Cầu MB - Tiếp tục ăn dàn đề tuần nào anh em. | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Tiếp tục ăn dàn đề tuần nào anh em.

6 số 676 797 696 là lấy như nào để có vậy bạn. Ghép tổng mà chưa hiểu

Lấy các tổng tuần trước ghép vs nhau được các số. Ít nhất 01 tuần ra một số.
Ghép vs 0,1 đã có hết ở dàn 36s trên rồi. Thiếu: 66 77 99 nhưng 11 đã ra, dự kép 66 77 99 ko ra nữa.

Kết thúc tuần, thống kê trong tuần: 1)Có tổng nào về 2 lần, lấy đó làm chạm đánh cho tuần tiếp theo (thường về đầu). 2)Lấy các tổng ghép với nhau thành các bộ số ra đề tuần sau (tuần ít nhất ra 01). 3) Tạo đc dàn nếu có điều kiện thì nuôi, nếu ko có điều kiện thì kết hợp với cầu chạm, tổng hàng ngày lọc từ dàn ra mà quất. 4) có time bạn cứ test tất cả các tuần. Cầu này sâu đó.

Nay vẫn nuôi tiếp phải ko b, bỏ chạm 1 và kép

Kết thúc tuần, thống kê trong tuần: 1)Có tổng nào về 2 lần, lấy đó làm chạm đánh cho tuần tiếp theo (thường về đầu). 2)Lấy các tổng ghép với nhau thành các bộ số ra đề tuần sau (tuần ít nhất ra 01). 3) Tạo đc dàn nếu có điều kiện thì nuôi, nếu ko có điều kiện thì kết hợp với cầu chạm, tổng hàng ngày lọc từ dàn ra mà quất. 4) có time bạn cứ test tất cả các tuần. Cầu này sâu đó.
Cám ơn bạn càu của bạn chỉ chạy 1 thòi điểm nhất đinhhj .k ổn định nêu nuôi cả dàn thi đuơc. Còn ghép các tổng trong tuần vào nhau đẻ tạo dàn thì nó k ổn định ... k có chuyện an it nhát 1 lầm trên tuần đau

Hôm nay lại tiếp tục chạy dàn này đc rồi ace.

@all: Lại HÚP 13 trong dàn đề tuần rồi. Chiều nay mình nói tiếp tục theo dàn và kết thêm chạm 3,9. Như vậy đã ăn 3/4 ngày. Ace nay ăn 13, cho 1 like điểm danh nào!!!