Lotto Bet - TIỀN NHỊ VÀ HẬU NHỊ SẢNH BCT * 1-MBCT Hup mỏi mồm | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet TIỀN NHỊ VÀ HẬU NHỊ SẢNH BCT * 1-MBCT Hup mỏi mồm

[CQ='ltd2707197, c: 33292, m: 3540'][/CQ] nó trả tổng 8 hup xong thì nhìn giải có đôi hãy lấy tiếp.. thế bỏ tổng 38 đâu
Với lại kỳ đó đôi 0 đánh tổng 0 do trước đó ăn tổng
Dấu hiệu nào biết mình sai nhịp vs đúng nhịp ạ
em xin cách vào tiền 5tay với ạ. 2 tổng là 40s nếu đi 5₫ thì 200k/1tay. Mình đi tiền kiểu gì cho lãi vs an toàn ạ (:) nếu đi theo tỉ lệ bình thường thì là: 5-10-20-40-85₫ ạ?? Thế vốn 17m cho 1khung ạ???

Cần gì phải dâÚ HIỆU.. BẠN ĐANG BUÔI 2 TỔNG.. BAO GIỜ HẾT KHUNG NỔ MỚI LẬP DÀN 2 TỔNG MỚI CHỨ BẠN. NHƯ CẦU TRÊN VẼ ĐÓ. ĐÔI 99 . 9+9 = 18 VẬY NUÔI TỔNG 38. SAU KHI NỔ TỔNG 8 LÀ CON 08. TA LẤY KÌ TIẾP THEO CÓ ĐÔI 66. 6+6 = 12 VẬY HUP TIẾP TỔNG 27 MÀ
Thế cứ đợi đúng tổng ạ? Hay nếu 6+6=12 thì đánh tổng 2-7 nhưng về tong7, mà vẫn nuôi tiếp tổng 2 à bác

Khi chia sẻ cầu bắt 2 tổng này hiện tại cầu vẫn thông. Nếu vì lý do trang cược của bạn có thay đổi AE đừng trách nhé.. Rình cầu chạy thì đâm. Vì khi cs bí quyết hay cầu kèo.. Tâm lý mn sẽ nghĩ nó đổi dạng đó. Ccá bạn coi cách lấy số lập dàn và mình chơi hup thông đây
View attachment 201914
Bạn cho mình hỏi là tạo dàn số kiểu gì để ra 20 số hay 10 số như ảnh bạn chơi nhỉ? Mình tạo thử thì toàn 36 số

NỔ 2 ĐẦU THÌ LÃI CAO.. NỔ 1 ĐẦU HUP RỒI THÌ THÔI NHÉ. ĐỢI KÌ KẾ TIẾP RA ĐÔI GÌ LẠI LAAPHJ DÀN 2 TỔNG ĐÓ. AE PHẢI COI NÓ CHẠY KO ĐÃ.. CÓ ĐIỂM DỪNG 10 KÌ MỚI CHẠY LẠI CẦU NÀY ĐÓ. NẾU TINH Ý XEM BẢNG VẼ.. KÌ TR SAU CÙNG 1 HÀNG CÓ SỐ GIỐNG NHAU.. VẪN LÀ CẦU 2 TỔNG ĐÓ. NHÌN ĐÔI 66 THEO BẢNG VẼ Ý.. KHI TRÙNG CẦU.. AE NÊN THÊM XÈNG.. VÌ TỈ LỆ NỔ CAO HƠN
Ct chia sẻ cho ae chơi cùng dc ko?

Sau gần 1 năm.. test cầu vẫn thông. MẦU TÍM GHI CHÚ RẤT RÕ AE nhé
:goodluck =o
2 TỔNG.jpg