Cầu MB - TIỀN ƠI..MÀY ĐÂY Á..DÀN 8s NGÀY CUỐI NĂM 2020 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
A gửi cho e như thế này rồi mà e ko biết ghép thế nào e tệ thật.tiếc cho cái công a cả đêm soi rồi tâm sự còn chia sẽ cho e tận tình nữa e xl a trai nhé
bộ 00 có 4s + 7 càng 4 x 7 = 28s 3D ..Có vậy thôi phù hợp vốn hết 28k của e mà

Đi nhậu..bye cả nhàs-||
Ui a trai ơi e chỉ thua mỗi dàn 4 càng với 3 càng bộ 01 hồi hôm của a đưa mấy số đấy thôi.tầm 100k thôi a .hihi.chiều nay e bị ngớ hay sao ý.e cóp dán nhầm sang đài mt mà nó sổ vừa song nên nó ko nhận a trai giờ e mới để ý thấy tiền tk hết mà sao trong lịch sử trược ít xem mãi mới biết nó nhầm sang miền trung a ơi e ko thua nhiều chỉ thua dàn 4d 3d bộ 01 hồi hôm 100k thôi.hihi trong cái rủi lại có cái may a ạ hihi.mai lại theo a tiếp hihi

e ko chơi hết bộ à..ơ hay nhỉ.. a dặn sống dặn chết.. soi ra cái bộ này cs cho e là người đầu tiên mà...huuuuu...a đi chết đây.. cs đủ cả càng cho e ghép nữa chứ.. bách nhục rồi e.. mai làm sao mà soi cầu cứu e nữa
A oi. Cầu a chia sẻ đâm thẳng bộ 00 là 05 mà ta

E chờ a lên dàn đi dàn đấy ko có 05 a ơi.tiếc quá a ơi hic.cơ hội có tiền đóng lãi vậy rồi mà trời ko cho chắc tại đó số e đen nên kéo theo a đen theo rồi e xl a trai nhé liên lụy a rồi
E còn khổ hơn a đây. E còn vay bên shinhan nữa. A mỗi fhangs đóng fe 2957000 ah

TRỜI ƠI CẦU CẢ CÀNG 3D KHÔNG HÚP ĐƯỢC PHÁT NÀY THÌ CHỊU NGÀI RỒI ĐẤY.
100 BÓ ĐUỐC BẮT ĐƯỢC CON NHÁI ĐÃ NGON, ĐÂY TÔI PHẢI KÊU BẰNG KHỦNG LONG RỒI ĐẤY?????
Em cũng nhìn mà ko biết đọc số hii

100 BÓ ĐUỐC BẮT ĐƯỢC CON NHÁI ĐÃ NGON, ĐÂY TÔI PHẢI KÊU BẰNG KHỦNG LONG RỒI ĐẤY?????
Tiwecs qua a nhi

Có hup full cả 34D Huynh trưởng ơi.. Nhúng đập dàn lọc kết nặng tay nên âm.. Đại Ka Ak.. hiii âm ko nhiều đâu Huynh.. Cảm ơn Huynh

Chúc mừng bác trai nhé hôm nay bà chị iu dấu của em mất tiêu sang nhờ dàn 3D của bác trai ahihi

Có hup full cả 34D Huynh trưởng ơi.. Nhúng đập dàn lọc kết nặng tay nên âm.. Đại Ka Ak.. hiii âm ko nhiều đâu Huynh.. Cảm ơn Huynh
Cần lắm 1 con btd
crying