Lotto Bet - Tiền + trung + hậu tam.kết hợp từ ct lương thiện nhân + cao thủ phan bảo | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Tiền + trung + hậu tam.kết hợp từ ct lương thiện nhân + cao thủ phan bảo

B tk ,test qua trên giấy tờ trước
Khung vừa rồi đen .test pp mới chưa thàng công .gẫy 1 ngày hơi buồn
Ok bác. Em sẽ test. Khi nào có xiền lại nạp chơi. Hihi. Nhưng cái này vốn ít phải 5m mới chơi đc. 1 khung là hơn 700k nếu đánh 1k.

Nếu kỳ sau con càng nó rơi vào hàng chục hoặc hàng đơn vị thì bác có nuôi dàn 3D nữa ko?

Nhiều khi 1 đôi nó ra liền mấy kì liên tiếp. Có lúc đen chọn đúng số đôi nó gãy. Bác chơi có nuôi cùng lúc 2 khung ko hay chỉ từng khung một.

Nhiều khi 1 đôi nó ra liền mấy kì liên tiếp. Có lúc đen chọn đúng số đôi nó gãy. Bác chơi có nuôi cùng lúc 2 khung ko hay chỉ từng khung một.
Ko b ak .hậu tam mình nuôi 1 khung thôi
Theo 2 khung đen nhanh toang lắm
Theo 1 khung mà gãy đi 1đ là 600k rồi.nên ko nuôi 2 khung đc

Ko b ak .hậu tam mình nuôi 1 khung thôi
Theo 2 khung đen nhanh toang lắm
Theo 1 khung mà gãy đi 1đ là 600k rồi.nên ko nuôi 2 khung đc
Vâng. Bác đã dính phát nào gãy 3 khung liên tiếp chưa? Mà bác hay chiến sảnh nào? Nếu chơi 1k theo tỉ lệ 1-1-2 sẽ = 768k. Gãy 3 khung liền 768k X3 = 2304k. Cũng căng phết bác nhể. Vốn phải 10m mới dám chiến. Đỏ thì làm 1 khung ăn luôn là nghỉ. Đủ chỉ tiêu. Hihi.

Với lại theo em chơi thì nên lót 50k cho 1 hàng số : hàng chục và hàng đơn vị. Nó có nhảy về đề thì ta vẫn đc chén. Hihi

Với lại theo em chơi thì nên lót 50k cho 1 hàng số : hàng chục và hàng đơn vị. Nó có nhảy về đề thì ta vẫn đc chén. Hihi
Có b ak .gặp khung đen gãy cầu 3 khung bình thường mà .cầu kèo chỉ tham khảo làm gì có cầu nào chạy thông đâu => khi bị gãy liên tiếp 3 tay là nghỉ .ko theo nữa => bỏ cầu => chờ khung khác
Mình đi tỉ lệ 1:1:1 là có lời
Mình chơi thường bỏ tay 1 vào tay 2 và 3
Khi nó về tay 1 chờ tay tiếp
Nói chung pp chơi của mình vẫn rình mồi là chính
Khi vào chơi test cầu thấy chạy ko đều mình bỏ 2 tay => tay 3 mới chơi 1 nhát gãy cũng bỏ khung
Nhiều khung nó ra ở tay 4 nhưng ko lên theo b ak
Lót 1 hàng ok

Có tâm càng và 64 số rồi làm sao ghép kịp 3 càng đề vào tiền ae nhỉ
Ae sử dụng ứng dụng tạo dàn số trên diễn đàn nhé

Vâng. Bác đã dính phát nào gãy 3 khung liên tiếp chưa? Mà bác hay chiến sảnh nào? Nếu chơi 1k theo tỉ lệ 1-1-2 sẽ = 768k. Gãy 3 khung liền 768k X3 = 2304k. Cũng căng phết bác nhể. Vốn phải 10m mới dám chiến. Đỏ thì làm 1 khung ăn luôn là nghỉ. Đủ chỉ tiêu. Hihi.
Mình chơi cả 2 sảnh vào mình test qua 2 sảnh. Sảnh nào đg ăn thì vào chơi

