Thảo luận - THIÊN HẠ ĐỆ NHẤT 3,4CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG BANG TEDDY888 | Page 343 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận THIÊN HẠ ĐỆ NHẤT 3,4CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E gái thích chơi món gì mai a Kỉ yếu cho 1 Chưởng??
Môn gì a cứ ra lộc cho em có bát cháo là vui rồi BC ,qtrong thắng thua cùng đi trên con dg là đc mà ,thắng cùng hưởng thua mai ta làm lại thoii ,Chúc BC mai qua cơn đen đến 1 tháng mới rr nhé

Môn gì a cứ ra lộc cho em có bát cháo là vui rồi BC ,qtrong thắng thua cùng đi trên con dg là đc mà ,thắng cùng hưởng thua mai ta làm lại thoii ,Chúc BC mai qua cơn đen đến 1 tháng mới rr nhé
Nhất trí cảm ơn em, tháng mới a sẽ cố gắng lấy nhiều hơn nữa 👏🏻

Tự làm chủ tự làm tớ thôi bác ,tháng làm 1 vài cái hdong đủ tiền ăn sinh sống 1 tháng đc rồi ,chơi thì phải kiểm soát đc nguồn tiền chứ có đi vay mượn đâu mà ngại bác ,e sinh ra vốn k phải dành cho môn toán hay xác xuất thống kê nên để mà bảo học hỏi tự lên như bác hay CT khác thì chịu bác ah ,Em vẫn tin môn này đen thôi đỏ quên đi chứ k có thánh sống nào nói hay đc đâu ạ
Ae ơi! Con đường vạn dạm đều bắt đầu từ một bước chân! Hãy động viên nâng bước cho nhau đi đến ước mơ hơn là chê trách vạch vòi phiền muộn ae! Cùng nhau tiến lên ae không phân Vân suy nghĩ! Qui luật sinh tồn sẽ là người thầy vĩ đại nhất trong các loại giáo lý mà mn phải đối mặt thích nghi nếu không muốn tự sát.

Vâng nên tốt nhất cs để ae cùng k gãy chứ ngồi đó mà bảo ai chơi ntn thì hơi nhọc c ạ
Nếu để chs bền thì đánh dàn 64s ghép 8 càng cũng dc đấy a tháng cũng dc gần chục củ lấy 5 chạm 9 tổng chắc cốp 😂

OK bạn! Hãy chỉ đường chứ đừng chỉ cách đi! Con đường nào đi đến thành Rome?
Người nghèo đi bộ, người có đi xe độp, người giàu đi xe nổ đều cùng nhau đến Rome cả trước hay sau thôi.
Rome là j e 😂

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.