Thảo luận - Tâm sự người chơi lô | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tâm sự người chơi lô

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác cứ nghĩ theo lô 10x 180k rồi, bao 3,4 con, mất gần 1tr, cao thủ nào hay thông 3càng 8s thì theo 1x, thay vì theo lô nhiều số đau đầu, cứ chẳn lẻ đề đặt biệt, ăn cho lành nhé.
Tại mình chỉ chơi lô thôi bác ạ... Tháng rồi theo ăn thông mình đã trả bớt nợ... Tháng này mới nữa tháng mà đã mất hết lời vốn tháng rồi rồi 🥺

Tại mình chỉ chơi lô thôi bác ạ... Tháng rồi theo ăn thông mình đã trả bớt nợ... Tháng này mới nữa tháng mà đã mất hết lời vốn tháng rồi rồi 🥺
lô mất máu nhanh lắm nên p có pp và kỉ luật

Choi kiểu nào gỡ lại đc, em chỉ muốn gỡ lại rồi từ bỏ
Mình giờ lại nợ như ban đầu 700tr nữa rồi.mình đánh ngoài,chơi lô và xiên 2,đúng dây đỏ chỉ sau 2 tuần gỡ dc 700tr và rồi muốn kiếm thêm lời thì sau 2 tuần nữa lại bay sạch

Choi kiểu nào gỡ lại đc, em chỉ muốn gỡ lại rồi từ bỏ
Mình giờ cũng muốn gỡ lại lắm nhưng nợ nần,hết sạch vốn,chỉ mong gỡ lại nợ rồi từ bỏ thôi,cách đây 1 tháng mình đã gỡ dc rồi mà tham quá lại muốn ăn tiếp,nên giờ lại âm nợ

Đánh kiểu này thì có bán nhà :)) đánh 3 đài Nam Trung Bắc, đài nào trượt thì đài sau gấp thếp, nhưng nếu trượt cả 3 đài thì sao :))

Nợ thế thì bỏ lô đề đi b, bỏ suy nghĩ kiếm tiền bằng lô đề đi, kiếm việc khác làm chứ nợ thế chơi càng thêm nợ thôi,

e chưa từng lỗ tháng nào cả, đánh mt, mn ,mb theo top1, top1 sẽ xuất hiện sau 6-10 ngày lúc ấy vào là an toàn, cứ chơi 10k/số đánh đều 1 tháng là xong, thường chơi tới 25 vì sau đó là thời điểm biến động buông thả. ct nào tạch 2 ngày liên tiếp thì ko nên theo ngày 3, đề mb ct nào tạch quá 5 hôm thì bỏ, hoặc 2/5 ngày đầu thì cũng cook vì giới hạn lãi ko còn nhiều. lô thì lãi hơn 3c, 3c thì hơn đề, miền trung hơn mb, mb lãi hơn mn, gần như tháng nào cũng thế trừ khi mb ăn đề 64 số 28/30 ngày, ngoài ra e theo tứ thủ đề, bát thủ càng 10k ng ăn nhiều tứ thủ đề cũng đk, đánh cho vui. còn cầu kèo e chẳng rõ, gấp thếp cũng ko quan tâm, tránh xa mấy cái trò trong app, thế là xong, nếu ai thích nghiên cứu thì tổng hợp g8 mn, mt làm chạm đánh cho hôm sau, thường thì dùng 1 trong 2 số g8 làm chạm cho hôm sau ngang cao thủ top 1, top 2 , càng thì cứ lấy 6 số nhiều nhất trong 10 ngày gần nhất là xong. ct nào miền nam trúng đề 20 ngày mà ăn càng có 10 thì ae tự chọn láo số càng mà đánh vì tỉ lệ họ cũng như mình thôi. mấy chỗ trên chỉ ap dụng cho bác nào muốn kiếm 10-30tr/tháng, còn muốn kiếm vài trăm thì e ko biết :))) nào em kiếm được như vậy mà ko lỗ thì em viết tiếp, à mà còn nữa, e đánh thì cứ lãi > 1 tr là rút để lại đúng vốn, rồi em sẽ mua cái này cái kia hoặc gửi tiết kiệm onlime luôn hoặc cho bố mẹ, nên chẳng khi nào ham gỡ hay ham đặt all in cả, vì làm gì có tiền all in

