Thảo luận - Thảo luận phương pháp bắt ghép lô xiên miền bắc | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Thảo luận phương pháp bắt ghép lô xiên miền bắc

TKDD7486

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
718
Điểm
173
Xu
1,744Xu
Xin chào mn. Qua khảo sát mình thấy tỉ lệ ăn cược trong ghép lô xiên 2, xiên 3, xiên 4 ăn rất cao mà số đầu tư vốn bỏ ra ban đầu cũng không cao. Với mong muốn mọi người cùng giúp đỡ nhau để vào bờ, hi vọng toppic này mọi người hãy nhiệt tình chia sẻ phương pháp để tìm ra được 1 lối chơi để cùng nhau tiến bộ

Xin chào mn. Qua khảo sát mình thấy tỉ lệ ăn cược trong ghép lô xiên 2, xiên 3, xiên 4 ăn rất cao mà số đầu tư vốn bỏ ra ban đầu cũng không cao. Với mong muốn mọi người cùng giúp đỡ nhau để vào bờ, hi vọng toppic này mọi người hãy nhiệt tình chia sẻ phương pháp để tìm ra được 1 lối chơi để cùng nhau tiến bộ
Hồng chủ tịch

CHỦ TỊCH CỐ GẮNG PHÁT HUY - TÀI NĂNG, LINH CẢM ĐỂ CHỌN RA ĐƯỢC NHIỀU CON SỐ RA HÀNG NGÀY ĐỂ VÀO XIÊN NHÊ! CẢM ƠN CT. ĐÊM QUA MÌNH MỚI ĐỌC TOPIC NÀY, THẤY VỀ X2, RẤT OK!!!

Chúc mừng CT VÀ AE - những ai đã chơi theo CT nhé. Hôm nay ct lên số sớm hơm chút để anh em bám càng nhé. Lẻn muộn, nghẽn trang, ko vào đc bạn ơi!!! Thank you!!!

Hóng chia sẻ của CT.