?? Tia Chớp cưới vợ! ?? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

?? Tia Chớp cưới vợ! ??

Thế bác để tầm 30 lấy là đẹp nhất.Em mới lập gia đình lên em biết.Nói chung là lấy xong rồi mọi thứ nó phức tạp.Đồng tiền bát gạo rồi ti tỉ casc thứ

27 lập gia đình dc rồi ad ơi về cho vk nó đếm tiền phụ chứ :LOL::LOL::LOL:

Em cứ nghĩ lấy vk vào là sướng.Thành ra quen nhau đc 1 năm chưa chuẩn bị được tí lực nào mấy.Làm đến đâu toàn nuôi Cụ đồng đến đấy... lúc lấy nhau vào rồi không có tiền suốt ngày cãi nhau.Chán lắm ad ạ

Em cứ nghĩ lấy vk vào là sướng.Thành ra quen nhau đc 1 năm chưa chuẩn bị được tí lực nào mấy.Làm đến đâu toàn nuôi Cụ đồng đến đấy... lúc lấy nhau vào rồi không có tiền suốt ngày cãi nhau.Chán lắm ad ạ
Nhưng mà tài chính như Chớp thế này chắc lấy được rồi nhỉ

Thế bác để tầm 30 lấy là đẹp nhất.Em mới lập gia đình lên em biết.Nói chung là lấy xong rồi mọi thứ nó phức tạp.Đồng tiền bát gạo rồi ti tỉ casc thứ
Chớp cũng nghĩ vậy đấy

Khuyên chân thành là 30 vẫn chưa muôn, Vợ con vào là căng lắm không có time mà làm gì được đâu.
chân thành đấy

Tuỳ vào 2 người nữa. Nếu tình cảm là thật thì sẽ rất vui và hạnh phúc ? cơ bản là mình phải biết chiều chuộng nâng niu nhường nhịn vợ
Bác nói chuẩn quá. Cơ bản thấy vẫn còn sớm quá

Cứ tưởng admin cuoi vợ thật chứ, hóa ra mới bị ông bà giục . chuyện này cũng bình thường mà.
Còn ad muốn cưới vợ như mong muốn của mình cứ làm cái video tuyển vợ lên ??
Vừa có được vợ ngon vừa được nổi tiếng , có khi bay cao bay xa ấy chứ?

hick...chắc ct bị gđ dục lấy vk nên ốm suốt nhỉ..hihi...lấy thôi..Chúc mừng hp trước nhé!

Tình hình là đang bị ông bà già giục cưới vợ rồi các bác ơi.
Ai cho một lời khuyên với!
:eek::eek::eek::eek:
Hãy giải thích cho ông bà hiểu lấy vk co hai hơn thuốc lá