Cầu MB - THÔNG BÁO CẮT ĐIỆN KHU VỰC PHÍA BĂC..BỆT BỘ 8-1-2021 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ACE thân mến..tớ hnay ko tự tin cho lắm..bị tâm lý do gạch đá nhiều.. đang rất kết TAM THỦ ĐỀ 454.09 tổng 49 có bộ 13 Nhưng giờ ko dám hạ chốt luôn...
Bác cho xin mấy cái càng 3D, 4D cảm ơn bác

Ko có cầu thì chơi bằng niềm tin hả bạn...Cầu gẫy là tất yếu rồi... vậy bỏ chơi số thôi chứ còn luận gì số má nữa ae..cầu hôm qua đây.. bạn có coi cầu hôm kia ko
View attachment 87621View attachment 87622
Quá tuyệt vời, phải gọi là đỉnh của đỉnh...đề cử của mình ltd phải có mặt trong bát chốt thần tượng mới là chuẩn . Thôi thì hãy là thần tượng trong lòng tôi vậy CT ltd nhé. Ghét nhất là ai cứ để dấu " , " ở giữa các con số, đt tôi có chép cũng không ghép càng vào được, đã ko chơi số của những bát chốt ko coppy dc số thì ấn thích làm gì ace nhỉ

Quá tuyệt vời, phải gọi là đỉnh của đỉnh...đề cử của mình ltd phải có mặt trong bát chốt thần tượng mới là chuẩn . Thôi thì hãy là thần tượng trong lòng tôi vậy CT ltd nhé. Ghét nhất là ai cứ để dấu " , " ở giữa các con số, đt tôi có chép cũng không ghép càng vào được, đã ko chơi số của những bát chốt ko coppy dc số thì ấn thích làm gì ace nhỉ
Mình ko nhận đâu..Lên bát chốt cần người vững tâm lý..giỏi hơn mình..Cảm ơn bạn đã động viên...Vì vấn đề này nên mình quyết ko đi dự thi nữa.. sau 6 tháng tôi luyện có cấm mình cũng nhảy tớn lên thi luôn ae ak..hiiii..Chúc ae một ngày vv

Mình ko nhận đâu..Lên bát chốt cần người vững tâm lý..giỏi hơn mình..Cảm ơn bạn đã động viên...Vì vấn đề này nên mình quyết ko đi dự thi nữa.. sau 6 tháng tôi luyện có cấm mình cũng nhảy tớn lên thi luôn ae ak..hiiii..Chúc ae một ngày vv
Anh ơi anh giúp em vào tường cá nhân của niềm tin với ạ cảm ơn anh chúc anh buổi chiều gặt hái nhiều thành công nhé

Anh ơi anh giúp em vào tường cá nhân của niềm tin với ạ cảm ơn anh chúc anh buổi chiều gặt hái nhiều thành công nhé
A dạo này ít qua nhà E ý chơi lắm..e gửi theo dõi và tin nhắn đi ...đề a mà còn ăn gạch đá nữa..đang chán e ak

MB NGÀY 8/1/2020 Bộ 01,12,13,14,23,24,34 + đề 00,45,54,09
Cầu càng đã cs...Chỉ muốn nhắc mn ..hnay tâm lý tớ kém, đi làm thông 2 ngày đêm..mệt mỏi..hãy cẩn trọng..Chúc cả nhà may mắn
Khó chịu các thể loại..hnay coi như nghỉ
87722

Sửa lần cuối:
MB NGÀY 8/1/2020 Bộ 01,12,13,14,23,24,34 + đề 00,45,54,09
Cầu càng đã cs...Chỉ muốn nhắc mn ..hnay tâm lý tớ kém, đi làm thông 2 ngày đêm..mệt mỏi..hãy cẩn trọng..Chúc cả nhà may mắn
Cảm ơn bác, chúc bác cùng ace may mắn. Bác cho them cái càng 3,4D nữa thì hay quá

Cầu của tớ lại dính như cứt với đít chạy cùng 34D này bạn ơi..ko biết có trùng cầu nào của bạn ko ..cs mình tk nhé.. cảm ơn ng ae
View attachment 87651
Rất mong sau này ..bạn nào rảnh việc thì đừng thối mồm chọc ngoáy nhau nữa nhé..Chúc mừng cả nhà thông đề ngày 7....BT4D 0 nổ..vì tâm lý gạch đá nên ko cs đc cầu 3d 2*7.. toang

Chán những thành phần này, đã hại não vẽ, chia sẻ húp liên tục mà vẫn nói đc những lời khó nghe a nhỉ
hnay ko vì gạch đá vớ vẩn thì mình có cs đầy đủ các thẻ loại.. vẫn full từ 2d.3d.4d bình thường bạn ak..lũ thối mồm chán thật