Thông báo - THAY ĐỔI TẠI BÁT CHỐT CAO THỦ TOP 1 TỪ THÁNG 3/2022 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo THAY ĐỔI TẠI BÁT CHỐT CAO THỦ TOP 1 TỪ THÁNG 3/2022

Chào mừng ct HHH vào bát chốt top 1

Thành viên diễn đàn Giải Mã Số Học thân yêu,
Như đã thông báo trước đây, do bận công việc cá nhân, Cựu Cao thủ Top 1 - Cao thủ 01101987TY, xin phép được tạm ngừng chốt số. Sau khi mở thông báo Bình chọn, Admin nhận được 438 đề cử của các thành viên.
Xem lại các bình chọn tại đây: https://caothusohoc.com/threads/thong-bao-su-thay-doi-tai-bat-chot-cao-thu-top-1-thang-03-2022.43588.
🔥 Dựa theo kết quả thống kê. Admin xin thông báo Cao thủ được đề cử nhiều nhất vào bát chốt Cao thủ top 1 là Cao thủ BACCAMAU (HUANHOAHON CŨ) - Cựu cao thủ BÁT CHỐT TOP 1
🎖️ Như vậy, từ ngày 01/03/2022, Bát Chốt Top 1 chào đón sự trở lại của Cao thủ @BacCaMau sau một thời gian vắng bóng.
Vui mừng chào đón sự trở lại của Cao thủ.
️🌟 Tiếng tăm và sự cống hiến của Cao thủ BACCAMAU hẳn không còn xa lạ đối với tất cả các thành viên lâu năm của diễn đàn caothusohoc.com.
Chúc cao thủ BACCAMAU sẽ có sự trở lại thật rực rỡ và đem đến những con số may mắn, đường cầu chuẩn xác, giúp đỡ cho anh chị em diễn đàn.
Chi tiết kết quả bình chọn

💖💖💖

Nhiều ng ủng hộ bác Huấn trở lại quá chúc mg bác

Cuộc vui nào cũng có lúc tàn chúc Ct 01101987 TY chúc bác luôn luôn mạnh khỏe trong cuộc sống mong bác sớm quay trở lại mái ấm gđ chúc Ct huấn hoa hồn và Ct BACCAMAU luôn luôn tìm ra con số may mắn và tìm ra đg cầu hay cho tất cả ace diễn đàn bám chân 2 cao thủ vào bờ ạ

Thành viên diễn đàn Giải Mã Số Học thân yêu,

Như đã thông báo trước đây, do bận công việc cá nhân, Cựu Cao thủ Top 1 - Cao thủ 01101987TY, xin phép được tạm ngừng chốt số. Sau khi mở thông báo Bình chọn, Admin nhận được 438 đề cử của các thành viên.
Xem lại các bình chọn tại đây: https://caothusohoc.com/threads/thong-bao-su-thay-doi-tai-bat-chot-cao-thu-top-1-thang-03-2022.43588.

🔥 Dựa theo kết quả thống kê. Admin xin thông báo Cao thủ được đề cử nhiều nhất vào bát chốt Cao thủ top 1 là Cao thủ BACCAMAU (HUANHOAHON CŨ) - Cựu cao thủ BÁT CHỐT TOP 1

🎖️ Như vậy, từ ngày 01/03/2022, Bát Chốt Top 1 chào đón sự trở lại của Cao thủ @BacCaMau sau một thời gian vắng bóng.

Vui mừng chào đón sự trở lại của Cao thủ.

️🌟 Tiếng tăm và sự cống hiến của Cao thủ BACCAMAU hẳn không còn xa lạ đối với tất cả các thành viên lâu năm của diễn đàn caothusohoc.com.
Chúc cao thủ BACCAMAU sẽ có sự trở lại thật rực rỡ và đem đến những con số may mắn, đường cầu chuẩn xác, giúp đỡ cho anh chị em diễn đàn.

Chi tiết kết quả bình chọn

Xin chào cao thủ BACCAMAU nhé

Chúc cao thủ 01101987Ty sức khỏe và nhiều niềm vui may mắn trong cuộc sống

Chúc bác baccamau luôn rực rỡ cùng các cao thủ khác ạ

Chúc mừng Baccamau quay trở lại, ACE cho tôi hỏi tôi ko vào được kudv, mỗi khi nhấp vào biểu tượng GMSH lại báo ko thể cài được ứng dụng vì ko Xác minh tính toàn vẹn của hệ thống, mọi người chỉ giúp làm sao cài lại dc ạ, trân trọng cảm ơn

làm sao mình có thể chốt số ở tập đoàn thành viên được nhỉ ae?