 27lobet có lúc thi xóc đĩa và xsvn.e thay đổi liên tục để kiếm tiền hằng ngày.ae muốn về bờ phải có một phương phap va vao tiền và mục đích kiếm tiền hằng ngày bao nhiêu và thua bao nhiêu.cảm ơn sự động viên của admin diễn đàn e sẽ cố gắng hơn.
Ct ở lại top1 nhé trải qua nhiêu cố gắng ct mới vào được top1 mới trải qua mấy ngày thông thôi không có gi cả! Ct cứ tự tin lấy lại phong độ những anh em yêu quý ct vẫn luôn tin tưởng và sát cánh cùng ct mà.chúc ct may mắn nhé

Anh đang học làm cao thủ, anh cứ học tiếp đi, diễn đàn chuyện này quá là bình thường, đường dài mới biết ngựa hay, anh đừng có nản lòng làm chi cho nó mệt người. Cố gắng lên anh ạ.

Chúc bác thật nhiều sức khoẻ. Bác nghỉ em biết theo ai miền trung. Bác vẫn ở lại bát chốt top 1 để anh em theo bác

E theo a thời gian dài .từ lúc e tham gia diễn đàn là e nợ số tiền 300trieu .e nhờ ăn 3d 4d 771 lần đầu tiên khi e bước vào diễn đàn trả hết nợ e còn lời làm vốn.bản thân e trả nợ và còn giúp phụ cho gia đình trong mùa dịch.e rất cảm ơn a ạ.anh rất nhiệt tình giúp đỡ anh em và chia sẻ kinh nghiệm bắt lobet và 27lobet.mong a nhiều sức khỏe và có rất nhiều theo a.a đừng buồn.người ta thắng có lời nào cảm ơn có nhiều ae theo dõi a.mong a sớm vượt qua .e mãi mãi là fan của anh.