Cầu MB - thanh078 CẦU GIA TRUYỀN THÔI ACE | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cố gắng lạc quan lên e gái chị đây rơi vào lô đề cũng nợ nần nhiều vay lãi các thể loại. Bị lừa mua bán số nói chung là lâm vào HC quá bế tắc Chị cũng mới biết đến dđ đc mấy tháng giờ cj cứ túc tắc đánh 3d mỗi ngày vốn Ko có nhiều 10m thôi cj đi 5k dàn 3d tháng vừa rồi bắt đầu ổn định lại đc lãi 19m. Tháng này kb lãi bn nhưng cj thấy ổn e a rồi sẽ gỡ đc thôi e
Bác chơi 3d dàn của ai vậy

Tôi đóng góp thêm 2 tổng.nữa
Thấy e cũng thua tha nhiều a cs dàn động chơi hàng ngày e test thấy ok thì chơi nhé.lấy tất cả số ở giải 2 làm chạm,loại tổng ở tất cả giải 6.1-6.2-6.3 cộng lại.loại tiếp tâm càng giải đb cộng tâm càng giải nhất,loại tiếp tổng e cộng tất cả các số đầu giải từ giải đặc biệt đến giải 7.4.thường ngày loại đc tầm 3 tổng có hôm đc 4 tổng.e xem ntn nhé!
Tôi đóng góp thêm 2Tổng nữa .lấy con hàng nghìn của Gdb - 1loai dc 1 Tổng đó vd 60814 Lấy con 0-1=9 loại Tổng 9. và loại tiếp 1 Tổng nữa ae Lấy con hàng trăm của g2.1 congg với Con hàng dv g2. 1. Vd 65879 Lấy 8+9=7loai Tổng 7. Ae tét xem nhe.