Cầu MB - thanh078 CHIA SẺ CẦU ĐỀ KHUNG 3 NGÀY | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB thanh078 CHIA SẺ CẦU ĐỀ KHUNG 3 NGÀY

• Thread starter thanh078
  • Ngày gửi
T

thanh078

Guest
IMG_20200506_220854.jpg vào thứ 4 hàng tuần các bạn lấy hàng chục và hàng đơn vị giải ĐB trừ hàng chục và hàng đơn vị giải nhất được bảo nhiêu lấy làm chạm khung 3 ngày. Thường ra ngày 1,2. Cầu gia truyền có từ lâu đời nhé.mai vào nuôi chạm 9 lót chạm 4. Chúc các bạn thành công.

ban có thể noi jo ko tru the lao va còg the lao

ban có thể noi jo ko tru the lao va còg the lao
Cứ lấy hai cặp số đó trừ cho nhau được bảo nhiêu lấy làm chạm.vd này ĐB 36b giải nhat45 trụ cho nhau được 9.cham chính là 9 chạm lót bông là 4. Bạn hiểu chưa nhỉ

Cứ lấy hai cặp số đó trừ cho nhau được bảo nhiêu lấy làm chạm.vd này ĐB 36b giải nhat45 trụ cho nhau được 9.cham chính là 9 chạm lót bông là 4. Bạn hiểu chưa nhỉ
36_45 6_5=4 con 3_4 la sao

có pai nhieu trừ it dc 2xhan choi hay fai lay bog am hay duog ko ban

View attachment 33581 vào thứ 4 hàng tuần các bạn lấy hàng chục và hàng đơn vị giải ĐB trừ hàng chục và hàng đơn vị giải nhất được bảo nhiêu lấy làm chạm khung 3 ngày. Thường ra ngày 1,2. Cầu gia truyền có từ lâu đời nhé.mai vào nuôi chạm 9 lót chạm 4. Chúc các bạn thành công.
Đúng là cầu gia truyền,đã tes 108 ngày thông suốt => Hy vọng chạy dài mãi=> cảm ơn CT

View attachment 33581 vào thứ 4 hàng tuần các bạn lấy hàng chục và hàng đơn vị giải ĐB trừ hàng chục và hàng đơn vị giải nhất được bảo nhiêu lấy làm chạm khung 3 ngày. Thường ra ngày 1,2. Cầu gia truyền có từ lâu đời nhé.mai vào nuôi chạm 9 lót chạm 4. Chúc các bạn thành công.
Có nghĩa là lấy 36-45 = 9 hả bác

Riêng ngày Mai mình thích đề 34.43.94 các bạn tham khảo nhé

Cảm ơn bạn cs cầu này bắt đầu chạy đều rồi đấy . Mai mình kết hợp với chạm của mình . Nhưng cầu này bị gãy 3 tay thông liền nhau tháng 10 năm ngoái lên cũng k giám mạnh tay

Cảm ơn bạn cs cầu này bắt đầu chạy đều rồi đấy . Mai mình kết hợp với chạm của mình . Nhưng cầu này bị gãy 3 tay thông liền nhau tháng 10 năm ngoái lên cũng k giám mạnh tay
Dung rồi dao nay chạy đều.cau keo mai để 343.94 đẹp đó bạn manhduc09