Cầu MN - Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc.. | Page 25 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MN Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Theo cầu kèo chủ tịch NIỀMTIN678 chia sẻ, ngày mai khả năng húp dàn 3-4d nha..ace lưu ý!

Phương pháp này, không biết đã có ai đề cập chưa, nếu đã có, thì xin được gọi là trùng màu, chứ không phải coppy đâu nhé.
Cách bắt cầu A, B miền nam:
Anh em lấy ngày thứ 2 làm phôi để bắt cầu và nuôi suốt trong 7 ngày từ thứ 3 đến thứ 2 tuần sau, quay thưởng xong lại bắt để chơi tiếp nhé.
Lấy giải 8 đài TP.HCM và giải 8 đài ĐT làm phôi, ta có 2 bộ số chơi cho A.
Lấy 2 số cuối giải đặc biệt đài CM làm phôi, ta có 1 bộ số chơi cho B.
Thường Bộ số A từ 4-16 số, bộ số B 4-8 số, cứ nuôi suốt tuần. Tỉ lệ chão 1-1-2-3-5-9-14. Ăn ngày nào thì chão lại từ đầu. A chão theo A, B chão theo B, nếu sang tuần tiếp theo mà A hoặc B vẫn còn đang chão, AE bắt số mới nhưng vẫn chão nối đuôi.
AE có thể test bất kỳ thời điểm nào để kiểm tra tỉ lệ thắng theo phương pháp này nhé.
Tuy lãi không nhiều, nhưng rất ổn định,
Anh em có thể lấy số ở giải 7 cà mau kết hợp làm 3d chơi nhé.
Chúc AE may mắn!
Ace lưu ý:
A là giải 8 miền nam, giải 7 miền bắc
B là đề đuôi, là 2-3-4 số cuối giải đặc biệt.
Cầu này chơi miền nam cả 3 đài, chơi miền bắc 1 đài.
Đối với miền bắc:
Ae lấy các số g7 của ngày thứ 4 làm phôi. Cách bắt như sau:
Bắt g7:
Lấy số hàng chục g7.1 kết hợp số hàng đơn vị thành 1 bộ số chơi g7 từ thứ 5 đến hết thứ 4 tuần sau.
Bắt đề đuôi 2-3-4 d:
Lấy tất cả các số xuất hiện ở g7 ngày thứ 4 , tổ hợp ghép lại với nhau chơi cho đề đuôi.
Ae theo dõi tổng kết tuần và số tuần mới, có thể tex vô tư.
Thân!
Cám ơn bác đã chia sẻ, chúc bác nhiều sức khỏe

Đài mb e đọc ra đc bộ 03,bô 44 rùi mà đồng nó toàn cho ra đề kép lệc ko phải bộ 44 và bộ 03,hq ra lô nhìu quá hn con 08 nổ luôn
Phương pháp chơi ghép tổ hợp là khác chơi theo bộ nha bạn!, Chỉ ghép những con số trong tổ hợp 4 số (0349) lại với nhau thành 16 số 2d, 64 số 3d và 256 số 4d!
Hôm nay đồng chơi chẹo, mình chơi 0349, đồng quay 03472.. mất ăn!

Phương pháp chơi ghép tổ hợp là khác chơi theo bộ nha bạn!, Chỉ ghép những con số trong tổ hợp 4 số (0349) lại với nhau thành 16 số 2d, 64 số 3d và 256 số 4d!
Hôm nay đồng chơi chẹo, mình chơi 0349, đồng quay 03472.. mất ăn!
Đồng nó bịp quá dã man e chơi đài mn thương cho ae chơi mb quá khổ ak

Đồng nó bịp quá dã man e chơi đài mn thương cho ae chơi mb quá khổ ak
Hôm nay mình bắt dính đồng được cặp song thủ 181 vs kép 11 22. May thật, miền nam dính được a 04, lô 15.. chỉ tiếc đề mb dính 3-4 càng mà hụt đề!

Mãi đến hôm nay đã nửa khung mình mới phát hiện bị đồng chơi khăm..
Test từ 2018... Những tuần tổ hợp chỉ 4 số, là phải chơi cả đề đầu (2d) và đề đuôi (2-3-4d) thì tỉ lệ ăn hầu như ít nhất 2 nháy/ tuần., Không gãy tuần nào...
Nếu vận dụng tuần này, thì đã ăn 2 nháy đề đầu : 443 và 034, chỉ tiếc 3d không bán đề đầu, mà chỉ bán 44 và 03..
Ae rút kinh nghiệm cùng mình nha!

Mãi đến hôm nay đã nửa khung mình mới phát hiện bị đồng chơi khăm..
Test từ 2018... Những tuần tổ hợp chỉ 4 số, là phải chơi cả đề đầu (2d) và đề đuôi (2-3-4d) thì tỉ lệ ăn hầu như ít nhất 2 nháy/ tuần., Không gãy tuần nào...
Nếu vận dụng tuần này, thì đã ăn 2 nháy đề đầu : 443 và 034, chỉ tiếc 3d không bán đề đầu, mà chỉ bán 44 và 03..
Ae rút kinh nghiệm cùng mình nha!
Đài mn hay mb a hoctroxuao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.