Thảo luận - Thảo luận về cách chia vốn,chỉ tiêu | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Thảo luận về cách chia vốn,chỉ tiêu

sau nửa tháng cố gắng kìm nén bản thân đến ngày hôm này thì mình cũng đã đạt đc cái chỉ tiêu đặt ra.
ae có thể chia sẻ cách ae chia vốn như nào để ae cùng nhau học hỏi đc k ạ.hiện tại mình mới chơi Đề đuôi,Giải nhất với sxtg. đang tính chơi thêm những cái bên dưới mà vẫn chưa biết vào tiền như nào cho hợp lý. ae hãy cùng nhau chia sẻ nhé. cảm ơn ae nhiều.

59532
59533
59534
59535
59536

Bác chơi xstg chơi gì mà vốn 1tr chỉ tiêu 100 vậy .mong b chỉ pp

Chơi gì cũng có thống kê thế này thì mới đúng này

sau nửa tháng cố gắng kìm nén bản thân đến ngày hôm này thì mình cũng đã đạt đc cái chỉ tiêu đặt ra.
ae có thể chia sẻ cách ae chia vốn như nào để ae cùng nhau học hỏi đc k ạ.hiện tại mình mới chơi Đề đuôi,Giải nhất với sxtg. đang tính chơi thêm những cái bên dưới mà vẫn chưa biết vào tiền như nào cho hợp lý. ae hãy cùng nhau chia sẻ nhé. cảm ơn ae nhiều.

View attachment 59532View attachment 59533View attachment 59534View attachment 59535View attachment 59536
Bác hướng dẫn e cách chơi của bác với

Quá ok đấy chứ , thấy thống kê hay luôn ấy cảm ơn chủ tịch chia sẻ

Thấy bạn chia sẻ cách của bạn hay bạn giúp mình chia vốn với bạn nhé

Công nhận nhìn cái bảng thống kê này , rõ nét nếu mà có đánh như thế nào nhìn vào bảng thành tích cuối tháng thế nào cũng có lãi

View attachment 59532View attachment 59533View attachment 59534View attachment 59535View attachment 59536
Cảm ơn bạn chia sẻ , mong bạn chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm chơi

Bác tìm thêm được môn chơi nào và vốn đi thế nào chưa

E THẤY CHƠI ĐỦ VẪN HAY HƠN. CHIA NHỎ RA CHƠI.VD NHƯ DÀN ĐỀ MÀ ĐEN THÌ VẪN CÓ CÁI KHÁC BÙ VÀO.ĐÂY LÀ CÁCH E CHƠI DÀN 64S. MNG CÓ THỂ THAM KHẢO.
59578

Công nhận nhìn cái bảng thống kê này , rõ nét nếu mà có đánh như thế nào nhìn vào bảng thành tích cuối tháng thế nào cũng có lãi
thống kê để quản lý vốn cho dễ ạ :v lãi lỗ ở đâu là biết ngay