Cầu MB - THÔNG NÒNG 2 NĂM VÀ K3N CUỐI. | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB THÔNG NÒNG 2 NĂM VÀ K3N CUỐI.

Xin chào tất cả ace trong DĐGMSH.
Lâu lắm lại mới có thời gian rãnh rổi cùng với ae ngâm cứu về môn số học này.
- Không biết dạo này ae thế nào,có ỔN KHÔNG ?
Dạo này bận mình cũng ít soi và cs về cầu kèo cho ae, nay vào xem thấy cầu vẩn chạy thông và còn K3N cuối t6,t7,cn nên cs lại cho ae hy vọng vẩn thông ae cb húp nhé.!!
CẦU KÈO KHÁ ĐƠN GIÃN NHƯNG CỨ VÀO LÀ HÚP THÔI,MÌNH TÍNH KHÔNG NHẦM THÌ ĐANG ĂN THÔNG 102 TUẦN VỚI 2 CHẠM NUÔI TUẦN.!
?CẦU NHƯ SAU:
AE VÀO KẾT QUẢ TUẦN,LẤY TỔNG ĐỀ LỚN NHẤT CỦA TUẦN TRƯỚC LÀ BAO NHIÊU VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ LÀM 2 CHẠM ĐỂ CHƠI CHO TUẦN SAU.

Tuần trước từ 27/4 đến 03/5 ae có tổng 9 lớn nhất
=> tuần này từ 4/5 đến 10/5 ae vào chơi chạm 4,9 và đến hôm nay chạm 4,9 vẩn chưa ra ae tự tin còn 3 ngày cuối vào chạm 4,9 lượm lúa nhé.
LƯU Ý : ae Nhẹ nhàng như đẩy xe hàng kiếm tiền trà đá thôi ae nhé, đừng tất tay lại mệt??

Cuối cùng chúc toàn thể ace dđ luôn mạnh khoẻ, đoàn kết và chiến thắng.!
Thân ái!!
Thank s nhé

Dạo này bận mình cũng ít soi và cs về cầu kèo cho ae, nay vào xem thấy cầu vẩn chạy thông và còn K3N cuối t6,t7,cn nên cs lại cho ae hy vọng vẩn thông ae cb húp nhé.!!
CẦU KÈO KHÁ ĐƠN GIÃN NHƯNG CỨ VÀO LÀ HÚP THÔI,MÌNH TÍNH KHÔNG NHẦM THÌ ĐANG ĂN THÔNG 102 TUẦN VỚI 2 CHẠM NUÔI TUẦN.!
?CẦU NHƯ SAU:
AE VÀO KẾT QUẢ TUẦN,LẤY TỔNG ĐỀ LỚN NHẤT CỦA TUẦN TRƯỚC LÀ BAO NHIÊU VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ LÀM 2 CHẠM ĐỂ CHƠI CHO TUẦN SAU.

=> tuần này từ 4/5 đến 10/5 ae vào chơi chạm 4,9 và đến hôm nay chạm 4,9 vẩn chưa ra ae tự tin còn 3 ngày cuối vào chạm 4,9 lượm lúa nhé.
LƯU Ý : ae Nhẹ nhàng như đẩy xe hàng kiếm tiền trà đá thôi ae nhé, đừng tất tay lại mệt??

Thân ái!!
Lượm tí thóc nào ae??
Đồng này kỳ ghê à, vừa đánh nó cái đã ra rồi??
Nay có ae nào được ly nước nào k ạ.

Theo các cầu kèo và linh cảm của mình thì từ giờ đến cn sẻ tiếp tục chén 1-2 hôm đề nữa ae à.
Tối rảnh mình sẻ lên cầu mình đang chơi chp ae tham khảo K2N cuối tuần

Theo các cầu kèo và linh cảm của mình thì từ giờ đến cn sẻ tiếp tục chén 1-2 hôm đề nữa ae à.
Tối rảnh mình sẻ lên cầu mình đang chơi chp ae tham khảo K2N cuối tuần
Cảm ơn cao thủ, hôm nay nhờ cao thủ mình được cái lẩu hải sản, chúc cao thủ nhiều sức khoẻ để lên cầu đẹp cho anh em nhé.

?CẦU NHƯ SAU:

Thân ái!!
Liếm chạm 4 . Dao của bác sắc thật

Cảm ơn cao thủ, hôm nay nhờ cao thủ mình được cái lẩu hải sản, chúc cao thủ nhiều sức khoẻ để lên cầu đẹp cho anh em nhé.
Cao thủ gì đâu b, phải gọi là chủ THỚT thôi??
Chúc mừng b nhé.