Cầu MB - Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi

Nay 29/11. 4 đuôi đề mb. 1356 đã nổ. 03.ngày mai 30 /11.là 4 đuôi khác : 1,4,6,7.cũng phải ra. Mình bắt theo công thức cố định. Mình sẽ chia sẻ công thức đó trên đây được không mọi người ơi. Mọi người cùng tham gia tét thử xem sao nhé. Mong cho mọi người bớt khổ
Thank you bac

Mình chia sẻ thật lòng. Xem có giúp được gì cho mọi người không. Mọi người đều đã thua tha nhiều. Nay chẳng may thua thêm một triệu nữa có xá gì.
Liu ý.. 4 đuôi đề mb hàng ngày khác nhau. Phương thức vào tiền. Ngày 1 vào 2 k một con. Ngày 2 vào 4k một con. Ngày 3 vào 10k một con. Thế là ăn. Trong lịch sử từ tết đến giờ cũng đã có lần quá 2 ngày. Đến ngày thứ ba mới về. Sau 10 ngày. Ae mạnh tay. Vì đã có tiền địch đánh địch nhé.
Hay quá bác đc vậy anh em có nồi bánh trưng rồi , cảm ơn bác chúc bác cùng gđ sức khỏe , chỉ sợ ko ra mai bác lại ko chia sẻ nữa .

Hôm nay theo bác lại được ăn 10k rồi thank bác nhé ,e theo bác kiếm cái tết vậy.

Nổ rồi bác. Con cảm ơn bác. Chúc bác sức khỏe giúp chúng con vào bờ

Sợ gì hội đồng quay số. Khi mọi người đã có công thức này rồi. Họ quay kiểu gì mình tính kiểu ấy. Sợ qoái Gì. Có khi từ đó mọi người sẽ tìm thấy cái hay hơn nữa chứ. Phải chơi nhiều số mọi người ơi. Ít khó lắm. Mình chơi Bạch thủ lâu lâu mãi mới được 1 con. Chờ đợi nản lòng lắm
Ko nói gì khi nổ bác cả ơi. Nhỏ nhưng vui ạ !

Nay 29/11. 4 đuôi đề mb. 1356 đã nổ. 03.ngày mai 30 /11.là 4 đuôi khác : 1,4,6,7.cũng phải ra. Mình bắt theo công thức cố định. Mình sẽ chia sẻ công thức đó trên đây được không mọi người ơi. Mọi người cùng tham gia tét thử xem sao nhé. Mong cho mọi người bớt khổ
bác chia sẻ công thức lên để mn tham khảo

Con gọi ta vậy. Khác nào con cũng gọi bố đẻ ra con vậy. Ta cũng không trách con đâu. Con cần phát huy hơn nữa nhé. Cứ gọi tất cả những người có tuổi từ 60 tuổi trở lên là mày, thằng. Bác trao huân chương nhé
Đúng rồi, bác ý già rồi ko có ý lừa mọi người đâu. Bác ý chỉ muốn giúp tất cả anh em thôi. Bác ý lừa để mọi người để tất cả coi cả họ nhà nhà bác ý ko bằng con cờ hó à. Phải ko bác.