Thảo luận - Tặng ace phương pháp chơi đầu đuôi xsmb, an toàn. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tặng ace phương pháp chơi đầu đuôi xsmb, an toàn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
35k chứ e. Chơi đb và giải 7 mà. Đúng kg e. Tuần thường ăn đc mấy hôm e? Em chơi pp này lâu chưa? Cảm ơn e nhiều
Bớt 58, chỉ còn 6 số : 22,24,42,77,89,98, chơi 5 giải là 30k nha a!
Phương pháp này mới phát hiện và chia sẻ cùng ace luôn. Nhưng xin yên tâm, vì cầu mình phát hiện, hầu như tất cả đều là cầu dài ngoằn...

Bạn chia sẻ cầu thì đã có lòng lên nói rõ cầu lấy phôi ở đâu, ghép số thế nào để ae tham khảo chứ quăng một dàn 8/10 số lên vd ăn hay sịt thì ae ngày mai cũng chẳng biết gì để làm lại
Bạn hãy xem lại tit, đầu tiên, đó là phương pháp. Mình đã nói rất rõ và kỹ nha.

Ngày 19/6 chơi đầu đuôi:
17,22,58,71,77,85,89,98.
Kết quả, húp 71 g7.2. cặp 58/85 gãy.
Chúc mừng ace bám cầu, vốn 40k, nhặt 99k.
Chơi lại đầu đuôi ngày 20/6.
22,24,42,58,77,89,98.
Bác đã trở lại,phương pháp trước của bác đã chia sẻ trước đó ăn rất thông. Mình vẫn còn áp dụng

Bạn chia sẻ cầu thì đã có lòng lên nói rõ cầu lấy phôi ở đâu, ghép số thế nào để ae tham khảo chứ quăng một dàn 8/10 số lên vd ăn hay sịt thì ae ngày mai cũng chẳng biết gì để làm lại
Ngta nói phôi giải 7.1 thây. Trước khi thắc mắc hãy đọc kĩ và xem xét lại xem có đúng và đủ k đã rồi hãng bình phẩm

Theo e tính toán. Thì nếu chơi 10đ 4 cap 1 ngày thì khoảng 400k. 1 tháng nổ dc 12 nhay thi có lãi ạ. E thep pp này bắt đau tu hom nay 20/6 xem 1 tháng lãi lỗ thế nào a ạ. Chu e theo linh tinh riết chet tươi. Pp trước cua a chia se ở đâu thế ạ.

Ngày 19/6 chơi đầu đuôi:
17,22,58,71,77,85,89,98.
Kết quả, húp 71 g7.2. cặp 58/85 gãy.
Chúc mừng ace bám cầu, vốn 40k, nhặt 99k.
Chơi lại đầu đuôi ngày 20/6.
22,24,42,77,89,98.
Trước CT có cầu AB MN, ít số ,nay CT lên MN trong topic này cho ace theo luôn đi ạ

Bác đã trở lại,phương pháp trước của bác đã chia sẻ trước đó ăn rất thông. Mình vẫn còn áp dụng
Tuy thông, nhưng vốn hơi nặng, khó ôm bám cầu đối với những ace đang xa bờ...
Nên mình phát hiện và chia sẻ pp này, nhẹ vốn hơn, dễ ôm cầu bơi dần vào bờ.

Theo e tính toán. Thì nếu chơi 10đ 4 cap 1 ngày thì khoảng 400k. 1 tháng nổ dc 12 nhay thi có lãi ạ. E thep pp này bắt đau tu hom nay 20/6 xem 1 tháng lãi lỗ thế nào a ạ. Chu e theo linh tinh riết chet tươi. Pp trước cua a chia se ở đâu thế ạ.
Pp trước, mình chia sẻ đã bị trôi rồi và bị khoá cmt luôn. Nhưng bạn có thể vào mục bài viết của mình, xem trang 1, bài đầu tiên, sẽ thấy .

Tuy thông, nhưng vốn hơi nặng, khó ôm bám cầu đối với những ace đang xa bờ...
Nên mình phát hiện và chia sẻ pp này, nhẹ vốn hơn, dễ ôm cầu bơi dần vào bờ.
Cảm ơn e a áp dụng luôn hy vọng có lới để mua rau muối hàng ngày

Ông này quay về trang 1, cứ nhảy vào giữa chừng, ko xem xét, hỏi han gì đã trách ng ta. Ông mới là loại phá đám, gây mất đoàn kết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.