Thảo luận - Tâm sự người chơi lô | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tâm sự người chơi lô

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HUYANH2

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
162
Điểm
133
Xu
9,099Xu
Xin chào tất cả mọi người.Tôi năm nay 35 tuổi.Có vợ và 2 con.Lô đề tôi chơi từ đc 8 năm rồi.Bắt đầu đánh to từ năm 2020.Tôi nhớ mãi thời điểm đó bắt đầu đánh từ 100đ rồi lên 1000đ.Rồi bể nợ 1ty8.Đc gia đình chạy tiền trả hết nợ cho.Nghỉ đc 1 thời gian.Đầu năm 2022 nghĩ đến số tiền đã mất tôi lại chơi lô lại và mất gần 1 tỷ.Gia đình xa lánh, số nợ còn treo trên đầu.Nhiều lúc tôi muốn tự tử cho nó xong.Nhưng nghĩ chết đi,để lại số nợ cho gia đình.Ko đánh lòng mọi người ạ.Lại cố gắng.Bây giờ tôi vẫn ghi lô nhưng trượt suốt.Đang nợ thêm 250tr.Tiền sủi giờ 1 tháng gần 20tr.Hoang mang,chán nản.Vận đen đeo bám mãi 3 năm nay chưa thôi.Xin mọi người tư vấn cho phương pháp ,cách giải quyết.Cám ơn tất cả mọi người

Bình tĩnh bạn à. Lúc tất tay là lúc ra đi. Cứ bình tĩnh qua lúc đen lại có lúc đỏ. Đừng gấp đừng tất là thắng tâm lý bản thân. Rồi từ từ, kiếm 1 ng theo. T trc cũng thế . Nhưng k chơi sâu, buồn hay thua thì cucng hay tất tay. Rồi bỏ, bỏ lại chơi. Kiếm ng theo xong thấy ng kia hay ăn lại bỏ ng này theo ng kia. Lại toang. Tốt nhất kiếm 1-2ng theo đều tay. Cbi số vốn , cơ bản chiến thắng tâm lý mình đã. Dần dần sữ quen thôi

Tôi nghe nói là có tỷ lệ chơi.Mà ko biết như thế nào.Nghĩ đến số nợ mà hoảng quá

Cuộc sống có lúc thăng lúc trầm mà anh, anh đang chơi như nào ạ? Có phương pháp gì ko? Nhắn Mây tư vấn nhé 👉 Tiểu Mây Facebook: http://m.me/tieumay6868/

Anh em có cách chơi ,và kiểu chơi ntn.Có thể tư vấn giúp tôi được không

Còn vốn không người ae

Xin chào tất cả mọi người.Tôi năm nay 35 tuổi.Có vợ và 2 con.Lô đề tôi chơi từ đc 8 năm rồi.Bắt đầu đánh to từ năm 2020.Tôi nhớ mãi thời điểm đó bắt đầu đánh từ 100đ rồi lên 1000đ.Rồi bể nợ 1ty8.Đc gia đình chạy tiền trả hết nợ cho.Nghỉ đc 1 thời gian.Đầu năm 2022 nghĩ đến số tiền đã mất tôi lại chơi lô lại và mất gần 1 tỷ.Gia đình xa lánh, số nợ còn treo trên đầu.Nhiều lúc tôi muốn tự tử cho nó xong.Nhưng nghĩ chết đi,để lại số nợ cho gia đình.Ko đánh lòng mọi người ạ.Lại cố gắng.Bây giờ tôi vẫn ghi lô nhưng trượt suốt.Đang nợ thêm 250tr.Tiền sủi giờ 1 tháng gần 20tr.Hoang mang,chán nản.Vận đen đeo bám mãi 3 năm nay chưa thôi.Xin mọi người tư vấn cho phương pháp ,cách giải quyết.Cám ơn tất cả mọi người

Cái kiểu bác chơi là kiểu khát bạc, muốn mua nhà mua xe nhờ cờ bạc. Em từng có suy nghĩ đấy rồi, nhưng không ăn thua. Chủ yếu phải biết điểm dừng, phải biết thế nào là đủ. 100 ông thì 95,96 ông là tham, ông nào cũng nghĩ mua nhà mua xe được. Giờ phải bình tĩnh, xác định bỏ vốn 10 ăn 1,2 thì nghỉ chứ đừng bao giờ nghĩ bỏ 1,2 mà đòi ăn 10, có ăn được thì cũng ko bền được. Nghe bác kể mà chỉ muốn chửi bác ngu

Cùng cảnh ngộ bác ah,e đây cũng nợ 700tr nhưng gỡ lại dc rồi,xong lại muốn kiếm tí lo cho con nhưng rồi lại nợ ,giờ ko biết làm sao nữa

Xa bờ về gần đến bến đỗ Tôi theo 1 tháng nay cách đánh “đề đặc biệt chẳn Lẻ” cả 3 đài ngày kiếm 1tr off, các bạn ko nên ham đánh lớn, vốn 10tr đi đài Nam 1tr trúng 980k nên nghỉ, mai làm tiếp hoặc Nam thua ta đánh đài trung 2tr gỡ vốn về lời 960, nếu thua ta đánh đài bắc 4tr. 30ngày bạn có thể kiếm hơn 20tr ko cần đánh khác nước, khó gỡ, ko nên vào đề mất nhiều tiền. Số kết thì xiên 2 xiên 3 50k. Trước khi đánh chẳn lẻ nghiên cứu đài hay ra chẳn hay ra lẻ. Thân ái chúc ae sáng suốt. Ko hàm lời nhiều.

Xa bờ về gần đến bến đỗ Tôi theo 1 tháng nay cách đánh “đề đặc biệt chẳn Lẻ” cả 3 đài ngày kiếm 1tr off, các bạn ko nên ham đánh lớn, vốn 10tr đi đài Nam 1tr trúng 980k nên nghỉ, mai làm tiếp hoặc Nam thua ta đánh đài trung 2tr gỡ vốn về lời 960, nếu thua ta đánh đài bắc 4tr. 30ngày bạn có thể kiếm hơn 20tr ko cần đánh khác nước, khó gỡ, ko nên vào đề mất nhiều tiền. Số kết thì xiên 2 xiên 3 50k. Trước khi đánh chẳn lẻ nghiên cứu đài hay ra chẳn hay ra lẻ. Thân ái chúc ae sáng suốt. Ko hàm lời nhiều.
Còn nên theo cao thủ nào thì Bác ko nói 😥

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.