Tâm sự - TÂM SỰ VỚI MỌI NGƯỜI VÌ LÔ ĐỀ MÀ MẤT HẾT MỌI THỨ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự TÂM SỰ VỚI MỌI NGƯỜI VÌ LÔ ĐỀ MÀ MẤT HẾT MỌI THỨ

Mình đã ham chơi bộ môn này đến nay cũng được 6 năm rồi và bây giờ là có được số nợ 5 tỉ cả ngân hàng lẫn nợ ngoài vay mượn của anh em bạn ,từ khi bước chân vào dien dan cũng theo các cao thủ nhưng cái số nó vẫn chó theo cao thủ nào thì Lại đúng lúc cao thủ đấy vào day đen nên cũng thua,đến lúc này Tết nhất đến nơi rồi mà ko còn gì cả bây giờ nghĩ lại thấy hối hận quá vì lô đề mất hết tất cả mất hết niềm tin rồi tình cảm mọi người,chung quy lại là tự cảm thấy mất Hết tư cách con người,mình thành con người sống ko chuẩn và lươn lẹo liên thiên nữa ,chung quy lại đến ngày hôm nay bỏ đi còn được làm người chứ cứ luẩn quẩn với lô đề ko kha lên được các bác ạ,còn những anh em đang chơi môn này lên văn nghệ giải trí thôi các bạn ạ thì còn moi thứ chứ đừng lao như thiêu thân nhé.chúc mọi người từ nay đến cuối năm may mắn và có cái Tết hạnh phúc bên gia đình

Mình đã ham chơi bộ môn này đến nay cũng được 6 năm rồi và bây giờ là có được số nợ 5 tỉ cả ngân hàng lẫn nợ ngoài vay mượn của anh em bạn ,từ khi bước chân vào dien dan cũng theo các cao thủ nhưng cái số nó vẫn chó theo cao thủ nào thì Lại đúng lúc cao thủ đấy vào day đen nên cũng thua,đến lúc này Tết nhất đến nơi rồi mà ko còn gì cả bây giờ nghĩ lại thấy hối hận quá vì lô đề mất hết tất cả mất hết niềm tin rồi tình cảm mọi người,chung quy lại là tự cảm thấy mất Hết tư cách con người,mình thành con người sống ko chuẩn và lươn lẹo liên thiên nữa ,chung quy lại đến ngày hôm nay bỏ đi còn được làm người chứ cứ luẩn quẩn với lô đề ko kha lên được các bác ạ,còn những anh em đang chơi môn này lên văn nghệ giải trí thôi các bạn ạ thì còn moi thứ chứ đừng lao như thiêu thân nhé.chúc mọi người từ nay đến cuối năm may mắn và có cái Tết hạnh phúc bên gia đình
Bác xoay tiền giỏi đấy . E mới nợ có hơn 400m mà đầu óc đang quay cuồng đây .

Quá kém 🌹.
Với cá nhân tớ . Từ lúc vào diễn đàn năm 2019. Đi làm được vài trăm nghìn. Để làm thẻ ngân hàng. Vào chơi để lấy cái ảnh. Là cũng không còn gì cả. Hàng ngày theo vài cao thủ ra giấy. Chứ có tiền đâu mà đánh. 😭🤑😂👻. Họ bắt số. Chốt sổ, mình cũng bắt, cũng chốt , bằng kinh nghiệm sẵn có. Học thêm cách vào tiền, kìm chế bản thân. 🌹🌹🌹🌹🌹.
Giờ thì tớ đánh đề là cuộc sống chính. Không có đề. Chắc chắn buồn lắm. 🌹🌹🌹🌹🌹. Chơi đề lấy tiền về để trang trải cuộc sống. Và làm những việc thiện 💞💞💞. Chắc không được làm người nhỉ ,
🌹🌹🌹. Có ăn và cũng có thua. Chứ có ai ăn đề được 30 ngày/1 tháng đâu. 😜
Chấp đề 1 mắt.
Em thích câu " đánh đề là cuộc chính"❤️

Chơi để mất 5 tỷ thì phải xem lại cách chơi và vào tiền , môn này say bạc là chết

Có tháng nó tháng kia , thiền thời địa lợi kiếm soát đc bản thật đừng để bị trôi lạc

5 tỷ lệ 1 con số lớn nó là ảo ước của rất nhiều ng , chúc bác tìm lại đc chính mình

Sao bác ko thử chơi tổng xem sao mỗi ngày e chơi 6 tổng ăn cả tuần nay gãy đúng 1 hôm

Bác chia sẻ pp e theo với
Pp thì e ko có e dựa theo số đề mỗi ngày ra ntn xong e ghép 6 tổng để đảm bảo ăn chắc ăn bền ví dụ như ngày 8/2 gđb 96534 thì 3+4=7 tổng 7 ngày hôm sau e ghép tổng là 2,7,3,8,4,9 hôm sau nổ luôn 98 bệt tổng chén và hôm qua gđb có 23768 thì 6+8=14 dự kiến đc hnay sẽ là tổng 0,5,4,9,2,7 mỗi ngày 6 tổng tuy số hơi nhiều nhưng đảm bảo 1 tháng 30 ngày gãy căng nhất chỉ có 4_5 ngày

Pp thì e ko có e dựa theo số đề mỗi ngày ra ntn xong e ghép 6 tổng để đảm bảo ăn chắc ăn bền ví dụ như ngày 8/2 gđb 96534 thì 3+4=7 tổng 7 ngày hôm sau e ghép tổng là 2,7,3,8,4,9 hôm sau nổ luôn 98 bệt tổng chén và hôm qua gđb có 23768 thì 6+8=14 dự kiến đc hnay sẽ là tổng 0,5,4,9,2,7 mỗi ngày 6 tổng tuy số hơi nhiều nhưng đảm bảo 1 tháng 30 ngày gãy căng nhất chỉ có 4_5 ngày
Cảm ơn bác

Bác xem lại 1 tuần vừa rồi thấy tổng nào về nhiều nhất mình ưu tiên tổng đó bác ạ tuần vừa rồi e thấy tổng 27 về khá nhiều nên e ưu tiên cho hnay còn 16 cũng về khá đều nhưng nay e thêm 27 hơn số về nhiều thì mình ưu tiên bác ạ

Như bác chia sẻ thì hôm qua gdb 23768 thì hôm nay phải là tổng 490516 chứ nhỉ
Như nay e đi 2 dàn 1 dàn 20s 1 dàn 60s dàn 1 tổng 0_5 dàn 2 6 tổng như e đã bảo vì nay chủ đạo chính của e là tổng 0 và 5

Bác xem lại 1 tuần vừa rồi thấy tổng nào về nhiều nhất mình ưu tiên tổng đó bác ạ tuần vừa rồi e thấy tổng 27 về khá nhiều nên e ưu tiên cho hnay còn 16 cũng về khá đều nhưng nay e thêm 27 hơn số về nhiều thì mình ưu tiên bác ạ
E tưởng bác lấy tổng tiến .