e chưa từng lỗ tháng nào cả, đánh mt, mn ,mb theo top1, top1 sẽ xuất hiện sau 6-10 ngày lúc ấy vào là an toàn, cứ chơi 10k/số đánh đều 1 tháng là xong, thường chơi tới 25 vì sau đó là thời điểm biến động buông thả. ct nào tạch 2 ngày liên tiếp thì ko nên theo ngày 3, đề mb ct nào tạch quá 5 hôm thì bỏ, hoặc 2/5 ngày đầu thì cũng cook vì giới hạn lãi ko còn nhiều. lô thì lãi hơn 3c, 3c thì hơn đề, miền trung hơn mb, mb lãi hơn mn, gần như tháng nào cũng thế trừ khi mb ăn đề 64 số 28/30 ngày, ngoài ra e theo tứ thủ đề, bát thủ càng 10k ng ăn nhiều tứ thủ đề cũng đk, đánh cho vui. còn cầu kèo e chẳng rõ, gấp thếp cũng ko quan tâm, tránh xa mấy cái trò trong app, thế là xong, nếu ai thích nghiên cứu thì tổng hợp g8 mn, mt làm chạm đánh cho hôm sau, thường thì dùng 1 trong 2 số g8 làm chạm cho hôm sau ngang cao thủ top 1, top 2 , càng thì cứ lấy 6 số nhiều nhất trong 10 ngày gần nhất là xong. ct nào miền nam trúng đề 20 ngày mà ăn càng có 10 thì ae tự chọn láo số càng mà đánh vì tỉ lệ họ cũng như mình thôi. mấy chỗ trên chỉ ap dụng cho bác nào muốn kiếm 10-30tr/tháng, còn muốn kiếm vài trăm thì e ko biết :))) nào em kiếm được như vậy mà ko lỗ thì em viết tiếp, à mà còn nữa, e đánh thì cứ lãi > 1 tr là rút để lại đúng vốn, rồi em sẽ mua cái này cái kia hoặc gửi tiết kiệm onlime luôn hoặc cho bố mẹ, nên chẳng khi nào ham gỡ hay ham đặt all in cả, vì làm gì có tiền all in
Bác chơi theo pp này lâu chưa

Xin chào tất cả mọi người.Tôi năm nay 35 tuổi.Có vợ và 2 con.Lô đề tôi chơi từ đc 8 năm rồi.Bắt đầu đánh to từ năm 2020.Tôi nhớ mãi thời điểm đó bắt đầu đánh từ 100đ rồi lên 1000đ.Rồi bể nợ 1ty8.Đc gia đình chạy tiền trả hết nợ cho.Nghỉ đc 1 thời gian.Đầu năm 2022 nghĩ đến số tiền đã mất tôi lại chơi lô lại và mất gần 1 tỷ.Gia đình xa lánh, số nợ còn treo trên đầu.Nhiều lúc tôi muốn tự tử cho nó xong.Nhưng nghĩ chết đi,để lại số nợ cho gia đình.Ko đánh lòng mọi người ạ.Lại cố gắng.Bây giờ tôi vẫn ghi lô nhưng trượt suốt.Đang nợ thêm 250tr.Tiền sủi giờ 1 tháng gần 20tr.Hoang mang,chán nản.Vận đen đeo bám mãi 3 năm nay chưa thôi.Xin mọi người tư vấn cho phương pháp ,cách giải quyết.Cám ơn tất cả mọi người
Xây 1 cái nhà ít za 4,5 tháng mới xong. Có người phải xây 1 năm. Còn phá 1 cái nhà chỉ cần 2 tiếng. Hai năm bạn nợ đến gần 2 ti. Bạn xác định muốn lấy lại phải mất 15 đến 20 năm. Trừ khi bạn quá đỏ. Ae phải tỉnh táo và cố gắng vượt qua. Theo tôi, đầu tiên bạn phải kiên định mỗi 1 ngày bạn chỉ được phép chơi 1 số vốn nhất định và chỉ chơi Bắc ( vì đài Nam và Trung cần vốn lớn hơn - do có tới 2,3 đài). Đặc biệt là bỏ hết bet đi. Thích cũng ko được chơi. Ăn cũng ko đc chơi. Với số vốn cố định đó, bạn xác định là bạn chỉ chơi lô, hay chỉ chơi đề hay cả 2. Theo tôi bận chỉ nên chơi đàn đề. Thế mới nhanh. Vì chơi đàn đề cần vốn tương đương chơi lô nhưng dễ ăn hơn. Còn chơi đề như nào bạn lại cần tham khảo cách chơi của các cao thủ trong diễn đàn. Họ có chia sẻ hết đó, chịu khó đọc vào. Hàng ngày hộ bỏ công sức lên số, còn vào tiền thì lại do anh em. Ae đánh đề 4 chạm (hoặc 3 hoặc 2 hoặc 1) thì cũng cần có 1 bảng exel thống kê lãi lỗ mình có đc hàng ngày, hàng tuân, hàng tháng. Có như thế ông mới kiểm soát được tiền ra vào túi mình chứ.
Đặc biệt khuyên thật ae, KHÔNG BAO GiỜ được xuống tất tay. Dù có kết. 99% tiếng kết là tiếng CHẾT. Đều là ae đam mê số, ông nào chả có góc riêng cuộc đời.
Chả ai tài giỏi hơn ai khi oánh lô đề đâu ae. Mà chỉ giỏi hơn là người ta biết kiểm soát vốn, kiểm soát tỉ lệ vào tiền, kiểm soát tâm lí thắng thua. Khó, điều này cực kì cực kì khó.
Cuối cùng, mong ae cùng bao ae khác đã vào diễn đàn này là điều may mắn rồi. Ae ta trong diễn đàn nhiều người có tâm huyết lắm. Ông chịu khó đọc bài vào thì mới thấm những gì người ta chia sẻ.
CHÚC người ae giữ vững được niềm đam mê mà lấy lại tất cả. Chén. 🤗

