Cầu MB - thanh078 LẠI CẦU ĐỀ GIA TRUYỀN THÔI ACE | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB thanh078 LẠI CẦU ĐỀ GIA TRUYỀN THÔI ACE

• Thread starter thanh078
  • Ngày gửi
T

thanh078

Guest
IMG_20200617_194445.jpg cầu báo chạm 1.6 khung 3 ngày. Kết hợp cầu chạm 05 ACE phang mạnh bộ 01. Chúc các bạn rực rỡ

Có tiếp dan ngũ hành 16 số Ai quan tâm thì qua bat chốt tập đoàn ngày 18/6 lấy số nhé.
Còn dàn ngũ hành kia vẫn nuôi hả bạn?tuần này nuôi chạm 4.9 đến cuối tuần có ok ko bạn?

Nuôi chạm 1 6 đến hết ngày 20 phải k

Còn dàn ngũ hành kia vẫn nuôi hả bạn?tuần này nuôi chạm 4.9 đến cuối tuần có ok ko bạn?
Dan ngũ hành thì nhiều mình lên số ai thích dan nào thì chơi dan đó.cac Dan ngũ hành mình lên đều ra hết chỉ là trước hay sau thôi. Bạn đang theo Dan nào thì cứ hết khung ra rồi chuyển qua dan khác.

Hình như mai là ngày cuối chạm 0,5 bác nhỉ

Bạn có cách bắt dan ngũ hành tuyệt thật cảm ơn nhiều hôm nào chỉ cho ae trong diễn đàn biết moi

Bạn có cách bắt dan ngũ hành tuyệt thật cảm ơn nhiều hôm nào chỉ cho ae trong diễn đàn biết moi
Nhiều bạn quan tâm đến vấn đề đó rồi nhưng mình đã nói rồi. PP này đơn giản nhìn thì thế thực tế rất phức tạp phải kết hợp nhiều thứ lắm.chinh vì thế mà tính hiệu quả cua nó rất cao. nếu thật sự đơn giản thi mình đã chia sẻ rồi.ttong phạm vi hẹp ko thể truyền tải hết được

Mình trùng máu tuần này có bộ 01 cầu chạy thông từ tết riêng bộ kép có thể vượt khung, Lấy con tâm càng thứ4 và 5 làm bộ

Đính kèm