Cầu MN - Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc.. | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mn chơi 3 đài nha bạn!
Dàn của mình rất ít số, bạn chơi 3 đài, trúng 1 đài vẫn lãi nha..,
Như dàn 256 số, bạn chơi cả tuần là 20 đài, 5120k, nay mới ngày 3, nổ 1 nháy, bạn ăn 9000k.. dư vốn chơi cho đến cuối khung rồi đấy..!

Số vẫn nổ theo tiêu chí a ko cược hoặ a bận cv lên nhỡ thui
Cầu a bắt là chạy đều quanh năm suốt tháng, nhưng khi đen, vào tiền ngày lép, ngày nổ không vào, hoặc ngày lép vào tiền mạnh tay, ngày nổ vào nhẹ..
Như cầu ab ngày thứ 3 ghi sót, ghi lô không ghi ab,
Cầu kẹp 777 hôm qua ghi mạnh, hôm nay sỉn rượu, ngủ quên..kkk
Đen, nó khiến..

Bộ 02 đến nay chưa nổ.. thường cầu bộ, mình chỉ chơi 4-8 số.. nên tỉ lê nổ chỉ khoảng 1-3 nháy/tuần.. vì vậy phải chão lên thì mới có lãi.
Hoặc chơi văn nghệ, vào tiền đều, không chão cũng không sao. Nhưng không lãi, vì chiết tính 8 x 20= 160k/ tuần, ăn 1 nháy, lỗ 61k

Bộ 02 đến nay chưa nổ.. thường cầu bộ, mình chỉ chơi 4-8 số.. nên tỉ lê nổ chỉ khoảng 1-3 nháy/tuần.. vì vậy phải chão lên thì mới có lãi.
Hoặc chơi văn nghệ, vào tiền đều, không chão cũng không sao. Nhưng không lãi, vì chiết tính 8 x 20= 160k/ tuần, ăn 1 nháy, lỗ 61k
ace cố gắng duy trì đài mn chia vốn để đánh ai đc rùi chia vốn chơi nhỏ lại bản thân e đc e chơi 3D 3d mc 4D e chơi mc 1d bộ 02 e chơi 3d mc 5d đi đều e ko chão

Tom lai mai choi bo nào bác oidden quá cho em bám bờ với đen quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.