Bác chơi theo pp này lâu chưa
tới giờ cũng đk nửa năm rồi ạ, chưa có tháng nào lỗ cả, vốn khoảng 4-5 tr. cứ chơi 3 miền, rất khó để cả 3 miền đều tạch, ví dụ hôm qua nam tạch, trung gỡ, bắc thì lãi. trúng cả 3 thì ăn to, còn tạch cả 3 thì có khoảng 2/30 ngày. top 1 thay đổi theo tháng, tháng trước có thể top 1 nhưng tháng này xuống 5, mà đã top 3 trở xuống là chỉ có lỗ, nên e ko theo ct nào từ tháng này qua tháng khác, cũng ko xem tất cả các số mà top1-top3 nhiều ng xem xong hay chọn số nào nhiều người báo rồi thay đổi quết định, và cũng hay tạch :)))

thằng lùa gà nó sẽ đi đăng khắp nơi, hơn nữa phải để lại thông tin để lùa, sếp nói thật là thông minh, tôi năm nay xxx tuổi mà chưa gặp trường hợp nào như này :))))))
Bạn này nói chuẩn đó tui cũng đang theo kiểu ct top1 bắt đây mà tui chuyên đánh lô thôi,cứ ct nào phong độ cao là theo thôi,tui thường rình 3ct đứng top đánh lô,đều tiền ko chão fif hết tổng kết cuối tháng có lãi là đx

Tui
Tui kết ông bạn rồi đó,chơi ko tham cứ có lãi là đc

Bác cứ nghĩ theo lô 10x 180k rồi, bao 3,4 con, mất gần 1tr, cao thủ nào hay thông 3càng 8s thì theo 1x, thay vì theo lô nhiều số đau đầu, cứ chẳn lẻ đề đặt biệt, ăn cho lành nhé.
Đề đb chẵn lẻ là sao bác

tới giờ cũng đk nửa năm rồi ạ, chưa có tháng nào lỗ cả, vốn khoảng 4-5 tr. cứ chơi 3 miền, rất khó để cả 3 miền đều tạch, ví dụ hôm qua nam tạch, trung gỡ, bắc thì lãi. trúng cả 3 thì ăn to, còn tạch cả 3 thì có khoảng 2/30 ngày. top 1 thay đổi theo tháng, tháng trước có thể top 1 nhưng tháng này xuống 5, mà đã top 3 trở xuống là chỉ có lỗ, nên e ko theo ct nào từ tháng này qua tháng khác, cũng ko xem tất cả các số mà top1-top3 nhiều ng xem xong hay chọn số nào nhiều người báo rồi thay đổi quết định, và cũng hay tạch :)))
Bạn chủ tịch top 1 lô hay đề vậy

Bác c
Tại mình chỉ chơi lô thôi bác ạ... Tháng rồi theo ăn thông mình đã trả bớt nợ... Tháng này mới nữa tháng mà đã mất hết lời vốn tháng rồi rồi 🥺.
Bác chơi lô theo pp ntn và vào tiền ra sao chia sẻ tui với túi cũng chỉ chơi lô thôi,mà chơi nhỏ thôi kiếm tiền caf thuốc lá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.