Cầu MB - Thứ hai chơi gì.??? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Có lẽ bạn ấy chia sẻ thế này:
Tổng đề thứ 7+ tổng đề CN ( tuần trước) lấy tròn hàng đơn vị và bóng dương làm chạm cho thứ 2 tuần tiếp theo.
Như vậy ngày mai{
4 + 7 = 11 > có chạm 1.6

Có lẽ bạn ấy chia sẻ thế này:
Tổng đề thứ 7+ tổng đề CN ( tuần trước) lấy tròn hàng đơn vị và bóng dương làm chạm cho thứ 2 tuần tiếp theo.
Như vậy ngày mai{
4 + 7 = 11 > có chạm 1.6
Giờ còn bắt tổng nữa là ok.các bác xem có hạ dc tổng nào k

Giờ còn bắt tổng nữa là ok.các bác xem có hạ dc tổng nào k
Sang nhà chủ tịch Giông Bão nghía xem, có vẻ ngài đấy cũng nhìn thấy và kết cầu này.
Mà các cụ hiểu cầu rồi thì like cho chủ thớt, tớ chỉ thích chân học việc và kiếm xèng thôi, sợ lên sỹ quan lắm.

Sang nhà chủ tịch Giông Bão nghía xem, có vẻ ngài đấy cũng nhìn thấy và kết cầu này.
Mà các cụ hiểu cầu rồi thì like cho chủ thớt, tớ chỉ thích chân học việc và kiếm xèng thôi, sợ lên sỹ quan lắm.
M vẫn theo ct bão mà

Cầu hàng tuần lấy tổng Đề ngày chủ nhật cộng tổng Đề chủ nhật lấy số lẻ và bóng dương cho chạm Đề thứ hai, đã chén thông.
Bác sửa lại chút là mọi người hiểu rồi, nhầm t7 thành chủ nhật vế đầu thôi

Cầu hàng tuần lấy tổng Đề ngày chủ nhật cộng tổng Đề chủ nhật lấy số lẻ và bóng dương cho chạm Đề thứ hai, đã chén thông.
Đọc cầu đề: nếu là giáo viên văn chấm bác này 0 điểm, lý do làm cho người đọc khó chịu, ức chế mặc dù biết là nhầm. Kiểu này ghi đề đầu thành đuôi.