Cầu MB - thanh078.DB 4so đang thông | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB thanh078.DB 4so đang thông

• Thread starter thanh078
  • Ngày gửi
Cầu thứ 2 của bạn hình như có người lên vdeo rồi,hình như là hoa sơn quán gì đó,tôi cũng húp được con 18 tôi chơi được 4 hôm,bạn bảo CT lên video cho người ta bảo mình ăn cắp hả

Cầu thứ 2 của bạn hình như có người lên vdeo rồi,hình như là hoa sơn quán gì đó,tôi cũng húp được con 18 tôi chơi được 4 hôm,bạn bảo CT lên video cho người ta bảo mình ăn cắp hả
Hic câu keo nhiều người sói trung nhau bình thường mà ganh đua chuyên đo mà làm gì hả ban

Hic câu keo nhiều người sói trung nhau bình thường mà ganh đua chuyên đo mà làm gì hả ban
mắc gì phải ganh đua, vì cầu này có người đã lên vdeo rồi nên mình đừng lên nữa vậy thôi

Theo quan điểm của cá nhân mình thì ace trong diễn đàn. Có cầu kèo gì hay cứ CS lên để Cho ae tk Ai trùng máu thì chơi. Vạn sự tùy duyên. Còn Ai CS ở đâu là việc của người ta. Ace mình chỉ biết trong diễn đàn thôi. Thanks tất cả các Cao thủ đã có tâm chia sẻ cầu kèo lên diễn đàn ạ. Người ta đã có Tâm soi câu CS thì mong mn Ai thích thì phang ko thì dừng lại ở mức tk. Chỗ nào chưa hiểu thì hỏi lại. Chứ ko lên nói những câu từ khiến người khác cảm thấy khó chịu. Mong ace thông cảm Cho ý kiến riêng của mình ạ.