Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 76 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Khổ cấy là nếu ăn đc thì nghỉ đơn giản, nhưng nếu gãy thì ntn? Vd cầu đang thông ăn 2 ngày r nghỉ, đến tuần sau vào cầu gãy thì sao? Nên chắc theo đều xem ntn b ạ
à ông theo bác tohung hoặc *** 3 càng lô cũng đều tay phết.. miền nam ấy

e k tham tại chia vốn làm 10 mà có điều thấy vẫn chưa đúng chiến thuật ^^
Thì 2 tuần nay quay kiểu này là nhiều ae vỡ nợ rồi nếu Máu và Chão. Cứ từ từ vội là chết trò này a đã trải nên có thua đôi khi phải dừng không chơi vài ngày.

CHÀO ACE.
Hôm nay sẽ là ngày cuối cùng chúng ta tâm sự buồn vui tại Căn nhà này nhé.
Kể từ mai vào ngày 11/09 cả Nhân loại phải rúng động khi nước Mỹ bị Trùm OSAMA PINLADEN tấn công khủng bố chúng ta cũng sẽ làm tương tự như vậy đối với THẰNG ĐỒNG.
Topic mới sẽ là SÀI GÒN999 mời tất cả ace những người thân yêu luôn gắn bó Vui Buồn với tôi đến chỗ ở mới nhé. Tôi đã bỏ ra 1000 tỷ để đầu tư Lâu Đài không còn thiếu thứ gì. Khi ace vào cứ yên tâm Hưởng thụ rồi sau đó dùng HỎA LỰC 34d để PHANG ĐỒNG.
Chúc ace luôn mạnh khỏe và nhiều may mắn, hy vọng Nhà mới đạt thắng lợi mới !
Ace qua nhà mới nhé.

cảm ơn a đã chia sẽ!! chỗ e làm e cũng nghe kể nhiều chủ yếu họ chơi theo cái kết a nói!! e thì có nghiên cứu cầu kèo các kiểu nên e thấy ổn áp hơn ... cái e sợ là cái xui nó ám theo ấy a... còn thắng thua e nghĩ nếu chơi đúng cách thì k thua dc
Đen như mình.vào đúng 2 ngày kép.bay acc lun.