Có b ak .gặp khung đen gãy cầu 3 khung bình thường mà .cầu kèo chỉ tham khảo làm gì có cầu nào chạy thông đâu => khi bị gãy liên tiếp 3 tay là nghỉ .ko theo nữa => bỏ cầu => chờ khung khác
Mình đi tỉ lệ 1:1:1 là có lời
Mình chơi thường bỏ tay 1 vào tay 2 và 3
Khi nó về tay 1 chờ tay tiếp
Nói chung pp chơi của mình vẫn rình mồi là chính
Khi vào chơi test cầu thấy chạy ko đều mình bỏ 2 tay => tay 3 mới chơi 1 nhát gãy cũng bỏ khung
Nhiều khung nó ra ở tay 4 nhưng ko lên theo b ak
Lót 1 hàng ok
Vâng. Cảm ơn bác đã nhiệt tình chia sẻ. Cầu kèo học thì ok rùi. Vào chiến còn phải dựa vào kinh nghiệm cùng với chút may mắn nữa mới mong có đc xiền.

,,,các bạn... Mọi người thấy đó.. Những người khiêm tốn.. Chịu khó học hỏi.. Từ bài giảng, lời gợi ý + thêm sự sáng tạo của người học... Không chịu gục ngã... Có nhiều người đã thành công... Trong đó có bạn và tôi... Cá nhân tôi... Đã là học trò của nhiều người... Khi mình chưa biết thì mình học. Giờ có nghề... Kiếm được tiền tiêu... Là nhờ các thầy trẻ tuổi đó... Bởi vậy nên tôi có dám coi thường ai đâu... Có rất nhiều người... Hóng sung rụng... Mà còn chửi bậy...
,,tôi quý bạn... Trân trọng bạn... Nên mới tâm sự vậy thôi... Chứ không sao... Tôi vẫn ổn mà... Tôi đã ghi nick của bạn rồi... Có dịp tôi sẽ chia sẻ sau nhé...
,,,65 mùa là rụng.... Giờ chỉ thích có nhiều bạn... Tiền - bạc, chẳng ai xin mình... Và mình cũng chẳng xin ai...
Cảm ơn bác ak.ngại quá khi nãy bên kia e ko biết bác lớn tuổi vậy .bác thông cảm nhé
Vâng khi có dịp mong đc bác chia sẻ thêm kinh ngiệm ak
Khi vào đc diễn đàn 1 thời gian ,e rất chân quý diễn đàn
Trong quá trình chơi e cũng chỉ cs những pp và kinh nghiệm của bản thân mong muốn sẽ giúp đỡ đc phần nào đó những ae còn đg đi chưa đúng hướng

Sửa lần cuối:
Vâng. Cảm ơn bác đã nhiệt tình chia sẻ. Cầu kèo học thì ok rùi. Vào chiến còn phải dựa vào kinh nghiệm cùng với chút may mắn nữa mới mong có đc xiền.
Ok ng ae .trong quá trình chơi có gì ko hiểu ả cứ nt mình cùng nhau cs để giúp đỡ lẫn nhau

Ae áp dụng đúng pp 1 đôi suất hiện của ct lương thiện nhân ,kết hợp dàn 64s của cao thủ phan bảo nhé
Kyf410 ta có 43495 .có đôi 4 .ae lấy 4 làm càng + dàn 64s cao thủ phan bảo
Sang kỳ 411 => chén hậu tam 472
Ae nuôi 3 tay nhé .ae canh cầu khi ăn thì vào tiền nhé
3 tay ko ra bỏ chờ tay mới
Vạn sự tùy duyên .chúc ae rr
ngày 09/04/20
MÌNH ĐÃ BỔ XUNG THÊM CÁCH CHƠI CHO PP NÀY .AE AI QUAN TÂM XEM TẠI TRANG 2 NHÉ
Cầu hay cảm ơn chủ thớt đã cs nhé

Ae áp dụng đúng pp 1 đôi suất hiện của ct lương thiện nhân ,kết hợp dàn 64s của cao thủ phan bảo nhé
Kyf410 ta có 43495 .có đôi 4 .ae lấy 4 làm càng + dàn 64s cao thủ phan bảo
Sang kỳ 411 => chén hậu tam 472
Ae nuôi 3 tay nhé .ae canh cầu khi ăn thì vào tiền nhé
3 tay ko ra bỏ chờ tay mới
Vạn sự tùy duyên .chúc ae rr
ngày 09/04/20
MÌNH ĐÃ BỔ XUNG THÊM CÁCH CHƠI CHO PP NÀY .AE AI QUAN TÂM XEM TẠI TRANG 2 NHÉ
Có cầu tài xỉu k b