Lotto Bet - TIỀN HẬU NHỊ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet TIỀN HẬU NHỊ

Bộ 23, bộ 24 là như nào bác nhỉ ? Em chưa rõ lắm nhờ các bác chỉ giáo giúp ạ

Bộ 23, bộ 24 là như nào bác nhỉ ? Em chưa rõ lắm nhờ các bác chỉ giáo giúp ạ
AE CHƠI SỐ MÀ CHƯA BIẾT BỘ À, VẬY RỒI BIẾT BÓNG ÂM BÓNG DƯƠNG CHƯA.
BỘ 23:
23,32,28,82,73,37,78,87
Bộ 24:
24,42,29,92,74,47,79,97

HÔM NAY MÌNH CHIA SẼ 2 ĐƯỜNG CẦU LOTOBET, HAI PHÒNG A VÀ B MÌNH ÁP DỤNG THẤY CŨNG KHÁ TỐT
Đường cầu 1
Khi thấy kép bằng hoặc kép lệch ở hai đầu tiền nhị hoặc hậu nhị. Thì ta vào khung 3 tay 2 bộ 23 và bộ 24 Cả 2 đầu tiền nhị và hậu nhị. Để chắc chắn mình thường tay 2 mới vào. Cầu nào rồi cũng có lúc gãy lúc chạy lại ae cân nhắc trước khi chơi là phải test nhé. Chơi đủ chỉ tiêu thì nghỉ. Nếu khung đầu và khung hai đều gãy thì coi như chỉ tiêu ngày đó cũng nghỉ nhé
Đường cầu 2
Cầu này mình cũng chia sẽ lâu rồi, hôm nay hâm nóng lại chứ nhiều ae chưa biết hoặc đã quên.
Khi ta thấy tiền nhị và hậu nhị xuất hiện sát kép thì ta vào nuôi 2 bộ 03 và 04 . Phương thức đi cũng giống như cách đường cầu 1.
Có gì ae góp ý thêm, gạch đá em ít thôi nhé!
CHÚC THÀNH CÔNG!
Lại có cầu hay để chiến rồi . Cảm ơn cao thủ

Âm là.1 4.2 9.3 6.5 8..0 7.

Bong dưỡng la.1 6.2 7.3 8.4 9.

Cảm ơn bạn đã cs pp chúc bạn thành công

Cầu này áp dụng bên 27 lô bét ổn k nhỉ

Chơi 2 bộ đi 5 tay cũng rất ok mà

Cảm ơn ng ae đã chia sẻ lại cho ae nhé

Chính xác rồi chơi dền là trả hết KU ngày lãi đủ chỉ tiêu nên dừng và rút tiền

HÔM NAY MÌNH CHIA SẼ 2 ĐƯỜNG CẦU LOTOBET, HAI PHÒNG A VÀ B MÌNH ÁP DỤNG THẤY CŨNG KHÁ TỐT
Đường cầu 1
Khi thấy kép bằng hoặc kép lệch ở hai đầu tiền nhị hoặc hậu nhị. Thì ta vào khung 3 tay 2 bộ 23 và bộ 24 Cả 2 đầu tiền nhị và hậu nhị. Để chắc chắn mình thường tay 2 mới vào. Cầu nào rồi cũng có lúc gãy lúc chạy lại ae cân nhắc trước khi chơi là phải test nhé. Chơi đủ chỉ tiêu thì nghỉ. Nếu khung đầu và khung hai đều gãy thì coi như chỉ tiêu ngày đó cũng nghỉ nhé
Đường cầu 2
Cầu này mình cũng chia sẽ lâu rồi, hôm nay hâm nóng lại chứ nhiều ae chưa biết hoặc đã quên.
Khi ta thấy tiền nhị và hậu nhị xuất hiện sát kép thì ta vào nuôi 2 bộ 03 và 04 . Phương thức đi cũng giống như cách đường cầu 1.
Có gì ae góp ý thêm, gạch đá em ít thôi nhé!
CHÚC THÀNH CÔNG!
Đường cầu 2 là sao anh , xuất hiện sát kép là như nào ạ , e ko hiểu mong anh giải thíc sát kép là sao ạ