Cầu MB - Tặng a e dàn 3d 200s ăn trong tuần .1 năm thông | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tặng a e dàn 3d 200s ăn trong tuần .1 năm thông

Bạn chơi môn này muốn thắng tuyệt đối thì m đã chia sẻ cách chơi ở trang của mình rồi đó , cứ vào và làm theo . Nhiều a e chơi đề gọi là cầu kéo . vậy cau kéo là gì . là 1 sự trùng lặp nhiều lần . vì dự như đề về có các số 020 thì chơi khung 12 ngày 28,82,08,80 đấy

Bác phải vào bảng tuần mà KT . Cứ hỏi mà chưa kt vậy

Bn mới ngu đấy đọc k hiểu thì chịu khó đọc những tl khác
.a e nên bình tĩnh, đọc kỹ và lấy giấy bút ra làm thử. Xem có đúng k, nói thế mất tc a e. Tuy k ai quen ai , nhưng như mình đã nói rồi đó, đã đăng lên là phải tính toán thật chi tiết, chia sẻ kinh nghiệm chuẩn

Chắc chắn tuần nào cũng ăn thì bán mệ nhà đất đi mà đánh , chỉ là tỷ lệ ăn cao chứ kp 100%
Bác biết cau cua bác Jupiter k. Ăn cả năm 20s rồi đó , chưa bỏ . hoặc 300s 3d tổng chẵn của mình , ăn cả năm. Bác có thể bán đất đi để chơi k, nên đề nghị a e bình tinh

Bác biết cau cua bác Jupiter k. Ăn cả năm 20s rồi đó , chưa bỏ . hoặc 300s 3d tổng chẵn của mình , ăn cả năm. Bác có thể bán đất đi để chơi k, nên đề nghị a e bình tinh
Ý e là mấy ng cứ soi soi có tuần gãy mí này nọ ấy , đọc thấy tức2 chứ k có ý kiến rỳ về dàn của bác ạ. còn ns về dàn chưa gãy chứ kp là từ nay và mãi mãi về sau vẫn k gãy

.a e nên bình tĩnh, đọc kỹ và lấy giấy bút ra làm thử. Xem có đúng k, nói thế mất tc a e. Tuy k ai quen ai , nhưng như mình đã nói rồi đó, đã đăng lên là phải tính toán thật chi tiết, chia sẻ kinh nghiệm chuẩn
Nể bác thật đấy ?? bác cs cho ng ta vào đọc k hiểu còn ns này nọ , đúng là k ai qen ai cơ mà tưcs thay lun á

Lại thêm 300s 3d nữa tuần nào cũng ăn . đó là 3 tổng chẵn . tuần nào cũng ăn. Tuần này a tổng 4 rồi
Tổng chẵn ghép 9 càng thì phải là 500 số chứ người ae, mình ko hiểu chỗ này mong người ae giải thích

A e tình thế thì tặng a e 1 dàn nữa . đó là chậm 3849. 3d.640s. có nghĩa là trong càng , đầu , đuôi cứ có 1 trong 4 chạm đó là ăn 3d. Cả năm ăn kinh khủng luôn
Phương pháp này là ghép kiểu gì vậy chủ tịch.

Cs ngu đéo chịu dc đánh 10 càng thì thà đánh 2d có phải ăn hơn ko?trc khi cs cho mn chơi phải tìm hiểu trứ
Hai bạn là thành phần cá biệt thì phải. Đọc mà ko hiểu gì ah. Bác ấy chia sẻ có phân tích rõ ràng là tổng 0,5 gồm 20s ghép với đuôi 0123456789 tức là như hôm qua kết quả về 92780 là ăn rồi. Lấy con càng cộng con hàng chục có tổng bằng 0 hoặc 5 là ăn. Lần sau đọc nhớ đeo kính vào nhé.

A e tình thế thì tặng a e 1 dàn nữa . đó là chậm 3849. 3d.640s. có nghĩa là trong càng , đầu , đuôi cứ có 1 trong 4 chạm đó là ăn 3d. Cả năm ăn kinh khủng luôn
dàn 640s này nuôi 1 tuần hả bác

Uh, người a e, cầu của bác Jupiter là tổng 1/6 2d ăn tronge tuần còn hôm nay ngày mai thôi , tiếp đến cứ thứ 7 là ngày của chạm tổng 0516 đấy . ăn thông cả năm rồi
Bác cho hỏi có phải ghép 4 chạm với tổng chính nó đc dàn 20 số ko. Thanks. 10,01,56,65,50,05,96,69,41,14,60,06,15,51,00,46,64,55,91,19