Lotto Bet - TẶNG ANH EM DÀN HẬU NHỊ + HẬU TAM CỐ ĐỊNH BY PHANBAO | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet TẶNG ANH EM DÀN HẬU NHỊ + HẬU TAM CỐ ĐỊNH BY PHANBAO

Xin lỗi phần bảo nhưng nếu chơi thế thì vốn lớn quá vì đi tới chơi phức hợp 5 tinh mỗi hàng tôi chọn 8 con thi vốn 32 tr an 97 tr đau là 1 vài ví dụ anh em tham sau Tết tôi thử chơi theo Pp này và kết quả là 3-4 ngay tôi thang hơn 1 ty tuy nhiên Pp nào cũng có thể thua có thể thắng muốn chắc ăn thì vốn nhiều mục tiêu thấp thì sẽ an toàn hơn
Vốn cỡ 50tr không bác

E cũng đã mày mò học dc cách chơi lotto bet và live bet của anh. Cảm ơn a đã chia sẻ, mỗi ngày e kiếm dc hơn 1tr-2tr là dừng, chủ yếu vẫn theo dàn đề mb hàng ngày của anh. Chúc a luôn giữ vững phong độ.

Xin lỗi phần bảo nhưng nếu chơi thế thì vốn lớn quá vì đi tới chơi phức hợp 5 tinh mỗi hàng tôi chọn 8 con thi vốn 32 tr an 97 tr đau là 1 vài ví dụ anh em tham sau Tết tôi thử chơi theo Pp này và kết quả là 3-4 ngay tôi thang hơn 1 ty tuy nhiên Pp nào cũng có thể thua có thể thắng muốn chắc ăn thì vốn nhiều mục tiêu thấp thì sẽ an toàn hơn
vốn khủng quá bác

Dàn đc ct đổi khá là chuẩn r ngồi nhà chơi chống dịch corona kiếm tiền mua khẩu trang

Cũng đang chơi à , dàn ngon lắm
Ừ lại húp r t cũng đánh nhỏ lắm vào có 1đ
20679

Đây nè kiếm thêm chút nữa mai theo a bảo 3 miền