Thảo luận - Thảo Luận PP Chơi Bet Chơi Bet + XS Nam Bắc Để Kiếm Tiền Đều Hàng Tháng. | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Thảo Luận PP Chơi Bet Chơi Bet + XS Nam Bắc Để Kiếm Tiền Đều Hàng Tháng.

Xin chào AE !

Trong cái môn số học này thì không ai có thể nói hay được, cũng không ai biết trước ngày mai thắng hay thua cả. Nhưng có một điều rất rõ là AE ta vẫn phải sống chung với nó, ăn ngủ cùng nó.

Vậy thay vì ngồi kêu than thua tha các kiểu thì e mong chúng ta ngồi lại với nhau, cùng góp ý với nhau để tìm ra pp chơi hiệu quả nhất. PP chơi ở đây e muốn thảo luận là PP vào tiền, cách quản lý vốn, cách chơi khoa học, để kiếm ổn định lương tháng cho AE.

E luôn tin 1000 cái đầu sẽ hơn 1 cái đầu nhé. Vì vậy e mong topic này mang tình thần xây dựng góp ý chứ không vào đấu đá nhau hay chém gió ảo.

E xin bắt đầu pp chơi của e trước nhé. Xấu tốt gì mong AE góp ý.

Hiện tại e đang luyện tập tâm lý chấp nhận và dừng khi thua. Vì khi thua nó làm ta mụ mị đầu óc, nếu như muốn gỡ ngay thời điểm đó thì chỉ càng thua nặng thêm.

Thứ nhất là cầu không thông, không ổn định thì mới bị gãy khung và thua. Lúc đó hãy tắt máy đi làm việc khác,e thường đi chạy hoặc chơi game.

Một ngày e chia làm 4 ca chơi :
Ca 1
: Được tính sau thời điểm Ku Reset , tức là sau 11h trưa. E thấy ổn nhất là 12h-1h chiều. Nhiệm vụ lãi 5-10% vốn.
Ca 2 : 2h Chiều - 3h Chiều . Nhiệm vụ lãi 5-10% vốn. Sau 3h thì thời gian để làm việc, hoặc nghiên cứu chơi XS Nam, Bắc.
Ca 3: Thời gian từ 21h- 22h. Ca này quan trọng này. Nếu XS Nam Bắc hôm đó lãi + Với Bet ca 1,2 lãi rồi thì nghỉ để bảo toàn lãi hôm đó, đợi sau 11h trưa hôm sau chiến tiếp. Còn nếu tổng kết âm thì Ca 3 có nhiệm vụ gỡ hòa vốn ngày hôm đó. Còn kiếm lãi sẽ để nhiệm vụ cho ca 4.
Ca 4 : Thời gian từ 9h sáng - 10h sáng. Nhiệm vụ gỡ âm cho các ca trước hoặc kiếm 5-10 % vốn. Nếu các ca trước đã lãi đủ chỉ tiêu, thì ca này nghỉ không chơi.

Còn về vốn thì e chia thành 5 phần. Và mỗi ngày chỉ tiêu chỉ cần lãi 10% vốn là nghỉ ngơi.
VD. Vốn 100tr thì 1 lần chơi e chỉ nạp 20tr. Chơi lãi 2m là nghỉ. Các bác nhìn 2m/ ngày là nhỏ, nhưng hãy tính ổn định 1 tháng là 60m đó. 2m trên 1 ca thì khó, nhưng chia công việc cho 4 ca thì nó lại đơn giản hơn rất nhiều.

Còn mấy ông hô mõm kêu vốn 100m ngày kiếm 20m đơn giản thì e khẳng định chả ông nào còn sống với Bet đâu, AE đừng có tin vào cái màu hồng đó rồi mở mọng lại ra đảo hết. Thời buổi kinh tế khó khăn, kênh đầu tư lãi 50%- 60% một tháng là trong mơ rồi đó ạ.

Về môn chơi thì người thích chơi lôt bet, người thích chơi tài xỉu, người thích 27 lô bet, nên cái này e sẽ ko bàn tới, vì mỗi người một sở trường. AE cứ chơi cái nào thấy mình tự tin nhất là ok.

Trên đây là cách chơi và quản lý vốn e áp dụng trong thời gian vừa qua. AE nào có những cách chơi nào hay hoặc có cầu kèo nào kiếm ăn được thì AE ta cùng góp ý trong này nhé. Chung tay để cùng nhau kiếm tiền và về bờ.

Hãy coi Kubet là 1 kênh đầu tư chứ không phải cờ bạc !

Theo tôi bạn nên dừng lại ngồi nghiên cứu viết ra sách ấy mục đích là giảm ham gỡ lại, xét cầu kèo nó rõ và làm cốc caffe, điếu thuốc tối chơi sau.
Giờ e vào chơi luôn trong tâm lý cố gắng bình tĩnh, xử lý tình huống khi gãy khung. Nó chắc chắn sẽ xảy ra, mình chuẩn bị trước phương án cho nó rồi thì tâm lý thoải mái lắm bác.

Minh k chơi gi máy hôm theo ct Phan bảo mà hơi đen nhưng đc cai pp cua a ý ổn lôx k nhieu
Theo CT thì bác phải theo lâu dài và vốn ko đc chơi cái khác. Có khi nửa thắng đầu âm nhưng cuối tháng lại lãi. Tổng kết tháng vẫn có lãi.

120616

Để ý nhé tương đối ok

Theo thì bác nên có bảng thống kê chi tiết nhịp ăn và gãy nha. Bác nên thống kê khoảng 3 CT là oke.
Nhịp ăn của Ct cũng như nhịp cầu thôi, có ăn, có gãy.
Vd nhịp của cao thủ dàn 3D gãy max 3 ngày. Vậy theo dõi thấy gãy 2 ngày thì vào tiền theo thôi, chuẩn bị vốn 4 ngày là oke luôn.

Đầu tư vô bét là hơi khó. Nếu bác có vốn thì nên đầu tư chơi sx việt nam hay hơn nhiều đặt chỉ tiêu thấp xuống là ok. Chơi vs kubet là chơi với máy lập trình r. Cứ vô là gãy. Đi đều, chão, rồi canh nhịp các kiểu... Vẫn cứ chết với nó

Bác huancao dạo này cũng tìm hiểu chuyên sâu về bộ môn loto bet hả ,

Đầu tư vô bét là hơi khó. Nếu bác có vốn thì nên đầu tư chơi sx việt nam hay hơn nhiều đặt chỉ tiêu thấp xuống là ok. Chơi vs kubet là chơi với máy lập trình r. Cứ vô là gãy. Đi đều, chão, rồi canh nhịp các kiểu... Vẫn cứ chết với nó
Khó quá bác nhỉ. Nhưng mà dịch thế này, vẫn phải liều theo nó kiếm bát cớm qua ngày bác ạ.

Mình cũng phải công nhận là quá khó. Chỉ tính chỗ nợ. Ngày 1 cộng thêm chứ ko giảm
E thấy bác chia vốn, rồi sao đó thống kê nhịp 3D của khoảng 3 cao thủ rồi canh nhịp mà vào.
E chơi theo cách đó thấy hiệu quả, cứ ông nào xịt thông 2 ngày 3D là ngày 3 e nhảy vào nuôi, khung 4 ngày.