Cầu MN - Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc.. | Page 87 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae có ai húp đc 2159 ko a e úp chảo đc đồng rùi ak

E chào các bác nhé.tuần nay vạn e nó mất nên e bận lô hậu sự cùng gia đình nên ko có tham gia chơi số hay vào trò chuyện cùng các bác được.khi nào song có tg e sẽ vào học hỏi chiến tiếp nhé các bác.chúc các bác thành công và may mắn

Cầu bộ giải 7 vẫn thông mạch đúng ngày thứ 3,4 các bác có còn bám ko ạ hì vọng đúng nguyên bản thứ7 cn ăn lần 2.theo e khả năng cầu này rơi vào thứ 7.cn khả năng ăn đề g1 hay đặc biệt gì vì báo 71 2 tuần liền.khả năng bộ 12 sẽ nổ đề đb hoặc giải nhất nên mn chú ý bộ này nhé

Cầu bộ giải 7 vẫn thông mạch đúng ngày thứ 3,4 các bác có còn bám ko ạ hì vọng đúng nguyên bản thứ7 cn ăn lần 2.theo e khả năng cầu này rơi vào thứ 7.cn khả năng ăn đề g1 hay đặc biệt gì vì báo 71 2 tuần liền.khả năng bộ 12 sẽ nổ đề đb hoặc giải nhất nên mn chú ý bộ này nhé
Vẫn đang theo dõi. Các bác chú ý kỹ 2 con đầu vào giải đb nó hay trả lại trễ 1 ngày đúng bộ số đó hoặc chính nó nhé. Cầu chạy đc 4 tay và cách 1 ngày nó lại về. Nếu k nhầm thì bộ 12 và bộ 23. Chuẩn bị cập bến

Vẫn đang theo dõi. Các bác chú ý kỹ 2 con đầu vào giải đb nó hay trả lại trễ 1 ngày đúng bộ số đó hoặc chính nó nhé. Cầu chạy đc 4 tay và cách 1 ngày nó lại về. Nếu k nhầm thì bộ 12 và bộ 23. Chuẩn bị cập bến
Cho hỏi chơi g7 và đề đầu+đuôi thì ví dụ đánh đít 6 cho 3 giải thì là 30s à hay 60s
đang thắc mắc điều đó

Cho hỏi chơi g7 và đề đầu+đuôi thì ví dụ đánh đít 6 cho 3 giải thì là 30s à hay 60s
đang thắc mắc điều đó
Đít 6 là 10số. G7 x4. Đầu đề + đuôi đề là x2. Tổng cộng 60số nhé bác

147659
Giải 7 đây bác nhập 10 số vào nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.