Thông báo - THÔNG BÁO SỰ THAY ĐỔI TẠI BÁT CHỐT CAO THỦ TOP 1 THÁNG 12/2021 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo THÔNG BÁO SỰ THAY ĐỔI TẠI BÁT CHỐT CAO THỦ TOP 1 THÁNG 12/2021

Tiểu_Mây 

Administrator
Điểm cảm xúc
120,822
Điểm
123
Xu
158,234Xu
Giữa biển người vội vã như thoi đưa, giữa chốn nhân gian muôn hình vạn trạng, được đến, hội ngộ tại diễn đàn Giải Mã Số Học này là một cái duyên lớn của tất cả các thành viên diễn đàn giải Mã Số học nói chung.

Và cuộc vui nào cũng đến lúc tàn, gặp gỡ nào cũng đến lúc chia ly. Tháng 12 này, Bát chốt Top 1 nói lời chia tay với cao thủ Thanung77.

Từ ngày 14/12, do bận công việc riêng, Cao thủ @Thanung77 xin phép được ngừng chốt tại Bát chốt Top 1. Những anh chị em diễn đàn yêu quý cao thủ Thanung77 vẫn có thể theo dõi, tham khảo số của cao thủ Tại Bát Chốt Tập Đoàn.

Thay mặt đội ngũ Admin diễn đàn, Tiểu Mây xin phép được gửi lời cảm ơn đến sự cống hiện, tận tụy của Cao thủ đối với anh chị em diễn đàn Giải Mã Số Học nói chung, bát chốt Top 1 và bát chốt Cao thủ Thần Tượng nói riêng. Không chỉ là những con số, cầu kèo mà lời cảm ơn Chân thành đến sự tích cực hoạt động, cống hiện vì cộng đồng của Cao thủ.

Và đây không phải là lời chia tay, bởi anh chị em yêu quý cao thủ Thanung77 vẫn có thể tiếp tục theo dõi và ủng hộ cao thủ tại Bát chốt tập đoàn.

Nếu là hữu duyên, thời gian, không gian cũng không là khoảng cách, hữu duyên ta sẽ trở lại cùng nhau. Cũng tháng 12 này, từ ngày 14/12, Bát Chốt Top 1 chào đón sự trở lại của Cao thủ @NguoiQuaDuong sau một thời gian vắng bóng vì bận công việc cá nhân.
Vui mừng chào đón sự trở lại của Cao thủ.

Tiếng tăm và sự cống hiến của Cao thủ Nguoiquaduong hẳn không còn xa lạ đối với tất cả các thành viên lâu năm của diễn đàn caothusohoc.com. Chúc cao thủ NguoiQuaDuong sẽ có sự trở lại thật rực rỡ. Chúc cao thủ đem đến những con số chính xác, đường cầu chuẩn xác cùng giúp đỡ cho anh chị em diễn đàn.

Trên đời này, mọi cuộc gặp gỡ đều là cái duyên, một phút chạm mặt cũng đề do số phận. Đã đi cùng nhau một đoạn đường thì đều là do duyên phận và những kỷ niệm đẹp đều xứng đáng được trân trọng khắc ghi. Dù người đến người đã đi hay người đàn ở lại, ta bên nhau dưới mái nhà Diễn Đàn Giải Mã Số Học cùng đã gắn bó cùng nhau.

Chúc cho tất cả các thành viên Diễn đàn sẽ có những lựa chọn thật đúng đắn, không chỉ trên con đường số học mà cả chặng đường đời rộng lớn này đây.

@Thanung77 Mặc dù KHÔNG CÓ ÁP LỰC KHÔNG CÓ KIM CƯƠNG nhưng theo tôi thì ae cứ quyết định sao cho bản thân thoải mái nhất để giữ lửa đam mê mà vẫn có thu nhập. Chúc ae luôn chân cứng đá mềm nhé!

@Thanung77 Mặc dù KHÔNG CÓ ÁP LỰC KHÔNG CÓ KIM CƯƠNG nhưng theo tôi thì ae cứ quyết định sao cho bản thân thoải mái nhất để giữ lửa đam mê mà vẫn có thu nhập. Chúc ae luôn chân cứng đá mềm nhé!
Cảm ơn a.thứ nhất e muốn về bát chốt tập đoàn để cọ xác va học hỏi nhiều ae hơn.
Thứ hai vì e o bát chốt top 1 có người mạo danh lừa bán số hay mục đích xấu.dù ở bát chốt top 1 hay bát chốt tập đoàn.e vẫn la một thành viên của diên đàn va dd gmsh ngoi nhà thứ 2.chúc a nhiều sưc khỏe ạ

Chẳng phải ai cũng có thể lấy tiền lobet qua đập sxtg đều đặn như bác thanung. Chỉ theo dõi và thấy bác chốt rất hay chỉ tiếc là k có duyên với ct, theo là gãy nên chỉ ngắm ct lên số. Chúc bác thanung giúp được càng nhiều a em về bờ càng tốt ạ 💵💵

Cá nhân em đây cuối năm bận rộn với cv lên giờ này mới đc nghỉ em cũng cảm ơn Ct thanung77 luôn chúc Cho ct thanung77 luôn luôn mạnh khỏe hạnh phúc luôn thành công thành đạt trong cuộc sống chúc tất cả các BQT ADM nói riêng cùng toàn thể các Ct và chủ tịch ace trong diễn đàn nói chung chúc tất cả toàn thể 1 gia đình tập đoàn mình luôn luôn mạnh khỏe vui vẻ hạnh phúc thành công thành đạt trên tất cả mọi lĩnh vực trong cuộc sống đời thường ,,,

Chúc mừng bác người qua đường đã quay lại và trở về với ace cô gì chú bác 1 gia đình gmsh mình xin chúc bác nhiều sức khỏe để tìm ra những đường cầu đề hay những con lô chuẩn để cho tât cả ace mình đang chơi vơi ngoài đảo xa đuợc bám càng theo bác vào bờ lên đất liền đón 1 cái tết vui vẻ ấm áp bên gđ chứ nhiều ace còn đang bơi chênh vênh giữa biển đảo mùa lạnh giá này chết cóng rồi bác ơi chúc bác nhiều sức khỏe ạ ,,,