Tâm sự - Tỉ lệ chơi giàn 64 số | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Tỉ lệ chơi giàn 64 số

Em mới chơi xin các bác cho hỏi tỉ lệ vào tiền giàn 64 hiệu quả... em cảm ơn ạ
BẠN ĐỌC THÊM BÀI NÀY NHÉ

Vốn nhìu thì cứ 1-3-10 mà fang gãy làm lại. Theo dàn của bác HiHi hoặc A phanbao thì đánh đều tiền 1 mốc cũng ok.

Khó nói vì vốn ít đánh đều thì ăn ít chão mà đen mà gãy 3 ngày là toang hết vốn

Tùy Theo vốn của người a. E mà mình vào tiền 1,2,5 hoặc 1,3,10 theo các cao thủ chia sẻ.không Thì ăn chắc mặc bền cứ đều Tay mà chơi ổn định và không phải Lo. Cứ tổng kết cuối tháng có lời là OK. Chúc bạn may mắn

Bây gio chi co cach 1 thang dan 64s bi truot bao nhiêu lân la ace biêt cach vao tiên ngay thôi Đôi voi thang 2 duong lich truot 5 ngay Con thang 1 duong lich thi minh ko kho ro Co ace nao biêt thang 1 duong lich truot bao nhiêu lân ko ? Thi luc đo moi co câu tra loi la co auto chao hay la đanh đêu tiên ?

Bây gio chi co cach 1 thang dan 64s bi truot bao nhiêu lân la ace biêt cach vao tiên ngay thôi Đôi voi thang 2 duong lich truot 5 ngay Con thang 1 duong lich thi minh ko kho ro Co ace nao biêt thang 1 duong lich truot bao nhiêu lân ko ? Thi luc đo moi co câu tra loi la co auto chao hay la đanh đêu tiên ?
Tỉ lệ 1 ăn 99 lãi 35k
Tháng 29 ngày 64*29=1856
Trượt 5 * 64= 320
Tiền lãi 35* 24 ngày=840
Vẫn lãi 520( tức có thể xịt thêm 8 ngày nữa mới hoà, tổng 1 tháng có thể xịt 13 ngày vẫn hoà)