Cầu MB - THÁNH KÉP@MANHDUC09(k7n) | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình thấy có lần báo như vậy cũng ko về bạn
À thì có phải lần nào cũng về đâu hả ng ae . Nó cũng gãy mà ng ae . Nhưng mấy lần gần đây cứ hễ mình cs kép là nó lại về . Không biết lần này ntn phải do thằng ku đồng hết . Cầu kèo ng ae tk nhé không gì là 100% cả . Chúc ng ae tuần mới rr

Kép nổ luôn cho nóng bác ơi.. e thic nó mà chả mấy khi được ăn đậm nó ý.. chuc bác và toan thể ae một tuần mới rr

Mình tv mới xin cs mn ai thích chơi kép thì tk nhé còn ai không thích chơi kép thì ngắm cho đẹp . Cầu như sau . Khi ta thấy giải 7 con đầu tiên và con cúng cuồi giống nhau là tín hiệu báo kép .( chú ý lần này khả năg ra kép lệch cao hơn ) . Ace mn tk nhé . Xem hình . Mọi thắc mắc đều đc trả lời đầy đủ View attachment 62321
cảm ơn b , có khi hôm nay nổ 494 và 44 mình đang nuôi một cầu c 4, c 0 ngày 3 rồi . chúc cả nhà hôm nay rực rỡ .

Mình tv mới xin cs mn ai thích chơi kép thì tk nhé còn ai không thích chơi kép thì ngắm cho đẹp . Cầu như sau . Khi ta thấy giải 7 con đầu tiên và con cúng cuồi giống nhau là tín hiệu báo kép .( chú ý lần này khả năg ra kép lệch cao hơn ) . Ace mn tk nhé . Xem hình . Mọi thắc mắc đều đc trả lời đầy đủ View attachment 62321
Thanks, lần trc chia sẻ cái về luô

Ng ae ơi nuôi 3-4s k7n thì tỉ lệ húp thấp lắm nó chỉ là may mắn thôi 10 tuần khéo húp 1-2 tuần là cùng lên mình k cs mà mình để mình chơi thôi ng ae ạ
E k biết bắt kép như bác . nhưng e chắc chắn 1, điều . trong vòng 100 ngày kép bằng 7_10lan, lệch ra 7-10 lần .trung bình hàng năm là như vậy..e đã thống kê 20 năm .

E k biết bắt kép như bác . nhưng e chắc chắn 1, điều . trong vòng 100 ngày kép bằng 7_10lan, lệch ra 7-10 lần .trung bình hàng năm là như vậy..e đã thống kê 20 năm .
Ừa đúng rồi mình cũng có thống kê kép bằng kép lệh từng tháng từng ngày . Mình k có ý gì cả . Chơi môm nay phải có pp mới thắng đx . Chúc ng ae luôn luôn rr nhé

T7 cầu tổng 49/con tổng 27. Còn tổng 05. Chất kép nổ giấy tuần .in 7 ngày của bác

À thì có phải lần nào cũng về đâu hả ng ae . Nó cũng gãy mà ng ae . Nhưng mấy lần gần đây cứ hễ mình cs kép là nó lại về . Không biết lần này ntn phải do thằng ku đồng hết . Cầu kèo ng ae tk nhé không gì là 100% cả . Chúc ng ae tuần mới rr
cầu này của a em đánh cả giâi nhất húp ngon lành mà anh