Cầu MB - thanh078 DAN ĐB 36 SỐ ĂN NGẬP MIỆNG | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB thanh078 DAN ĐB 36 SỐ ĂN NGẬP MIỆNG

• Thread starter thanh078
  • Ngày gửi
Vui chơi có thưởng. Nếu thật sự đầu tư thì kiếm bộn tiền từ dan này đó bạn
Ng ae mình xl trc nhé dàn 36 của bạn rất hay và đẹp nhưng theo kn của mình thì bạn cs cho mn ace là rất quý nhưng chỉ nói ăn 2 lần là nghỉ thôi chứ đừng bảo chơi liên tục tuần 4-5-6 lần vì dàn đề 64s còn gãy 2 -3 ngày huống chi dàn 36s đấy là mình góp ý thật tâm đấy nếu mình nói có gì sai thì xl nhé

Ng ae mình xl trc nhé dàn 36 của bạn rất hay và đẹp nhưng theo kn của mình thì bạn cs cho mn ace là rất quý nhưng chỉ nói ăn 2 lần là nghỉ thôi chứ đừng bảo chơi liên tục tuần 4-5-6 lần vì dàn đề 64s còn gãy 2 -3 ngày huống chi dàn 36s đấy là mình góp ý thật tâm đấy nếu mình nói có gì sai thì xl nhé
Thì mình cũng nói rõ rồi ai có vốn thì chơi liên tục con ít vốn thì chỉ ăn 1-2 lần rồi nghỉ.ma có vốn thì cũng phải biết cách chơi bạn là người chơi bạn hiểu mà.vd tâm 5 ngày chưa ra thì phải dùng ko gặp thếp nữa nói chung vẫn là phải có kiến thức chứ kiểm tiền ma đâu phải rẽ

Dan này cả năm 2019 gãy duy nhất 2 lần mình kiếm bộn tiền với dan này tính giữ lại để chơi nhưng thấy nhiều người xa bờ quá nên mình chia sẻ cho mọi người
Muốn học hỏi kinh nghiệm của bác thanhk bác

Thì mình cũng nói rõ rồi ai có vốn thì chơi liên tục con ít vốn thì chỉ ăn 1-2 lần rồi nghỉ.ma có vốn thì cũng phải biết cách chơi bạn là người chơi bạn hiểu mà.vd tâm 5 ngày chưa ra thì phải dùng ko gặp thếp nữa nói chung vẫn là phải có kiến thức chứ kiểm tiền ma đâu phải rẽ
Tại vì cái dàn 42s trc tôi đã từng hỏi bạn là 42s đó lấy đâu ra và vị trí ntn thì bạn hình như bảo bạn kết hợp các thứ các thứ lên tôi k để ý . Vì tính tôi chơi phải biết rõ để tôi tets và tk xong ổn mới xuống xèng vì tôi cũng biết cầu kèo lên đưa số mà k biết tôi k chơi . Hì xl bạn nhé tôi thẳng tính nói thật đó

Tại vì cái dàn 42s trc tôi đã từng hỏi bạn là 42s đó lấy đâu ra và vị trí ntn thì bạn hình như bảo bạn kết hợp các thứ các thứ lên tôi k để ý . Vì tính tôi chơi phải biết rõ để tôi tets và tk xong ổn mới xuống xèng vì tôi cũng biết cầu kèo lên đưa số mà k biết tôi k chơi . Hì xl bạn nhé tôi thẳng tính nói thật đó
Thật ra mình có nhiều giàn DB lắm nhưng dua lên nhiều ace mới vào ko biết chơi loạn hết nhỉ vừa rồi mình dù máy dẫn ở bất chốt an hết cả

Vag ạ. E thây có năm 2017 là gãy 2 tuần liền . Cái này e test dc từ 5 năm đổ về ko bác.
Chỉ cần tets 1/1/2019 là đc rồi tets nâu quá k giải quyết đc gì . 2017 nó k ăn đều nhưng 2020 nó lại ăn đều hay ngược lại thì sao ???

Chỉ cần tets 1/1/2019 là đc rồi tets nâu quá k giải quyết đc gì . 2017 nó k ăn đều nhưng 2020 nó lại ăn đều hay ngược lại thì sao ???
Ôi chết nay nc con đang đại úy giờ đã thiếu tá rồi haha

Vag ạ. E cảm ơn 2 a. Vào đây e đúng la dc các a khai sáng cho .

Goi la danh duoi chan bo duoi o va kep
Ok ban cs tuan nay hup 3 hom

View attachment 33561 các bạn nhìn vào hình ảnh cho tích vàng là ăn.
Dan 36 số:02.12.32.42.52.62.72.82.92.04.14.24.34.54.64.74.84.94.06.16.26.36.46.56.76.86.96.08.18.28.38.48.58.68.78.98.
Các bạn lưu ý ai có vốn thì đánh triền miên.ai ít vốn thì liệu chỉ còn ra để chơi nhé. Chúc ACE nhanh vào bờ.
1